சென்னை: பின்னணி பாடகரும், நடிகருமான வீட்டில் இருந்து சுமார் 60 சவரன் தங்கம் மற்றும் வைர நகைகள் மாயமானது. விஜய் யேசுதாஸ் சென்னையில். திருட்டில் தனது வீட்டுப் பணிப்பெண்ணின் பங்கு இருப்பதாக அவர் சந்தேகப்பட்டார்.
தி அபிராமபுரம் குற்றப்பிரிவு போலீஸ் பதிவு ஏ வழக்கு மற்றும் விசாரணைகளை தொடங்கினார்.
மூத்த பின்னணி பாடகரின் மகன் விஜய் கே.ஜே.யேசுதாஸ்அபிராமபுரம் மூன்றாவது தெருவில் வசிக்கிறார்.
சில வாரங்களுக்கு முன்பு நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகள் ஐஸ்வர்யா, தனது வீட்டில் தங்கம் மற்றும் வைர நகைகள் மற்றும் பிற விலைமதிப்பற்ற பொருட்கள் காணாமல் போனதாக போலீசில் புகார் அளித்தார். தேனாம்பேட்டை போலீசார், அவரது வீட்டு வேலைக்காரி ஈஸ்வரி மற்றும் கார் டிரைவர் வெங்கடேசன் ஆகியோரை கைது செய்து, ஈஸ்வரி வீட்டில் இருந்து, 143 சவரன் தங்க நகைகள், 30 கிராம் வைர நகைகள், நான்கு கிலோ வெள்ளி நகைகள், நில ஆவணம் ஆகியவற்றை மீட்டனர்.

Source link