விராட் கோலி மற்றும் அனுஷ்கா சர்மா ஜோடி இலக்குகளை நிறைவேற்றுவதில் தவறில்லை! நேற்றிரவு மும்பையில் நடந்த டியோர் நிகழ்ச்சியில் இந்த ஜோடி கலந்து கொண்டதால் அவர்களது ரசிகர்கள் விருந்தில் ஈடுபட்டனர். 1962 ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு இந்த பிராண்ட் இந்தியாவில் அதன் முதல் பேஷன் ஷோவைக் கொண்டிருந்தது. பிரகாசமான மஞ்சள் நிறக் குழுவில் அனுஷ்கா திகைத்து நிற்கையில், விராட் ஆலிவ் உடையை அணிந்திருந்தார். அவர்கள் உண்மையில் ஒரு அழகான ஜோடியை உருவாக்கினர். அனுஷ்கா சமூக ஊடகங்களில் சில படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “🫒 நீ! ….. @virat.kohli” என்று எழுதினார்.

அவர்கள் பிரமிக்க வைக்கும் சிவப்பு கம்பள தோற்றத்தை வெளிப்படுத்தியபோது, ​​​​அனுஷ்கா இப்போது விராட் உடனான சில நேர்மையான படங்களை நிகழ்ச்சியில் இருந்து கைவிட்டார்.

இதில் சில மென்மையான, வேடிக்கையான படங்கள் உள்ளன, மேலும் ரசிகர்களால் அவற்றின் மீது குவிவதை நிறுத்த முடியவில்லை. சில பயனர்கள் இதயத்தை கைவிட்டாலும், சிலர் அவர்களை ‘பவர் ஜோடி’ என்று அழைத்தனர். ஒரு பயனர், ‘ரப் நே பனா தி ஜோடி’ என்று எழுதினார். மேலும் பல ரசிகர்கள், ‘க்யா மஸ்த் ஜோடி ஹை’ என கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

கடைசியாக அனுஷ்கா கேமராவைப் பார்த்துக் குமுறிக் கொண்டிருக்கும் படமும் அவரது அழகைக் கண்டு ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தியது. அனுஷ்கா மற்றும் விராட் தவிர, பல பி-டவுன் பிரபலங்கள் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர். சோனம் கபூர் இளஞ்சிவப்பு குழுமத்தில் அழகாக தோற்றமளித்தார் ரேகா நிகழ்ச்சியை எப்போதும் போல் திருடி அவள் தான் OG திவா என்பதை நிரூபித்தார். பழம்பெரும் நடிகை காஞ்சிவரம் இளஞ்சிவப்பு நிற புடவையில் சோனத்துடன் போஸ் கொடுத்தபோது தலையை மாற்றினார்.

கேட்வே ஆஃப் இந்தியாவில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் அனன்யா பாண்டே மற்றும் குஷி கபூர் போன்ற பிரபலங்களும் கலந்து கொண்டனர்.Source link