பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் அவர்களின் சமூக ஊடக இடுகைகளில் காணப்படுவது போல் பெற்றோராக அவர்களின் சிறப்பு தருணங்களை அனுபவித்து வருகின்றனர்.
இருவரும் தங்கள் புதிய பொறுப்புகளை எப்படிச் சமாளிக்க முயற்சி செய்கிறார்கள் என்பதைப் பற்றி இருவரும் அடிக்கடி இடுகையிடுகிறார்கள்.

சமீபத்தில் நிக் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு குழந்தை பந்து குழியை மடிக்கும் வேடிக்கையான வீடியோவை வெளியிட சென்றார்.
நிக் முதலில் ஒரு வீடியோ பகிர்வு பயன்பாட்டில் அதை வெளியிட்டார், பின்னர் அதை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்துள்ளார். வீடியோவில், குழந்தை பந்து குழியுடன் நிக் போராடுவதைக் காணலாம். ஒரு சமயம் கூகுளில் தேடுவதாகச் சொன்னார். ஆனால் பின்னர் அவர் தேடுபொறியின் உதவியைப் பெறவில்லை, எப்படியோ ஒரு வழியைக் கண்டுபிடித்தார். ஆனால் குழியின் ஜிப்பர் உடைந்ததால் அவரது பணி நிறைவேறவில்லை.

இந்த வீடியோவிற்கு பிரியங்கா சோப்ரா, ‘இறந்தவர்’ என்று கூப்பிய கைகளுடன் எமோஜி பதிவிட்டுள்ளார்.

கடந்த சில நாட்களாக அம்மா-மகள் தருணங்களில் ரசிகர்களுக்கு விருந்தளித்து வருகிறார் பிரியங்கா.

பிரியங்கா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் 2018 ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 1 மற்றும் 2 ஆம் தேதிகளில் ஜோத்பூரின் உமைத் பவன் அரண்மனையில் கிறிஸ்தவ மற்றும் இந்து முறைப்படி திருமணம் செய்து கொண்டனர். பின்னர், இந்த ஜோடி டெல்லி மற்றும் மும்பையில் இரண்டு வரவேற்பு நிகழ்ச்சிகளையும் நடத்தியது. ஜனவரி 2022 இல், இருவரும் வாடகைத் தாய் மூலம் மகள் மால்டி மேரியை வரவேற்றதாக அறிவித்தனர்.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், பிரியங்கா தி ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் நிகழ்ச்சியான ‘சிட்டாடல்’ என்ற தலைப்பில் காணப்படுவார், இது பிரைம் வீடியோவில் வெள்ளிக்கிழமை, ஏப்ரல் 28 அன்று பிரத்யேகமாகத் திரையிடப்படும், இரண்டு அட்ரினலின் எரிபொருள் எபிசோடுகள், அதைத் தொடர்ந்து ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் வாரந்தோறும் ஒரு புதிய அத்தியாயம் வெளியிடப்படும். .

அதிரடி-நிரம்பிய நிகழ்ச்சி இரண்டு உயரடுக்கு முகவர்களான மேசன் கேனைச் சுற்றி வருகிறது (ரிச்சர்ட் மேடன்) மற்றும் உலக உளவு நிறுவனமான சிட்டாடலின் நதியா சின் (பிரியங்கா).

Source link