சிலம்பரசன் மற்றும் கவுதம் கார்த்திக் இணைந்து நடித்து ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையில் வெளிவந்துள்ள திரைப்படம் பத்து தல. படத்தில் பிரியா பவானி ஷங்கர், கவுதம் மேனன் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்த படம் குறித்து திருச்சி எஸ்டிஆர்ரசிகர்களின் பல்வேறு கருத்துக்கள்.

மாநாடு மற்றும் வெந்து தணிந்தது காடு வெற்றியை தொடர்ந்து இப்படியும் வெற்றியடையுமா என கேள்வி எழுந்துள்ளது. அதே போல், கவுதம் கார்த்திக்கு இந்த படம் வெற்றியை தேடி தருமா என்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்பு இருந்தது.

இந்நிலையில், பத்து தல படத்தை பார்த்துவிட்டுதிருச்சியில் உள்ள ஊர்தியேட்டரில் இருந்து வெளியே வந்த சிம்பு ரசிகர்கள் குறித்து கேட்டபோது, ​​அவர்கள் பல்வேறு பாசிட்டிவாகன கருத்துக்களை கூறியுள்ளனர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(திருச்சி)

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link