வியாழன் அன்று ரைசிங் இந்தியா உச்சி மாநாடு 2023 இல் துணை ஜனாதிபதி ஜக்தீப் தன்கர், 'வாய்ஸ் ஆஃப் இந்தியா-மோடி அண்ட் ஹிஸ் டிரான்ஸ்ஃபார்மேடிவ் மன் கி பாத்' என்ற காபி டேபிள் புத்தகத்தை வெளியிட்டார்.  (நியூஸ்18)

வியாழன் அன்று ரைசிங் இந்தியா உச்சி மாநாடு 2023 இல் துணை ஜனாதிபதி ஜக்தீப் தன்கர், ‘வாய்ஸ் ஆஃப் இந்தியா-மோடி அண்ட் ஹிஸ் டிரான்ஸ்ஃபார்மேடிவ் மன் கி பாத்’ என்ற காபி டேபிள் புத்தகத்தை வெளியிட்டார். (நியூஸ்18)

‘ரைசிங் இந்தியா உச்சி மாநாடு 2023’ என்ற இரண்டு நாள் தலைமைத்துவ மாநாட்டின் கடைசி நாளின் போது காபி புத்தகத்தை துணைத் தலைவர் ஜக்தீப் தன்கர் வெளியிட்டார்.

பிரதமர் நரேந்திர மோடி வெள்ளியன்று நியூஸ்18 நெட்வொர்க்கின் காஃபி டேபிள் புத்தகமான ‘வாய்ஸ் ஆஃப் இந்தியா-மோடி மற்றும் அவரது டிரான்ஸ்ஃபார்மேட்டிவ் மன் கி பாத்’ புத்தகத்திற்கான “பாராட்டுக்குரிய முயற்சிகள்”.’மன் கி பாத்’ பற்றிய மிக அழகான பகுதி அது கொண்டாடும் விதம் என்று பிரதமர் கூறினார். அடிமட்ட அளவிலான மாற்றத்தை உருவாக்குபவர்கள்.

“இந்த நிகழ்ச்சி நூறு எபிசோட்களை நிறைவு செய்துள்ள நிலையில், குறிப்பிடப்பட்ட நபர்களையும் அவர்கள் உருவாக்கிய தாக்கத்தையும் அங்கீகரிக்க @CNNnews18 இன் முயற்சியை நான் பாராட்டுகிறேன்,” என்று பிரதமர் மோடி தனது ட்வீட்டில் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

‘ரைசிங் இந்தியா உச்சி மாநாடு 2023’ என்ற இரண்டு நாள் தலைமைத்துவ மாநாட்டின் கடைசி நாளின் போது, ​​துணைத் தலைவர் ஜக்தீப் தன்கர் புத்தகத்தை வெளியிட்டார். பிரதம மந்திரி தனது வானொலி நிகழ்ச்சியின் வெவ்வேறு பதிப்புகளில் குறிப்பிட்டுள்ள நபர்களை புத்தகம் விவரித்துள்ளது.

இந்த ஆண்டு உச்சிமாநாட்டின் கருப்பொருளும் “த ஹீரோஸ் ஆஃப் ரைசிங் இந்தியா” என்பதில் கவனம் செலுத்தியது, அங்கு நியூஸ்18 நெட்வொர்க் நம்பமுடியாத சமூக தாக்கத்தை ஏற்படுத்திய சாதாரண மக்களின் அசாதாரண பங்களிப்புகளை கௌரவித்தது.

“நமது மாவீரர்களுக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில், நமது வரலாற்றில் பெருமை கொள்வதற்கும், இந்தியர்களாக பெருமை கொள்வதற்கும் உறுதிமொழி எடுப்போம். தேசிய நலனை விட வேறு எதுவும் இருக்க முடியாது. காபி டேபிளின் தீம் மிகவும் பொருத்தமானது. நியூஸ் 18 நெட்வொர்க்கின் குழு ஆசிரியர் ராகுல் ஜோஷியைத் தேர்வு செய்ததற்காக நான் அவரைப் பாராட்டுகிறேன், ”என்று தன்கர் வியாழக்கிழமை கூறினார்.

பிரதமர் மோடியின் ‘மன் கி பாத்’ வெற்றியடைந்துள்ளது, ஏனெனில் இது மக்களுடன் தடையற்ற இணைப்பாகும். “நாங்கள் உலகின் மிகவும் செயல்பாட்டு ஜனநாயகம், அதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை,” என்று VP மேலும் கூறினார்.

மோடியின் வானொலி ஒலிபரப்பான ‘மன் கி பாத்’ அதன் 100வது பதிப்பை ஏப்ரல் 30 ஆம் தேதி நிறைவு செய்கிறது. 100வது எபிசோடை எப்படி கொண்டாடுவது என்பது குறித்த தங்கள் யோசனைகளைப் பகிர்ந்து கொள்ள குடிமக்களை ‘MyGov’ அழைத்துள்ளது. சமர்ப்பிக்க கடைசி நாள் ஏப்ரல் 27.

அக்டோபர் 3, 2014 அன்று விஜயதசமியின் புனிதமான நாளில் தொடங்கப்பட்ட மதிப்புமிக்க நிகழ்ச்சி, இன்றுவரை அதன் 99 பதிப்புகளை நிறைவு செய்துள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

Source link