சுனில் கவாஸ்கரின் கோப்பு புகைப்படம்© ட்விட்டர்

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023 இல் ‘இம்பாக்ட் பிளேயர்’ இந்த பதிப்பில் அறிமுகம் செய்வதாக BCCI அறிவித்த நாளிலிருந்தே அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்துள்ளது. குஜராத் டைட்டன்ஸ் மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகளுக்கு இடையேயான ஐபிஎல் 2023 இன் தொடக்க ஆட்டத்தில், அனைவரின் மனதிலும் இருந்த ஒன்று, அதை அணிகள் எவ்வாறு பயன்படுத்தப் போகின்றன மற்றும் நியமிக்கப்பட்ட ‘தாக்க வீரர்கள்’ யார் என்பதுதான். ஐபிஎல்லில் உள்ள அணிகள் அதை எவ்வாறு சீர்செய்வது என்பது குறித்து புதிய நடவடிக்கைகளை எடுத்து வரும் நிலையில், வல்லுநர்கள், இதற்கிடையில், ஐபிஎல்லின் அதிகாரப்பூர்வ டிவி ஒளிபரப்பாளர்களான ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் உள்ள ‘இம்பாக்ட் பிளேயருக்கு’ கட்டைவிரலைக் கொடுத்துள்ளனர். இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வீரர் சுனில் கவாஸ்கர், பிசிசிஐ அறிமுகப்படுத்திய புதிய விதி, ஐபிஎல் தொடரில் பங்கேற்கும் அனைவரின் ஆர்வத்தையும் அதிகரித்துள்ளது. இந்த புதிய விதியை ஏற்க அணிகளுக்கு சிறிது நேரம் தேவைப்படலாம் என்று இந்திய புகழ்பெற்ற கிரிக்கெட் வீரர் நம்புகிறார்.

ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் பேசிய சுனில் கவாஸ்கர், “புதிய விதிகளைப் புரிந்துகொள்வதற்கும், புதிய விளையாட்டு நிலைமைகளுடன் பழகுவதற்கும் உங்களுக்கு சிறிது நேரம் தேவை. TATA IPL 2023ல் உள்ள பத்து அணிகளுக்கும் இதே நிலைதான் இருக்கும். அதைச் சாதிக்க அவர்களுக்கு சிறிது நேரம் தேவைப்படும். .”

இதற்கிடையில், முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஹர்பஜன் சிங், இந்த புதுமையான விதியை கொண்டு வந்ததற்காக ஐபிஎல்லில் உள்ள சிந்தனையாளர்களை பாராட்டினார்.

ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் பேசிய ஹர்பஜன் சிங், “இது மிகவும் புதுமையான நடவடிக்கையாகும், ஏனெனில் நீங்கள் தகுதியற்றவர் என்று நீங்கள் நினைக்கும் அல்லது தற்போதைய விளையாட்டு சூழ்நிலையில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய ஒருவரை அவரது நோக்கத்திற்காக மாற்ற முடியும். எனவே, பாராட்டுக்கள். பிசிசிஐக்கு இது ஒரு நல்ல விதி.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link