மும்பை டியோர் ஷோவுக்குப் பிறகு எம்பிராய்டரி கற்றுக்கொள்ள பிரிட்ஜெர்டன் ஸ்டார் சிமோன் ஆஷ்லே விரும்புகிறார்: 'நான் ஒரு ஊசி மற்றும் நூலைப் பிடிக்கிறேன்'

Simone Ashley இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: சிமோனேஷ்லி)

பிரித்தானிய நடிகை சிமோன் ஆஷ்லே இந்தியாவில் ஆடம்பர நிறுவனமான டியரின் முதல் பேஷன் ஷோவிற்காக மும்பை வந்தடைந்தார். டியோரின் வீழ்ச்சிக்கு முந்தைய 2023க்கான சரிவு, கேட்வே ஆஃப் இந்தியாவில் அமைக்கப்பட்டது, மேலும் அதில் சிக்கலான புல்கரி, கண்ணாடி வேலைப்பாடு, பிரஞ்சு முடிச்சு மற்றும் காந்த வேலைப்பாடுகள் ஆகியவற்றைக் கொண்ட 14 மீட்டர் உயரமான தோரணை நிறுவப்பட்டது. தி பிரிட்ஜெர்டன் நடிகை தலைசிறந்த படைப்பை உருவாக்க செய்யப்படும் “பல்வேறு வகையான எம்பிராய்டரி மற்றும் கைவினைத்திறன்” ஆகியவற்றைக் காணும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. சிமோன் ஆஷ்லே, சாணக்யா அட்லியரைச் சேர்ந்த 300-க்கும் மேற்பட்ட மாஸ்டர் கைவினைஞர்களும், சாணக்யா ஸ்கூல் ஆஃப் கிராஃப்ட்டின் பெண் கைவினைஞர்களும் பல மாதங்களாகச் செய்த அற்புதமான வளைவின் பின்னால் உள்ள வேலையைப் பார்ப்பது “அதிர்ஷ்டம்” என்று கூறினார். நூல்” மற்றும் “கற்று” எம்பிராய்டரி.

சிமோன் ஆஷ்லே மும்பையில் தனது அனுபவத்தின் ஒரு பகுதியை புகைப்பட ஆல்பம் மூலம் சனிக்கிழமை பகிர்ந்து கொண்டார். அவர் எழுதினார்: “மும்பையில் டியோருடன். உங்கள் பள்ளி மற்றும் பட்டறையில் எங்களை வரவேற்ற டியோர் மற்றும் சாணக்யா ஸ்கூல் ஆஃப் கிராஃப்ட்க்கு நன்றி. வேலையில் திறமையான பெண்களைப் பார்ப்பது மிகவும் அருமையாக இருந்தது, பல்வேறு வகையான எம்பிராய்டரி மற்றும் மிகவும் அசாதாரணமான மற்றும் அழகான துண்டுகளை உருவாக்க ஒவ்வொரு விவரத்திற்கும் செல்லும் கைவினைத்திறன் பற்றி நான் மிகவும் கண்டுபிடித்தேன். இதை நேரில் பார்த்தது மிகவும் அதிர்ஷ்டமாக உணர்ந்தேன். ஒருவேளை நான் ஒரு ஊசியையும் நூலையும் பிடித்து ஒரு நாள் கற்றுக்கொள்வேன்.

முதல் புகைப்படத்தில், தி பாலியல் கல்வி டியோரின் வீழ்ச்சிக்கு முந்தைய சேகரிப்பின் இடத்தில் நடிகை வெயிலில் குளிப்பதைக் காணலாம். நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த இரவுக்காக, சிமோன் ஒரு வெள்ளை டியோர் குழுமத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார், அதை அவர் ஒரு வைர நெக்லஸ் மற்றும் ஒரு மலர்-அச்சுப் பையுடன் இணைத்தார்.

நீங்கள் இடதுபுறமாக ஸ்வைப் செய்யும்போது, ​​35,000 மணிநேர கைவேலை தேவைப்படும் ஒரு பகுதியை உருவாக்க நடிகை சிறந்த கைவினைஞர்களுடன் பணிபுரிவதைக் காணலாம். மற்ற புகைப்படங்களில் அவர் இளஞ்சிவப்பு நிற உடையில் ஒரு கம்பீரமான பின்னணியில் போஸ் கொடுப்பதும், அமெரிக்க நடிகை பூர்ணா ஜெகநாதனுடன் அரட்டை அடிப்பதும் இடம்பெற்றுள்ளது.

பாருங்கள்:

சிமோன் ஆஷ்லேயின் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில், டியோர் ஷோவில் இருந்து முழு மனதுடன் சிரிக்கும் மற்றொரு இடுகை இடம்பெற்றுள்ளது.

சிமோன் கடைசியாக நெட்ஃபிக்ஸ் இல் காணப்பட்டார் பிரிட்ஜெர்டன்அங்கு அவர் கேட் ஷர்மாவாக நடித்தார்.

Source link