லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் vs டெல்லி கேபிடல்ஸ் லைவ் கிரிக்கெட் ஸ்கோர்: LSG முதலில் பேட்டிங் செய்கிறது.© பிசிசிஐ/ஐபிஎல்

IPL 2023, LSG vs DC நேரடி அறிவிப்புகள்: டெல்லி கேபிடல்ஸுக்கு எதிராக லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு KL ராகுல் மற்றும் கைல் மேயர்ஸ் வலுவான தொடக்கத்தை எதிர்பார்க்கிறார்கள். முன்னதாக, லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற டிசி கேப்டன் டேவிட் வார்னர் பந்துவீச்சைத் தேர்வு செய்தார். தலைமையில் ராகுல், LSG இந்த சீசனில் மேலும் சிறப்பாக செயல்படுவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. அவர்களின் தொடக்க ஐபிஎல் பதிப்பில், எல்எஸ்ஜி எலிமினேட்டர் போட்டி வரை சென்றது. DC பற்றி பேசுகையில், அவர்கள் ஒரு புதிய கேப்டன் தலைமையில் இருப்பார்கள். என ரிஷப் பந்த் காயம் காரணமாக முழு சீசனில் இருந்து விலக்கப்பட்டார் வார்னர்ஐபிஎல் 2023ல் யார் கேப்டனாக இருப்பார். (லைவ் ஸ்கோர்கார்டு)

டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (விளையாடும் XI): டேவிட் வார்னர்(கேட்ச்), பிருத்வி ஷா, மிட்செல் மார்ஷ், ரிலீ ரோசோவ், சர்ஃபராஸ் கான்(வ), ரோவ்மன் பவல், அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், சேத்தன் சகாரியா, கலீல் அகமது, முகேஷ் குமார்

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (பிளேயிங் XI): கேஎல் ராகுல்(கேட்ச்), கைல் மேயர்ஸ், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், தீபக் ஹூடா, க்ருனால் பாண்டியா, நிக்கோலஸ் பூரன்(வ), ஆயுஷ் படோனி, மார்க் வூட், ஜெய்தேவ் உனத்கட், ரவி பிஷ்னோய், அவேஷ் கான்

லக்னோவின் ஏகானா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் இருந்து நேராக லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் இடையேயான ஐபிஎல் 2023 போட்டியின் நேரடி அறிவிப்புகள் இங்கே

 • 19:34 (IST)

  LSG vs DC Live: கலீல் அகமதுவுக்கு நல்ல தொடக்கம்!

  DC அணித்தலைவர் டேவிட் வார்னர் முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்த பின்னர் KL ராகுல் மற்றும் Kyle Mayers LSG இன்னிங்ஸை ஆரம்பித்தனர். முதல் ஓவரை வீசிய கலீல் அகமது ஒரு ரன் மட்டுமே விட்டுக் கொடுத்தார்.

 • 19:21 (IST)

  LSG vs DC Live: விளையாடும் XIகள் இதோ –

  லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (பிளேயிங் லெவன்): கே.எல். ராகுல் (கேட்ச்), கைல் மேயர்ஸ், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், தீபக் ஹூடா, க்ருனால் பாண்டியா, நிக்கோலஸ் பூரன் (வ), ஆயுஷ் படோனி, மார்க் வூட், ஜெய்தேவ் உனத்கட், ரவி பிஷ்னோய், அவேஷ் கான்

  டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (பிளேயிங் லெவன்): டேவிட் வார்னர்(கேட்ச்), பிரித்வி ஷா, மிட்செல் மார்ஷ், ரிலீ ரோசோவ், சர்பராஸ் கான்(வ), ரோவ்மன் பவல், அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், சேத்தன் சகாரியா, கலீல் அகமது, முகேஷ் குமார்

 • 19:05 (IST)

  LSG vs DC Live: டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் பந்துவீசத் தேர்வு!

  லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் கேப்டன் டேவிட் வார்னர் பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தார்.

 • 18:44 (IST)

  LSG vs DC Live: டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு புதிய கேப்டன்

  இந்த சீசனில் ரிஷப் பண்ட் நீக்கப்பட்டுள்ளதால், இந்த சீசனில் டேவிட் வார்னர் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணியை வழிநடத்துகிறார். இந்திய விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் சந்தித்த ஒரு பயங்கரமான கார் விபத்தில் இருந்து தற்போது மீண்டு வருகிறார்.

 • 18:32 (IST)

  LSG vs DC லைவ்: வரவேற்கிறோம்!

  அனைவருக்கும் வணக்கம், லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் இடையேயான ஐபிஎல் 2023 போட்டியின் நேரடி வலைப்பதிவுக்கு வரவேற்கிறோம். நேரடி அறிவிப்புகளுக்கு இணைந்திருங்கள்!

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link