கைல் மேயர்ஸ்வெறும் 38 பந்துகளில் 73 ரன்கள் அடித்ததே இதற்கு அடித்தளம் அமைத்தது லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 50 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது முடிந்துவிட்டது டெல்லி தலைநகரங்கள் இல் ஐ.பி.எல் சனிக்கிழமையன்று, அதன் பிறகு மேற்கிந்திய வீரர் அவர் “தனது மதிப்பைக் காட்டியுள்ளார்” என்று கூறினார்.
மேயர்ஸின் அரை சதம் எல்எஸ்ஜியை 193/6க்கு எடுத்தது, அதைத் தொடர்ந்து வந்தது மார்க் வூட்அவர்களின் சொந்த மைதானமான ஏகானா சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நடந்த லக்னோவின் முதல் ஆட்டத்தில் டெல்லியின் ரன்-சேஸை சிதைத்த ஐந்து விக்கெட்டுகள் (5/14).
“ஐபிஎல்லில் விளையாட வேண்டும் என்று நான் எப்போதும் கனவு காண்கிறேன். இன்று எனக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. என் மனதில் நான் எப்போதும் எனது திறனை வெளிப்படுத்தவும், எனது தகுதியை வெளிப்படுத்தவும் ஒரு நல்ல தொடக்கத்தைப் பெற விரும்பினேன், நான் அதை செய்தேன் என்று நினைத்தேன்,” என்று மேயர்ஸ் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். அறிமுகத்தில் சுரண்டுகிறது.

தென்னாப்பிரிக்க நட்சத்திரம் குயின்டன் டி காக் இல்லாத நிலையில், பார்படாஸின் இடது கை ஆட்டக்காரர் தொடங்குவதற்கு மெதுவாக இருந்தார், ஆனால் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் ஸ்பின் அறிமுகப்படுத்தியவுடன் ஒரு மிருகத்தனமான தாக்குதலைத் தொடங்கினார்.
“இது ஒரு புதிய மேற்பரப்பு. இந்த மேற்பரப்பு எப்படி விளையாடும் என்பதை எங்கள் அணியினர் யாரும் அறிந்திருக்கவில்லை. நாங்கள் முடிந்தவரை விரைவாக மதிப்பிட முயற்சிக்கிறோம். ஆடுகளம் எவ்வாறு எதிர்வினையாற்றுகிறது மற்றும் மாற்றியமைக்க முயற்சிக்கிறது என்பதை நாங்கள் புரிந்து கொள்ள முயற்சித்ததால் இது மெதுவாகத் தொடங்கியது.
“நான் அடிபட்டேன், சில பந்துகளை எதிர்கொண்டேன், பின்னர் பந்துகள் என் பகுதியில் வந்தபோது எனது திட்டங்களை சிறப்பாக செயல்படுத்தினேன்,” என்று மேயர்ஸ் கூறினார், அவர் தனது நாக்கில் ஏழு சிக்ஸர்கள் மற்றும் இரண்டு பவுண்டரிகளை அடித்தார்.

30 வயதான மேயர்ஸ் கடந்த சீசனில் ஜேசன் ராய்க்கு மாற்றாக குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியில் இடம்பிடித்திருந்தார், ஆனால் அவர் விளையாடவில்லை. ஆனால் ஐபிஎல் வென்ற அணியில் இடம் பிடித்தது தான் சிறந்த கிரிக்கெட் வீரராக மாற உதவியது என்றார்.
“நான் கடந்த ஆண்டு இங்கு இருந்தேன், ஆனால் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. இங்கு இருப்பது எனக்கு தனிச்சிறப்பு வாய்ந்தது. கடந்த ஆண்டு எனக்கு விளையாட்டு கிடைக்கவில்லை, ஆனால் இந்த சூழ்நிலையில் ஒரு பகுதியாக இருக்க நான் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன்.
மேற்கிந்திய ஆல்ரவுண்டரை ஐபிஎல் ஏலத்தில் லக்னோ உரிமையாளர் ரூ.50 லட்சத்திற்கு கொண்டு வந்தார்.

கிரிக்கெட்-AI

(ஏஜென்சி உள்ளீடுகளுடன்)

Source link