கோழிக்கோடு: ஓடும் ரயிலில் பெட்டிக்குள் எரியக்கூடிய பொருளை அடையாளம் தெரியாத நபர் தெளித்து எரித்ததில் 3 பேர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் பலர் தீக்காயம் அடைந்தனர். இலத்தூர் கொரபுழா பாலம் கோழிக்கோட்டில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 9.30 மணியளவில்.
டி1 பெட்டியில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது ஆலப்புழா-கண்ணூர் எக்ஸ்பிரஸ்.
கோழிக்கோடு நகர போலீஸ் கமிஷனர் ராஜ்பால் மீனா கூறுகையில், ஒரு நபர் பெட்ரோல் ஊற்றி தீ வைத்ததுதான் முதன்மை தகவல். மூன்று பேர் தனியார் மருத்துவமனைக்கும், ஐந்து பேர் கோழிக்கோடு மருத்துவக் கல்லூரிக்கும் கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளனர், என்றார்.
காயமடைந்தவர்களில் குறைந்தது மூன்று பேர் பெண்கள்.
அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவர் எரியக்கூடிய எரிபொருளான பெட்ரோல் அல்லது மண்ணெண்ணெய்யை தெளித்து தீ வைத்ததாக காயமடைந்தவர்களில் ஒருவர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார். தன் முகத்தில் நீர்த்துளிகள் விழுவது போல உணர்ந்ததாகவும், திடீரென தீ பரவியதாகவும் ஒரு பெண் கூறினார்.
ரயில் எலத்தூர் பாலத்தை அடைந்தபோது, ​​அது நின்றதாகவும், பயணிகள் பீதியுடன் ஒரு பெட்டியில் இருந்து வெளியேறுவதைக் கண்டதாகவும் நேரில் பார்த்தவர்கள் தெரிவித்தனர். இச்சம்பவம் இலத்தூர் ரயில் நிலையத்திற்கும் கொயிலாண்டி ரயில் நிலையத்திற்கும் இடையில் இடம்பெற்றதாக ரயில்வே வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.
ரயிலை நிறுத்துவதற்காக யாரோ சங்கிலியை இழுத்ததால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தப்பிச் சென்றதாக அறியப்படுகிறது. தாக்குதல் நடத்தியவரை தேடும் பணி நடந்து வருகிறது.

Source link