கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 04, 2023, 15:24 IST

இந்த வீடியோ 4 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளுடன் வைரலானது.

இந்த வீடியோ 4 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளுடன் வைரலானது.

காகம் தாகம் தீர்க்க கூழாங்கற்களை பாட்டிலில் நிரப்பிக் கொண்டிருந்தது.

காகங்கள் புத்திசாலிப் பறவைகளாக அறியப்படுகின்றன. விஞ்ஞானிகள் காக்கைகளின் புத்திசாலித்தனத்தை ஏழு வயது மனித குழந்தையின் அறிவாற்றலுடன் ஒப்பிடுகின்றனர். ஒரு காகத்தின் புத்திசாலித்தனத்தைப் பற்றிய சிறுவயது கதையை ஒருவர் அடிக்கடி நினைவு கூர்கிறார், அது தாகத்தைத் தணிக்க ஒரு பகுதி நிரப்பப்பட்ட பானையை கூழாங்கல்களால் நிரப்பியது. நீர்மட்டம் உயர்ந்ததால், தண்ணீர் குடிக்க முடிந்தது. இந்த கதை தற்போது கேமராவில் பதிவாகி பல்வேறு சமூக ஊடக தளங்களில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.

தன்சு யெஜென் என்ற கணக்கு ட்விட்டரில் பகிரப்பட்ட வீடியோவில் காகத்தின் புத்திசாலித்தனம் நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. பறவை தனது தாகத்தைத் தணிக்க ஒரு பாட்டிலில் கூழாங்கற்களை நிரப்புவதைக் காணலாம். கேமராவில் படம்பிடிக்கப்பட்ட இந்த கிளிப் பார்வையாளர்களுக்கு தாகமான காகத்தின் சிறுவயது கட்டுக்கதையை நினைவூட்டியது. இந்த வீடியோ 4 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளுடன் வைரலானது, காலத்தால் அழியாத கதையை மீண்டும் நினைவுபடுத்துகிறது.

தாகத்தில் வாடும் காகத்தின் கதையில் பறவை கூழாங்கற்களால் பானையை நிரப்பும் போது, ​​​​வீடியோ ஒரு நவீன திருப்பத்துடன் வந்து ஒரு பானைக்கு பதிலாக ஒரு பாட்டில் இடம்பெற்றுள்ளது. மீதமுள்ள கதை நம்மில் பலர் படித்தது போலவே உள்ளது. மக்கள் வீடியோவை கீழே உள்ள கருத்துகளில் விவாதித்தனர்.

ஒரு பயனர் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், “உண்மையில் மிகவும் புத்திசாலியான காகம் ஈசோப்பின் கட்டுக்கதையை செயல்படுத்துகிறது, இது அவசரகாலத்தில், நமது புத்திசாலித்தனத்தை நன்றாகப் பயன்படுத்துவது நமக்கு உதவக்கூடும் என்று நமக்குக் கற்பிக்கிறது.”

மற்றொரு பயனர் எழுதினார், “மிகவும் நாகரீகம். அது தன்னை நோக்கி அதை கைவிட முடியும். ஒருவேளை அது பரிணாம வளர்ச்சியில் அடுத்ததாக இருக்கலாம்.

மூன்றாவது பயனர் கருத்து தெரிவிக்கையில், “பகுத்தறியும் திறன் கொண்ட மனிதரல்லாத சில இனங்களில் காகங்களும் ஒன்று. கவர்ச்சிகரமான.”

இன்னும் சிலர் தங்கள் குழந்தைப் பருவத்தில் “தாகம் எடுத்த காகம்” என்ற பெயரில் காகத்தைப் பற்றி எப்படிப் படித்தார்கள் என்பது பற்றி கருத்துத் தெரிவித்தனர், மேலும் அந்தக் கதையை உண்மையில் வீடியோவில் விளையாடுவதைக் கண்டு கவரப்பட்டார்கள்.

இது போன்ற பல வீடியோக்களைப் பகிர்ந்ததற்காக தன்சு யெஜென் ட்விட்டரில் பிரபலமானவர். ஆர்க்டிக் பெருங்கடலில் பனிக்கட்டி வழியாக நீர்மூழ்கிக் கப்பல் வெளிவருவது வைரலான அவர்களின் மற்ற சமீபத்திய வீடியோக்களில் ஒன்று.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய Buzz செய்திகள் இங்கே

Source link