செவ்வாய்க்கிழமை புதுதில்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் நடப்பு சாம்பியனான குஜராத் டைட்டன்ஸ் ஐபிஎல் 2023 சீசனின் முதல் ஹோம் ஆட்டத்தை நடத்த டெல்லி கேபிடல்ஸ் தயாராகி வருகிறது. ஆனால் டெல்லி-என்சிஆரின் நிலையற்ற வானிலை போட்டி எண் மீது பெரும் அச்சுறுத்தலாக உள்ளது. 7 ஐபிஎல் 2023 செவ்வாய்க்கிழமை காலை இரு அணிகளையும் மழை மற்றும் இடியுடன் வரவேற்றது.

ஏற்கனவே ஒரு ஆட்டம் – பஞ்சாப் கிங்ஸ் vs கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் – வார இறுதியில் மொஹாலியில் மழை காரணமாக குறைக்கப்பட்டுள்ளது, தலைநகரில் செவ்வாய்கிழமை மழை ஓயவில்லை என்றால், ஐபிஎல் 2023 அது முதல் கழுவலுக்கு சாட்சியாக இருக்கலாம். இருப்பினும், டேவிட் வார்னர் மற்றும் கோ. இந்த சீசனின் லீக்கின் முதல் ஆட்டத்தில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸின் கைகளில் 50 ரன்கள் எடுத்த பிறகு அவர்கள் மீண்டு வர வேண்டியிருப்பதால், செவ்வாய்க்கிழமை ஆட்டம் தொடங்கும் என்று நம்புகிறார்கள்.

செவ்வாய்கிழமை மாலைக்குள் தெளிவான வானம் இருக்கும் என வானிலை ஆய்வு மையம் கணித்திருப்பதன் மூலம் டெல்லியில் உள்ள ஐபிஎல் ரசிகர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. 48 சதவீத ஈரப்பதத்துடன் போட்டி தொடங்கும் போது டெல்லியில் மாலையில் அதிகபட்சமாக 24 டிகிரி வெப்பநிலை இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும், மாலையில் 13 சதவீதம் மேக மூட்டம் இருக்கும்.

டெல்லி வானிலை.

டெல்லி & டிஸ்ட்ரிக்ட்ஸ் கிரிக்கெட் அசோசியேஷன் (டிடிசிஏ) மைதான வீரர்களுக்கு டாஸ்ஸுக்கு முன் டிசி வெர்சஸ் ஜிடிக்கு மைதானத்தை தயார் செய்வதுதான் பெரிய பணி., IST சுமார் இரவு 7 மணி இருக்கும். டெல்லி மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் இரவும், அதிகாலையும் பலத்த மழை பெய்து வருகிறது.

மே 2021க்குப் பிறகு டெல்லியில் ஐபிஎல் போட்டிகள் நடத்தப்படுவது செவ்வாய்க்கிழமை ஆட்டமாகும். ஐபிஎல் 2019 தொடக்கத்தில் இருந்து இங்கு சராசரி முதல் இன்னிங்ஸ் ஸ்கோர் 170 ஆகும், முதலில் பேட்டிங் செய்த மூன்று அணிகள் வெற்றி, சேஸிங்கில் ஏழு வெற்றிகள் மற்றும் ஒரு ஆட்டம். இது ஒரு சூப்பர் ஓவருக்கு சென்றது.

இதற்கிடையில், டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் வழக்கமான கேப்டன் மற்றும் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ரிஷப் பந்த், கடந்த ஆண்டு கார் விபத்தில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து தற்போது மீண்டு வருகிறார், செவ்வாய்க்கிழமை டெல்லியில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் ஹோம் போட்டியில் கலந்துகொள்வார் என்று டிடிசிஏ திங்களன்று உறுதிப்படுத்தியது. . டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் இந்த சீசனின் முதல் ஹோம் ஆட்டத்தை செவ்வாய்க்கிழமை அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக விளையாடுகிறது.

“எங்கள் பார்வையாளர்களுக்கு நாளை ஒரு நல்ல செய்தி இருக்கிறது. காயம் இருந்தபோதிலும், ரிஷப் பந்த் தனது அணிக்கு ஆதரவாக வருகிறார். அவர் டெல்லியின் (தலைநகர்) நட்சத்திரம். காயம் இருந்தபோதிலும் அவர் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மத்தியில் வருகிறார் என்று பார்வையாளர்கள் அவருக்கு கைதட்டல் கொடுப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன்,” என்று ANI செய்தி நிறுவனத்திற்கு DDCA இணைச் செயலாளர் ராஜன் மஞ்சந்தா தெரிவித்தார்.

Source link