தி சேக்ரமெண்டோ கிங்ஸ் வழக்கமான பருவத்தின் இறுதி வாரத்தில் நுழையும் மேற்கத்திய மாநாட்டில் நம்பர். 3 விதையில் உறுதியான பிடியில் இருக்க வேண்டும்.
இதற்கிடையில், எட்டாவது இடம் நியூ ஆர்லியன்ஸ் பெலிகன்ஸ் செவ்வாய்க்கிழமை இரவு கிங்ஸுக்கு எதிரான ஹோம் ஆட்டத்தில் தொடங்கி, விளையாட இன்னும் நான்கு ஆட்டங்கள் இருக்கும் நிலையில், மேலேயும் அல்லது கீழேயும் நகரும் திறன் நிறைய உள்ளது.
ஆனால் 10 பிந்தைய பருவ புள்ளிகளில் இருந்து விழும் கடுமையான அச்சுறுத்தல் பெலிகன்கள் பெலிகன்ஸ் (40-38) அவர்களின் கடைசி எட்டு ஆட்டங்களில் ஏழில் வெற்றி பெற்ற பிறகு கடந்த மாத இறுதியில் மங்கி வருகிறது.
“ஆண்டின் இந்த நேரத்தில் ஒவ்வொரு சில நிமிடங்களுக்கும் நிலைகள் மாறும்,” நியூ ஆர்லியன்ஸ் பயிற்சியாளர் வில்லி கிரீன் கூறினார். “நாங்கள் அனைவரும் அவர்களுக்கு கவனம் செலுத்துகிறோம். நாங்கள் மனிதர்கள். ஆனால் எங்கள் கவனம் சேக்ரமெண்டோவில் உள்ளது, மேலும் அங்கிருந்து நாம் தொடர்ந்து வளர வேண்டும் மற்றும் உருவாக்க வேண்டும்.”

பேக்கெட்பால் மனிதன்

கிங்ஸுக்கு எதிரான வெற்றியின் மூலம் பெலிகன்ஸ் பிளே-இன் போட்டியில் குறைந்தபட்சம் ஒரு இடத்தைப் பிடிக்க முடியும். ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ள லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் கிளிப்பர்ஸ் மற்றும் ஆறாவது இடத்தில் உள்ள கோல்டன் ஸ்டேட் வாரியர்ஸ் ஆகிய இரண்டிற்கும் பின்னால் அவர்கள் செவ்வாயன்று அரை ஆட்டத்தில் விளையாடுவார்கள், அவர்களுக்கு எதிராக அவர்கள் இப்போதைக்கு நேருக்கு நேர் டைபிரேக்கரை வெல்வார்கள்.
பெலிகன்களின் எழுச்சி முன்னோக்கி வழிநடத்தப்பட்டது பிராண்டன் இங்க்ராம், தொடர்ந்து ஒன்பது ஆட்டங்களில் 25-க்கும் அதிகமான புள்ளிகளைப் பெற்றவர். அந்த ஒன்பது-கேம் நீட்டிப்பின் போது அவர் தனது வாழ்க்கையில் முதல் இரண்டு டிரிபிள்-டபுள்ஸைப் பெற்றுள்ளார் மற்றும் சராசரியாக 30.3 புள்ளிகள், 8.2 உதவிகள் மற்றும் 6.0 ரீபவுண்டுகள்; இங்க்ராம் தரையில் இருந்து 52.4 சதவீதமும், 3-சுட்டிகளில் 48.0 சதவீதமும், ஃப்ரீ த்ரோக்களில் 92.4 சதவீதமும் சுடுகிறார்.
“அவர் பந்தை தள்ளுவதில் சிறந்தவர்,” மையம் ஜோனாஸ் வலஞ்சியுனாஸ் இங்க்ராம் பற்றி கூறினார். “ஸ்கோர் அடிப்பது மற்றும் அவரது மிட்ரேஞ்சிற்கு செல்வது மட்டுமல்ல, திறந்த தோழர்களைக் கண்டுபிடிப்பதும் கூட. அவர் அப்படி விளையாடுவது கொடியது.”
கிங்ஸ் (47-31) ஏற்கனவே 16-கால வறட்சிக்குப் பிறகு தங்கள் முதல் பிளேஆஃப் தோற்றத்தை வென்றுள்ளனர், ஆனால் பயிற்சியாளர் மைக் பிரவுன் பிந்தைய சீசன் நெருங்கி வருவதால், அவரது குழுவின் கவனம் குறித்து கவலை கொண்டுள்ளது.

பேக்கெட்பால் மனிதன்3

“உடல் திறன் மற்றும் அவசர உணர்வு இல்லாததால், ஒவ்வொரு உடைமையையும் தற்காப்புடன் மேசைக்குக் கொண்டு வர வேண்டும்” என்று பிரவுன் கூறினார். “ஒரு பையனைத் தொடாமல் உன்னால் ஊதுவதற்கு அனுமதிப்பதா, அவனைத் தொடாமல் திரையில் இருந்து வெளியே வருவதா, குத்துச்சண்டை செய்யாமலேயே ஒரு ஆக்சிவ் ரீபவுண்ட் பெறுகிறானா. அந்த வகையான விஷயங்களைப் பற்றித்தான் நான் கவலைப்படுகிறேன்.”
சேக்ரமெண்டோ இரண்டாவது இடத்தில் உள்ள மெம்பிஸுக்கு இரண்டு கேம்கள் பின்தங்கி உள்ளது மற்றும் நான்காவது இடத்தில் உள்ள ஃபீனிக்ஸ் நான்கு கேம்களை விட நான்கு கேம்கள் முன்னிலையில் உள்ளது.
கிங்ஸ் ஞாயிற்றுக்கிழமை சொந்த மைதானத்தில் சான் அன்டோனியோவிடம் 142-134 கூடுதல் நேர தோல்வியை எதிர்கொள்கிறது, இது மேற்கில் இரண்டாவது மோசமான சாதனையைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பல சுழற்சி வீரர்கள் இல்லாமல் விளையாடியது.
“மோசமான இழப்பைப் பெற இது சிறந்த நேரம் அல்ல” என்று காவலர் டி’ஆரோன் ஃபாக்ஸ் கூறினார். “நாங்கள் நிறுத்தங்களைப் பெற வேண்டும். அங்குதான் எங்கள் பருவம் தொங்கப் போகிறது.”
இந்த இழப்பு சேக்ரமெண்டோவை 20 ஆண்டுகளில் முதல் பிரிவு பட்டத்தை வெல்வதைத் தடுத்தது — குறைந்தபட்சம் தற்காலிகமாக.
“இன்னும் நான்கு ஆட்டங்கள் உள்ளன,” முன்னோக்கி டொமண்டாஸ் சபோனிஸ் கூறினார். “நாங்கள் விஷயங்களைக் கூர்மைப்படுத்த வேண்டும்.”
பெலிகன்ஸ் மற்றும் கிங்ஸ் இந்த சீசனில் இரண்டு முந்தைய சந்திப்புகளைப் பிரித்துள்ளனர், இரு அணிகளும் சொந்த மண்ணில் வெற்றி பெற்றன. பிப்ரவரி 5 அன்று நியூ ஆர்லியன்ஸ் 136-104 என வென்றது, மார்ச் 6 அன்று கிங்ஸ் 123-108 என்ற கணக்கில் வென்றது.
கிங்ஸ் நம்பர் 3-வது இடத்தைப் பிடித்தால், பிளேஆஃப்களின் முதல் சுற்றில் அவர்களை எதிர்கொள்ளும் நம்பர் 6-வது இடத்தில் இருக்கும் ஒரு சில அணிகளில் பெலிகன்களும் ஒன்று.

Source link