இண்டர் மிலன் ஸ்ட்ரைக்கர் ரொமேலு லுகாகு வலியுறுத்தியுள்ளது சீரி ஏ செவ்வாய் கிழமையின் போது அவர் இன துஷ்பிரயோகத்திற்கு உட்படுத்தப்பட்டதை அடுத்து நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் கொப்பா இத்தாலியா ஜுவென்டஸுடன் வரையவும், டுரின் தரப்பு பொறுப்பானவர்களைக் கண்டுபிடிக்க காவல்துறையுடன் ஒத்துழைப்பதாகக் கூறியது.
ஜுவ் மிட்ஃபீல்டரின் தாமதமான கோலை ரத்து செய்ய லுகாகு நிறுத்த நேர பெனால்டியை அடித்தார் ஜுவான் குவாட்ராடோ மற்றும் டுரினில் 1-1 அரையிறுதி முதல் லெக் டிராவில் இண்டர் பெறவும்.
அவரது கொண்டாட்டங்களின் போது, ​​பெல்ஜிய ஸ்ட்ரைக்கர் ஜூவ் ரசிகர்களுக்கு முன்பாக தனது விரலை வாயில் உயர்த்தினார். இந்த சைகை ஆத்திரமூட்டும் வகையில் இருப்பதாகக் கருதப்பட்டு, இரண்டாவது மஞ்சள் அட்டைக்குப் பிறகு அவர் வெளியேற்றப்பட்டார்.
செவ்வாயன்று பிற்பகுதியில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், லுகாகுவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட விளையாட்டு நிறுவனமான ரோக் நேஷன் – ஸ்ட்ரைக்கரிடம் ஜுவென்டஸ் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று கோரியது.

கால்பந்து போட்டி

“டுரினில் உள்ள ஜுவென்டஸ் ரசிகர்கள் ரோமேலு லுகாகுவை நோக்கி இன்று இரவு இனவெறிக் கருத்துக்கள் வெறுக்கத்தக்கவை மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது” என்று ரோக் நேஷன் ஸ்போர்ட்ஸ் இன்டர்நேஷனல் தலைவர் மைக்கேல் யோர்மார்க் கூறினார்.
“பெனால்டிக்கு முன்னும், பின்னும், பின்னும், அவர் விரோதமான மற்றும் அருவருப்பான இனவெறி துஷ்பிரயோகத்திற்கு ஆளானார். ரொமேலு முன்பு கோல்களை கொண்டாடிய அதே முறையில் கொண்டாடினார். நடுவரின் பதில் ரொமேலுவுக்கு மஞ்சள் அட்டை வழங்கப்பட்டது.
“இத்தாலிய அதிகாரிகள் துஷ்பிரயோகத்தால் பாதிக்கப்பட்டவரை தண்டிக்காமல், இனவெறியைச் சமாளிக்க இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.”
சீரி ஏ கோப்பா இத்தாலியாவை ஏற்பாடு செய்கிறது.
புதனன்று, Juventus அவர்கள் “நேற்று இரவு நடந்த இனவெறி சைகைகள் மற்றும் கோஷங்களுக்கு பொறுப்பானவர்களை அடையாளம் காண காவல்துறையுடன் ஒத்துழைக்கிறோம்” என்று கூறினார்.
லுகாகு, செல்சியாவில் இருந்து இன்டர் நிறுவனத்தில் கடனாகப் பெற்று, 2019 ஆம் ஆண்டில் அவமானகரமான கோஷங்களுக்கு இலக்கானார், அந்த நேரத்தில் அவர் ஒரு சமூக ஊடக இடுகையில் கண்டனம் செய்தார்.
“வரலாறு மீண்டும் நிகழ்கிறது.
“இந்த அழகான ஆட்டத்தை அனைவரும் ரசிக்க வேண்டும் என்பதால், இந்த முறை லீக் உண்மையில் நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று நம்புகிறேன்…”
இத்தாலிய கால்பந்தில் இனவெறி நீண்டகாலப் பிரச்சனையாக இருந்து வருகிறது மற்றும் அதிகாரிகள் போதுமான வலுவான நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்று விமர்சிக்கப்பட்டது.
புதனன்று, சீரி ஏ இனவெறியைக் கண்டித்து ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது, மேலும், “கிளப்கள், அவர்கள் எப்போதும் செய்தது போல், குற்றவாளிகளை அடையாளம் கண்டு, அந்தந்த வசதிகளில் இருந்து அவர்களை வாழ்நாள் முழுவதும் தடைசெய்யும்” என்று கூறினார்.
லீக் தங்கள் அறிக்கையில் லுகாகுவின் பெயரை குறிப்பிடவில்லை.

Source link