விழுப்புரத்திலுள்ள பிள்ளையார் குப்பத்திலுள்ள முருகன் கோவிலில் பங்குனி உத்திர திருவிழா வெகு விமர்சையாக கொண்டாடப்பட்டது. பங்குனி உத்திர திருவிழா கொடியேற்றத்துடன் துவங்கி முருகனுக்கு சிறப்பு அபிஷேகம் தீபாராதனை ஆகியவை நடைபெற்றன.

இதையொட்டி பக்தர்கள் அலகு குத்தியும்,காவடி எடுத்தும், உடலின் மீது மிளாகாய் பொடியை பூசியும் நேர்த்தி கடன் செலுத்தினர். அதனை தொடர்ந்து சில பக்தர்கள் கொதிக்கும் எண்ணெய் சட்டியில் உள்ள வடையை கையால் எடுத்தனர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விழுப்புரம்)

விழுப்புரம்

விழுப்புரம்

இதையும் படிங்க | உடலில் சேறு, தலையில் கோழி இறகு… கோயில் திருவிழாவில் நடந்த விநோத வழிபாடு…!

எண்ணெய் சட்டியில் வெறும் கையால் எடுக்கப்பட்ட வடையை சாப்பிட்டால் குழந்தை பாக்கியம் கிடைக்கும் என்ற நம்பிக்கை உள்ளதால் குழந்தை பாக்கியம் இல்லாத பெண்கள் 50 ரூபாய் செலுத்தி வடையை பெற்று கொண்டனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link