தமிழ்நாட்டு மக்களுக்கு 90 விழுக்காடு நோய் எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதால், தடுப்பூசி போட்டவர்களுக்கு பாதிப்பு வருமா என்று பீதியை கிளப்ப வேண்டாம் என்று மக்கள் நல்வாழ்வுத்துறை அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் தெரிவித்துள்ளார்.

திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் ரூ.119.6 கோடி செலவில் 500 படுக்கைகள் கொண்ட புதிய கட்டிடத்தை மருத்துவம் மற்றும் மக்கள் நலவாழ்வு துறை அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் நேற்று திறந்து வைத்தார். விழாவில் ஊரக வளர்ச்சித்துறை அமைச்சர் ஐ.பெரியசாமி உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்

திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் 119 கோடியே 60 லட்சம் ரூபாய் செலவில் 500 படுக்கைகள் கொண்ட புதிய கட்டிடம் கட்டப்பட்டுள்ளது. இதனை திறந்துவைத்த மக்கள் நல்வாழ்வுத்துறை அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன், செய்தியாளர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அப்போது, ​​“அனைத்து அரசு மருத்துவ நிர்வாகங்களிலும் முகக்கவசம் கட்டாயம் என்று அறிவித்துள்ளோம். ஏற்கனவே பேரிடர் தொடங்கியதில் இருந்து இந்த விதிமுறைகள் நடைமுறையில் இருந்து வருகிறது. இன்னும் விலக்கு பெறவில்லை.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(திண்டுக்கல்)

திண்டுக்கல்

திண்டுக்கல்

மேலும் படிக்க: தமிழ்நாட்டில் நேற்று ஒரே நாளில் 2பேர்வால் உயிரிழப்பு

இந்தியா முழுவதுமே இந்த விதிமுறைகள் நடைமுறையில் உள்ளது. இடையில் ஒரு 7 மாத காலம் ஓய்ந்திருந்தது. புதிய வகை உருமாற்றமான எக்ஸ் பிபி, பி.ஏ.2 என்கின்ற வைரஸ்களின் உருமாற்றம் கூடுதலாக ஆகத் தொடங்கியிருக்கிறது. தமிழ்நாட்டில் சென்னை ,கோவை, மதுரை போன்ற பன்னாட்டு விமான நிலையங்களில் இருந்து வெளிநாடுகளில் இருந்து வருபவர்களுக்கு ரெண்டமாக 2 விழுக்காடு பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. 20 நாட்களுக்கு முன்பு 2, 3 நாட்களுக்கு ஒரு முறை தான் பாதிப்பு இருந்து வந்தது. இப்போது துபாய், சிங்கப்பூர் போன்ற நாடுகளில் வருபவர்களுக்கு நாள் ஒன்றுக்கு 10, 15 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

ஒமிக்ரானின் உருமாற்றமான வைரஸ் பாதிப்பு தமிழ்நாட்டில் மட்டுமல்ல, இந்தியாவில் மட்டுமல்ல உலகம் முழுவதும் உள்ளது. ஆனாலும் ஒரு அச்சமற்ற சூழல் உள்ளது. 2021 மே மாதத்தில் முதல்வர் பொறுப்பேற்ற போது புதிய வைரஸ்கள் ஆல்பா, பீட்டா, டெல்டா, டெல்டா பிளஸ் என்று ஏராளமான பாதிப்புகள் இருந்தன. ஆனால் இன்றைக்கு வந்திருக்கின்ற ஒமிக்ரான் உருமாற்றமாகியிருக்கிற வைரஸ் பெரிய அளவில் ஒரு அதிதீவிரமான சிகிச்சைக்கு போக வேண்டிய அவசியமோ, அல்லது ஆக்சிஜன் சிலிண்டர் வேண்டும் என்கிற நிலை இல்லை. இந்த நோய் பாதிப்பு கண்டறியப்பட்டவர்கள் உடனடியாக தங்களை தனிமைப்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும்.

மருத்துவர் ஆலோசனை பெற்று மருந்து மாத்திரைகளை உட்கொள்ள வேண்டும். 5, நாட்கள் இருந்தால் அவர்கள் குணமாகிவிடுவார்கள். பெரிய அளவில் பாதிப்பு இல்லை என்றாலும் அலட்சியமாக இருக்கக்கூடாது. இந்தியாவில் உள்ள எல்லா மாநிலங்களிலும் நம்மைக் காட்டிலும் கூடுதலாக இருந்தாலும், எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்காத நிலையில் நமது மாநிலத்தில் உள்ள அனைத்து மருத்துவமனைகளுக்கும் வருபவர்கள் உள்நோயாளியாக இருந்தாலும், வெளிநோயாளியாக இருந்தாலும், பார்வையாளராக இருந்தாலும், மருத்துவர்கள், செவிலியர்கள், மருத்துவம் சார்ந்த தொழிலில் இருப்பவர்கள் முழு நேரமும் முகநூல் அணிந்திருக்க வேண்டும் என்று உத்தரவிட்டுள்ளோம்.

தமிழ்நாட்டில் உள்ளவர்களில் 90 விழுக்காட்டினருக்கு நோய் எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளது. அதனால் தான் கடந்த 7, மாதங்களாக இறப்பு இல்லாத நிலை நீடிக்கிறது. தமிழ்நாட்டு மக்களுக்கு 90 விழுக்காடு நோய் எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதால், தடுப்பூசி போட்டவர்களுக்கு பாதிப்பு வருமா என்று பீதியை கிளப்ப வேண்டாம் ”என்று கேட்டுக்கொண்டார்.

செய்தியாளர்: சங்கர் (திண்டுக்கல்)

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link