ஜோஷ் ஹேசில்வுட் ஈட்டி எறிதலில் ஆர்வத்தை வளர்த்துக் கொண்டார், ஆனால் இறுதியில் கிரிக்கெட்டிற்குத் திரும்பினார்.© பிசிசிஐ

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (RCB) இன் முதன்மை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோஷ் ஹேசில்வுட், மோசமான நாளிலும் கூட, சக வீரர்களின் வெற்றியில் குதிக்க முடியும் என்பதால், தடகளத்திற்கு மேலாக கிரிக்கெட்டைத் தேர்ந்தெடுத்ததாக கூறுகிறார். ஆஸ்திரேலிய விரைவு அகில்லெஸ் ஹீல் பிரச்சனையில் இருந்து மீண்டு வருகிறார், மேலும் ஏப்ரல் நான்காவது வாரத்தில் அவரது ஐபிஎல் உரிமைக்கு கிடைக்கும். அவரது பள்ளி நாட்களில், ஹேசில்வுட் கள நிகழ்வுகளில் ஆர்வம் கொண்டிருந்தார். அவர் ஈட்டி எறிதலில் ஆர்வத்தை வளர்த்துக் கொண்டார், ஆனால் இறுதியில் ஜென்டில்மேன் விளையாட்டில் குடியேறினார்.

அவர் ஏன் ஈட்டி எறிதலில் கிரிக்கெட்டைத் தேர்ந்தெடுத்தார் என்பது குறித்து, ஐபிஎல் 2022 இன் போது 20 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி ஆர்சிபியின் வேக ஈட்டியாக இருந்த 32 வயதான அவர், “கிரிக்கெட் எனது முதல் ஆர்வம். நான் யூகிக்கும் போது எனக்கு 15-16 வயது இருக்கும் என்று நினைக்கிறேன். நான் ஒரு தேர்வு செய்ய வேண்டியிருந்தது. நான் குளிர்காலத்தில் தடகளப் போட்டிகளில் விளையாடினேன், என்னைப் பொருத்தமாக வைத்துக் கொள்ளவும், பள்ளியிலிருந்து சிறிது நேரம் ஓய்வு பெறவும்.” ஹேசில்வுட் மேலும் கூறுகையில், தடகளம் போன்ற தனிப்பட்ட விளையாட்டில் அதிக நாட்களை விட குறைந்த நாட்களே அதிகம் என்பது, கிரிக்கெட்டை எடுக்க அவரது மனதை உறுதிபடுத்தியது.

“இது (கிரிக்கெட்) ஒரு குழு நிகழ்வாக இருந்தது. அதனால், அது என்னை அந்தத் திசையில் தள்ளியது. தடகளத்தில் சற்றே தனி வாழ்க்கையை விட உங்கள் அணியினருடன் விளையாடுவது மிகவும் வேடிக்கையாக உள்ளது, இது சில நேரங்களில் தனிமையாக இருக்கும்” என்று ஹேசில்வுட் RCB போட்காஸ்டில் கூறினார்.

“தனிப்பட்ட விளையாட்டு மிகவும் கடினமானது; என்னால் அதை நீண்ட காலத்திற்கு செய்ய முடியாது… இது அதிக நாட்களை விட குறைந்த நாட்கள்.

“நீங்கள் ஒரு குழு நிகழ்வில் இருந்தால், அது அநேகமாக 50-50 (நல்ல மற்றும் கெட்ட நாட்கள்) ஆகும்… நீங்கள் விளையாட்டில் வெற்றி பெறுவீர்கள் அல்லது தோற்றீர்கள், உங்களுக்கு மோசமான நாள் அல்லது மோசமான வாரம் இருந்தாலும், உங்கள் அணியினர் சிறப்பாக விளையாட முடியும். வாரம் மற்றும் நீங்கள் அவர்களின் வெற்றியை அனுபவிக்க முடியும்.

“உங்கள் சொந்த வெற்றியை விட அணியில் உள்ள அனைவரின் வெற்றிகளையும் அனுபவிக்க நான் பல ஆண்டுகளாக கற்றுக்கொண்டேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link