துனிஷா ஷர்மாவின் மாமா, அவரது தாயார் சோகமான இழப்பில் இருந்து இன்னும் மீண்டு வருவதாகக் கூறுகிறார்.  (புகைப்படம்: Instagram)

துனிஷா ஷர்மாவின் மாமா, அவரது தாயார் சோகமான இழப்பில் இருந்து இன்னும் மீண்டு வருவதாகக் கூறுகிறார். (புகைப்படம்: Instagram)

துனிஷா ஷர்மா டிசம்பர் 24, 2022 அன்று தனது நிகழ்ச்சியான அலி பாபாவின் மேக்கப் அறையில் இறந்து கிடந்தார்.

துனிஷா ஷர்மாவின் மறைவுக்கு மூன்று மாதங்களுக்குப் பிறகு, அவரது மாமா பவன் சர்மாவுக்கு பெண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. துனிஷாவின் மாமா சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில் இதைப் பகிர்ந்து கொண்டார், பின்னர் நடிகையின் தாயார் வனிதா, ‘துனிஷா திரும்பி வந்துவிட்டார்’ என்று கூறி புதிய உறுப்பினரை குடும்பத்திற்கு எவ்வாறு வரவேற்றார் என்பதை வெளிப்படுத்தினார்.

“ஆரம்பத்தில், என் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவரும் ஆண் குழந்தையை எதிர்பார்க்கிறார்கள். இருப்பினும், துனிஷா இறந்த பிறகு, நாங்கள் ஒரு மகளுக்காக ஏங்கினோம். Ghar se ek beti chali gayi thi மற்றும் அனைவரும் ki beti hi Aaye என்று எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர். டச் வூட் வோஹி ஹுவா” என்று பவன் சர்மா ஈ-டைம்ஸிடம் கூறினார்.

“மூன்று மாதங்களே இருந்த பிரசவத்தைப் பற்றி துனிஷா மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தார். அவரது தாயார் வனிதா ஜியும் பிறந்த குழந்தையைப் பார்த்து மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தார். அவள் திவாவைப் பார்த்ததும், “துனிஷா எங்களுடன் திரும்பி வந்தாள்,” என்று அவர் கூறினார்.

துனிஷாவின் மாமாவும் தனது தாயார் சோகமான இழப்பில் இருந்து மீண்டு வந்தாலும், அவரது உடல்நிலை முன்பு இருந்ததை விட நன்றாக இருப்பதாகவும் பகிர்ந்து கொண்டார். “அவள் இன்னும் இழப்பில் இருந்து விடுபடுகிறாள், ஆனால் முன்பை விட நன்றாக இருக்கிறாள். இரண்டு நாட்கள் எங்களுடன் இருந்த அவள் மீண்டும் சண்டிகருக்குச் சென்றாள். அவள் வீடியோ கால்கள் செய்து, திவாவைப் பற்றிய தினசரி அறிவிப்புகளைக் கேட்கிறாள். துனிஷாவின் இடத்தையோ அல்லது அவரது அகால மறைவால் நாங்கள் உணரும் வலியையோ யாராலும் எடுக்க முடியாது, ஆனால் போஹோத் சமய் கே பாத் கர் கா மஹவுல் தோடா பாசிட்டிவ் ஹுவா ஹை,” என்று அவர் செய்தி பொழுதுபோக்கு போர்ட்டலிடம் கூறினார்.

துனிஷா ஷர்மா டிசம்பர் 24, 2022 அன்று தனது நிகழ்ச்சியான அலி பாபாவின் மேக்கப் அறையில் இறந்து கிடந்தார். அவரது திடீர் மறைவு அவரது குடும்பத்தினரையும் ஒட்டுமொத்த தேசத்தையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியது. அவரது மரணத்தைத் தொடர்ந்து, துனிஷாவின் தாய், ஷீசன் கான் தற்கொலைக்குத் தூண்டியதாகக் குற்றம் சாட்டினார் மற்றும் நடிகர் தனது மகளை ‘பயன்படுத்தினார்’ என்று கூறினார். துனிஷா இறந்த ஒரு நாள் கழித்து கான் கைது செய்யப்பட்டு மார்ச் 2023 இல் ஜாமீன் பெற்றார்.

மறுப்பு: இந்த செய்தி தூண்டுதலாக இருக்கலாம். உங்களுக்கு அல்லது உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவருக்கு உதவி தேவைப்பட்டால், இந்த ஹெல்ப்லைன்களில் ஏதேனும் ஒன்றை அழைக்கவும்: ஆஸ்ரா (மும்பை) 022-27546669, சினேகா (சென்னை) 044-24640050, சுமைத்ரி (டெல்லி) 011-23389090, கூஜ் (கோவா) 528325 (கோவா) 528325 ) 065-76453841, பிரதீக்ஷா (கொச்சி) 048-42448830, மைத்ரி (கொச்சி) 0484-2540530, ரோஷ்னி (ஹைதராபாத்) 040-66202000, லைஃப்லைன் 033-6464326.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link