கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 05, 2023, 17:57 IST

கர்நாடகாவில் பெரும் ரசிகர்களைக் கொண்டவரும், கன்னட சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவருமான சுதீப், அவர் ஒரு கட்சிக்கு ஆதரவளிக்கவில்லை என்றும் சுட்டிக்காட்டினார்.  (படம்: நியூஸ்18)

கர்நாடகாவில் பெரும் ரசிகர்களைக் கொண்டவரும், கன்னட சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவருமான சுதீப், அவர் ஒரு கட்சிக்கு ஆதரவளிக்கவில்லை என்றும் சுட்டிக்காட்டினார். (படம்: நியூஸ்18)

பெங்களூருவில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய கிச்சா சுதீப், பாஜகவுக்காக மட்டுமே பிரசாரம் செய்வேன் என்றும், தேர்தலில் போட்டியிட மாட்டேன் என்றும் கூறினார்

கர்நாடக தேர்தல் 2023

கர்நாடக சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மைக்கு ஆதரவளிப்பதாக முன்னணி கன்னட நடிகர் சுதீப் சஞ்சீவ் (கிச்சா சுதீப் என்று அழைக்கப்படுபவர்) அறிவித்த சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு, காங்கிரஸ் தலைவர் ரந்தீப் சிங் சுர்ஜேவாலா புதன்கிழமை, தேர்தலில் யாரை ஆதரிப்பது என்பதை ஒரு திரைப்பட நடிகர் தேர்வு செய்யலாம். . மே 10-ம் தேதி தேர்தல் நடைபெறும் மாநிலத்தின் தலைவிதியை மக்கள்தான் தீர்மானிப்பார்கள், சினிமா நட்சத்திரங்கள் அல்ல என்றும் ராஜ்யசபா எம்.பி.

சுர்ஜேவாலா ட்விட்டரில், “ஒரு திரைப்பட நட்சத்திரம் யாரை ஆதரிக்க வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்ய சுதந்திரமாக உள்ளது, சில சமயங்களில் IT-ED அல்லது வேறு. #கர்நாடகாவில் பாஜகவின் திவால்நிலை தெளிவாகிறது. சி கர்நாடகாவின் தலைவிதியை மக்கள் தீர்மானிப்பார்கள், சினிமா நட்சத்திரங்கள் அல்ல.

பெங்களூருவில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய சுதீப், பாஜகவுக்காக மட்டுமே பிரசாரம் செய்வேன் என்றும் தேர்தலில் போட்டியிட மாட்டேன் என்றும் கூறினார். அவர் பாஜகவின் சித்தாந்தத்துடன் உடன்படுகிறாரா என்று கேட்டபோது, ​​அவர் செய்தி நிறுவனமான ANI-ல், “…திரு மோடி எடுத்த சில முடிவுகளை நான் முற்றிலும் மதிக்கிறேன், ஆனால் இன்று நான் இங்கே அமர்ந்திருப்பதற்கும் அதற்கும் எந்த சம்பந்தமும் இல்லை…” என்று கூறியதாக அவர் கூறினார்.

செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவருக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்த பொம்மை, சுதீப் அவரை ஆதரிப்பது என்பது நடிகர் பாஜகவுக்காக பிரச்சாரம் செய்வார் என்று பொருள்.

கர்நாடகாவில் பெரும் ரசிகர்களைக் கொண்டவரும், கன்னட சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவருமான சுதீப், அவர் ஒரு கட்சிக்கு ஆதரவளிக்கவில்லை என்றும் சுட்டிக்காட்டினார்.

முதல்வர் மீதான தனது பாசத்தையும் மரியாதையையும் வலியுறுத்தியதுடன், அவர் தனது கடினமான காலங்களில் அவருக்குத் துணையாக நின்றதையும், தனது குடும்பத்துடன் மிக நெருக்கமான உறவைப் பகிர்ந்து கொண்டதையும் நினைவு கூர்ந்த நடிகர் பொம்மைக்கு தனது ஆதரவை அறிவித்தார்.

சுதீப், ‘சுவாதி முத்து’, ‘கெம்பே கவுடா’, ‘ஈகா’ மற்றும் ‘பைல்வான்’ போன்ற படங்களில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமானவர், சிவமொக்கா மாவட்டத்தைச் சேர்ந்தவர் மற்றும் எஸ்டி பிரிவில் உள்ள மிகப்பெரிய பழங்குடியினரான வால்மீகி நாயக்க சமூகத்தைச் சேர்ந்தவர். கர்நாடகாவில்

49 வயதான சுதீப், கன்னடம் தவிர இந்தி, தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் ஆகிய மொழிகளில் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார், “அவர் (பொம்மை) அவரை ஆதரிக்க விரும்பும் சில நபர்களுக்காக” பிரச்சாரம் செய்வேன் என்றார்.

பா.ஜ.க.வில் சேரவில்லை என்றாலும், அவரது பிரச்சாரம் “அவசியம்” என்று சுதீப்பிடம் கூறியதாக பொம்மை கூறினார்.

சுதீப் எனக்கு ஆதரவளிப்பதாகச் சொன்னால், என்னுடன் சேர்ந்து பாஜகவுக்காக பிரச்சாரம் செய்வேன் என்று அர்த்தம் “சுதீப் எந்தக் கட்சியையும் சார்ந்தவர் அல்ல. அவர் எனக்கும், நான் சார்ந்திருக்கும் கட்சிக்கும் ஆதரவளிக்க வந்துள்ளார்”. “சுதீப்பின் ஆதரவு பாஜகவின் பிரச்சாரத்திற்கு பெரிய பலத்தை அளிக்கிறது” என்று முதல்வர் கூறினார்.

(PTI இன் உள்ளீடுகளுடன்)

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

Source link