மாநிலத் தலைவர்கள்: ஜான் சினா மற்றும் இட்ரிஸ் எல்பாவுடன் தனது அடுத்த படத்தை அறிவித்தார் பிரியங்கா சோப்ரா

இந்த படத்தை பிரியங்கா சோப்ரா பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: பிரியங்காசோப்ரா)

புது தில்லி:

பிரியங்கா சோப்ரா தனது அடுத்த படத்தை புதன்கிழமை அறிவித்தார் மாநிலத் தலைவர்கள், ஜான் சினா மற்றும் இட்ரிஸ் எல்பா இணைந்து நடித்துள்ளனர். நடிகை ஒரு அறிக்கையின் ஸ்கிரீன் ஷாட்களைப் பகிர்ந்துள்ளார் காலக்கெடுவை அவரது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் “அடுத்தவருக்கு” என தலைப்பிட்டுள்ளார். அவர் நடிகர்கள் இட்ரிஸ் எல்பா மற்றும் ஜான் செனா, இயக்குனர் இலியா நைஷுல்லர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் அமேசான் ஸ்டுடியோஸ் ஆகியோரைக் குறியிட்டு, “நாம் கூப்பிடுவோம்!!” என்று எழுதினார். மே மாதம் படம் திரைக்கு வரும் என காலக்கெடு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. விரைவில், பிரியங்கா இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், அவரது ரசிகர்கள் கருத்துப் பிரிவில் வெள்ளம். ஒரு ரசிகர், “அவள் தடுக்க முடியாதவள்” என்று எழுதினார், மற்றவர்கள் நட்சத்திரத்தை வாழ்த்தினர்.

பிரியங்கா சோப்ராவின் பதிவை இங்கே படிக்கவும்:

இதற்கிடையில், பிரியங்கா சோப்ரா தனது வரவிருக்கும் வெப் சீரிஸை விளம்பரப்படுத்துவதில் பிஸியாக இருக்கிறார் கோட்டைருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் தயாரித்தது. செவ்வாயன்று, தயாரிப்பாளர்கள் மும்பையில் ஒரு பிரீமியரை ஏற்பாடு செய்தனர், இதில் பிரியங்கா மற்றும் அவரது சக நடிகர் ரிச்சர்ட் மேடன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.. இந்திய பதிப்பில் வருண் தவான் நடிக்கவுள்ளார் கோட்டை, இந்த நிகழ்வில் இயக்குனர் இரட்டையர்களான ராஜ் மற்றும் டிகே ஆகியோருடன் காணப்பட்டார். இந்த நிகழ்வில் படமாக்கப்பட்ட மற்ற பிரபலங்கள் ரேகா, சன்யா மல்ஹோத்ரா, நோரா ஃபதேஹி, நேஹா தூபியா மற்றும் பலர்.

பிரியங்கா சோப்ரா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், நிகழ்வின் ஒரு பார்வையை வழங்கினார். தலைப்பில், “எனது சொந்த நகரத்தில் # சிட்டாடலின் நம்பமுடியாத உலகச் சுற்றுப்பயணத்தைத் தொடங்குகிறேன். எனது வீடு மற்றும் எனது மக்களிடமிருந்து அனைத்து நல்வாழ்த்துக்களுடன், என் இதயம் நிறைந்துள்ளது” என்று அவர் எழுதினார். இந்த நிகழ்விற்காக, பிரியங்கா அச்சிடப்பட்ட நீல நிற ஆடையை அணிந்துள்ளார், அதே நேரத்தில் ரிச்சர்ட் ஒரு பேன்ட்-சூட் செட்டைத் தேர்வு செய்தார்.

கீழே பாருங்கள்:

கோட்டை ஏப்ரல் 28 அன்று Amazon Prime வீடியோவில் வெளியிடப்படும்.

Source link