பிரியங்கா சோப்ரா இன்று ஒரு உலகளாவிய அடையாளமாக இருக்கலாம், ஆனால் அவர் தொடங்கியபோது, ​​​​அவளுக்கு இல்லை பாலிவுட் இணைப்புகள் மற்றும் பி-டவுனில் தனது பணியை எப்படி வழிநடத்துவது என்று தெரியவில்லை. சமீபத்தில், அவரது தாயார் மது சோப்ரா தனது மகளின் பயணத்தை திறந்து வைத்தார், ஆரம்பத்தில், பிரியங்காவும் அவரும் எப்படி விஷயங்களைச் செய்வது என்று கடலில் இருந்தனர்.

ஜோஷ் டாக்ஸ் ஆஷாவுடனான உரையாடலில் மது சோப்ரா, “அவரும் நானும் திரைப்படத் துறைக்கும் அழகுத் துறைக்கும் புதியவர்கள். ஆக, ஒரு குருடன் இன்னொரு குருடனை வழிநடத்துவது போல இருந்தது. நான் சட்டம் படித்திருந்தேன், நிதித்துறையும் அறிந்திருந்தேன். அதனால், அவளுக்கு நல்ல வழக்கறிஞர்கள் இருந்தபோதிலும், அவளுடைய சட்ட விவகாரங்களை நான் மேற்பார்வையிடுவேன். எனக்கு அறிவு இருந்ததால் அவளது நிதிநிலையையும் கவனிக்கவில்லை. நான் அவளுடன் எல்லா இடங்களிலும் இருக்க வேண்டும், அது கதைகள் அல்லது சந்திப்புகள்.”

இறுதியில் பிரியங்காவிற்கு எது சரி எது தவறு என்பதில் அவர்கள் ஒரு நிலைப்பாட்டை எடுக்க வேண்டியிருந்தது என்றும் அவர் மேலும் கூறினார். மேலும் அவர் மேலும் கூறுகையில், “ஒரு நாள் அவள் கூட்டங்கள் எதுவும் இல்லை, அவள் எங்கும் செல்ல மாட்டாள், மாலை 7-7.30 மணிக்குப் பிறகு அவள் சகோதரத்துவத்துடன் இருக்க மாட்டாள் என்று நாங்கள் முடிவு செய்தோம், அவள் இந்த முடிவில் உறுதியாக இருந்தாள். அவுர் ஃபிர் கியா கரேகி, க்யா நஹி கரேகி, தெஹ்சீப்-தமீஸ் கே தயரே கே அந்தர், வோ உஸ்னே நஹி கியே (அவளுக்கு வசதியில்லாததை அவள் செய்யவில்லை). மேலும் மது மேலும் கூறுகையில், “அதற்கு மதிப்பு இல்லை என்று நினைத்த சில காட்சிகளை நடிக்க மறுத்ததால் தான் பல படங்களை இழந்தேன்”
இருப்பினும், பிரியங்காவுக்கு வேலை செய்தது என்னவென்றால், நடிப்பை மட்டுமே தனது தொழிலாக மாற்ற எந்த அழுத்தத்திலும் அவர் இருந்ததில்லை. மது மேலும், “நாங்கள் எப்பொழுதும் அவளிடம் சொன்னோம், இது ‘செய் அல்லது செத்து’ அல்ல. நீங்கள் எப்பொழுதும் திரும்பிச் செல்லலாம், படிக்கலாம் அல்லது வேறு ஏதாவது தொழில் செய்யலாம். உங்களுக்கு நிறைய விருப்பங்கள் உள்ளன. இது இல்லை என்றால், அதுதான்.”

இந்த நாட்களில், மது பிரியங்கா மற்றும் நிக்கின் மகள் மால்திக்கு பாட்டியாக நடிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறாள்.Source link