மிருணால் தாக்கூர் சமீபத்தில் தனது கடற்கரை விடுமுறையின் தொடர் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார் Instagram அவரது ரசிகர்களுடன். ஓரிரு படங்களில், நடிகை பிகினி அணிந்து கேமராவுக்கு போஸ் கொடுத்தார்.
இங்கே படங்களை பாருங்கள்:


நீல நிற பிகினி உடையில் மிருணால் கடற்கரையில் தனது நேரத்தை ரசிக்கிறார். நடிகை தான் சென்ற இடங்கள் மற்றும் சாப்பிட்ட உணவுகளின் படங்களையும் பகிர்ந்துள்ளார். அந்தப் படங்களுக்கு ‘ஃபோட்டோ டம்ப்’ என்று தலைப்பிட்டுள்ளார்.

அவர் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்தவுடன், அவரது ரசிகர்களின் கருத்துக்கள் எல்லா திசைகளிலிருந்தும் வெள்ளமாக வந்தன. அவர்களில் பெரும்பாலோர் அவரது படங்களை விரும்பினாலும், அவர்களில் சிலர் நடிகை பிகினியில் படங்களை வெளியிட்டதில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. ஒரு ரசிகர் எழுதும் போது, ​​’ஆர்ஐபி மை சீதாமற்றொருவர், ‘இது எங்கள் சீதா அல்ல’ என்று கூறினார். மற்றொரு ரசிகர், ‘நான் பிகினியில் பார்க்க விரும்பாத ஒரே ஹீரோயின் மிருணால்….ஆனால் இறுதியாக நீங்கள் அதை உடைத்துவிட்டீர்கள்…(sic)’ என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

மிருணால் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு பெரிய ரசிகர்களைப் பின்தொடர்கிறார் மற்றும் அவரது ரசிகர்கள் மற்ற பிரபலங்களைப் போலல்லாமல், சமூக ஊடகங்களில் அதை உண்மையாக வைத்திருப்பதை விரும்புகிறார்கள்.

நடிகை தற்போது ஆதித்யா ராய் கபூருடன் இணைந்து நடிக்கும் ‘கும்ரா’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார். அதுமட்டுமின்றி, இஷான் கட்டருடன் இணைந்து ‘பிப்பா’ படத்திலும் அவர் நடிக்கிறார்.Source link