கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 05, 2023, 12:32 IST

டிசம்பர் 31, 2022 இல் முடிவடைந்த காலாண்டில் L&T குழும அளவில் ரூ.60,710 கோடி மதிப்புள்ள ஆர்டர்களைப் பெறுகிறது, இது ஆண்டுக்கு 21 சதவீத வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்கிறது.  (புகைப்படம்: ராய்ட்டர்ஸ்)

டிசம்பர் 31, 2022 இல் முடிவடைந்த காலாண்டில் L&T குழும அளவில் ரூ.60,710 கோடி மதிப்புள்ள ஆர்டர்களைப் பெறுகிறது, இது ஆண்டுக்கு 21 சதவீத வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்கிறது. (புகைப்படம்: ராய்ட்டர்ஸ்)

பொறியியல் மற்றும் கட்டுமான நிறுவனமான லார்சன் & டூப்ரோவின் பங்குகள் 52 வார உயர்வை நோக்கிச் செல்கின்றன.

லார்சன் & டூப்ரோ லிமிடெட் பங்குகள் புதன்கிழமை பிஎஸ்இயில் கிட்டத்தட்ட 3 சதவீதம் உயர்ந்து ரூ 2,228.90 ஆக இருந்தது.

இருப்பினும், பொறியியல் மற்றும் கட்டுமான நிறுவனம், ஒப்பந்தத்தின் சரியான மதிப்பை வழங்கவில்லை, ஆனால் அதன் வகைப்பாட்டின் படி, ஒரு மெகா திட்டம் ரூ. 7,000 கோடிக்கு மேல் என்று குறிப்பிட்டது.

“ஹைட்ரோகார்பன் வணிக L&T இன் (L&T எனர்ஜி ஹைட்ரோகார்பன் – LTEH) சமீபத்தில் மத்திய கிழக்கில் உள்ள ஒரு மதிப்புமிக்க வாடிக்கையாளரிடமிருந்து பல கடல்சார் பேக்கேஜ்களைப் பெற்றுள்ளது” என்று நிறுவனம் செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது.

பணியின் நோக்கம் பொறியியல், கொள்முதல், கட்டுமானம் மற்றும் பல்வேறு புதிய கடல் வசதிகளுக்கான நிறுவல் மற்றும் ஏற்கனவே உள்ள நிறுவல்களுடன் ஒருங்கிணைத்தல் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

“LTEH ஆஃப்ஷோர், வடிவமைப்பு, புனையமைப்பு மற்றும் பெரிய செயல்முறை தளங்களை நிறுவுதல், வாழ்க்கை அறைகள், கடலுக்கு அடியில் உள்ள அமைப்புகள், குழாய்கள் மற்றும் பிற T&I வேலைகள் உட்பட, இறுதி முதல் இறுதி வரையிலான திறன்களை சரியான நேரத்தில் வழங்குவதை தொடர்ந்து நிரூபித்துள்ளது. இந்த ரிப்பீட் ஆர்டர்களைப் பாதுகாப்பது வாடிக்கையாளரின் திருப்தியைக் குறிக்கிறது மற்றும் இந்த திறன்களை மேம்படுத்துவதற்கும் வளர்ப்பதற்கும் குழுவின் அர்ப்பணிப்பு முயற்சிகளில் வாடிக்கையாளரின் நம்பிக்கைக்கு சான்றாகும். முழு நேர இயக்குநரும் மூத்த நிர்வாக துணைத் தலைவருமான சுப்ரமணியன் சர்மா கூறினார்.

உலகெங்கிலும் உள்ள ஹைட்ரோகார்பன் துறைக்கு LTEH விரிவான வடிவமைப்பு-கட்டுமான தீர்வுகளை வழங்குகிறது. மூன்று தசாப்தங்களுக்கும் மேலான நிபுணத்துவம், திட்ட மேலாண்மை, பெருநிறுவன நிர்வாகம், தர உத்தரவாதம், சுகாதாரம் மற்றும் பாதுகாப்பு, சுற்றுச்சூழல் நிலைத்தன்மை மற்றும் செயல்பாட்டுத் திறன் ஆகியவற்றில் உலகளாவிய அளவுகோல்களை அமைக்க அனுமதித்துள்ளது.

நடப்பு காலண்டர் ஆண்டு 2023 இல், S&P BSE சென்செக்ஸில் 2.7 சதவீத சரிவுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​L&T 6.5 சதவீதம் அதிகரித்து சந்தையை விஞ்சியுள்ளது. ஜனவரி 20, 2023 அன்று இந்தப் பங்கு அதிகபட்சமாக ரூ.2,297.30ஐ எட்டியது.

L&T முதன்மையாக உள்கட்டமைப்பு, கனரக பொறியியல், பாதுகாப்பு பொறியியல், மின்சாரம், ஹைட்ரோகார்பன், சேவைகள் வணிகப் பிரிவுகளில் செயல்படுகிறது. ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட வருவாயில் உள்கட்டமைப்புப் பிரிவு 45 சதவிகிதம் பங்களிக்கிறது, அதைத் தொடர்ந்து சேவைகள் (சுமார் 30 சதவிகிதம்).

மறுப்பு:பொறுப்புத் துறப்பு: இந்த News18.com அறிக்கையில் உள்ள நிபுணர்களின் பார்வைகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள் அவர்களது சொந்தமே தவிர, இணையதளம் அல்லது அதன் நிர்வாகத்தினுடையது அல்ல. எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளை எடுப்பதற்கு முன், பயனர்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link