ராயல்ஸ் மற்றும் கிங்ஸ் ஆகிய இரு அணிகளும் தங்களது ஐபிஎல் 2023 பிரச்சாரத்திற்கு வெற்றிகரமான தொடக்கத்தை அளித்தன. சஞ்சு சாம்சனின் ராஜஸ்தான் அணி சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணியை வீழ்த்தியது, அதே நேரத்தில் ஷிகர் தவான் தலைமையிலான பஞ்சாப் கிங்ஸ் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணிக்கு எதிராக மழையால் பாதிக்கப்பட்ட ஆட்டத்தில் வெற்றி பெற்றது.

RR vs PBKS IPL 2023 கணிக்கப்பட்ட வரிசை

RR விளையாடும் 11 vs PBKS: ஜோஸ் பட்லர், யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், சஞ்சு சாம்சன் (சி), ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர், தேவ்தத் படிக்கல், ரியான் பராக், ஜேசன் ஹோல்டர், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், டிரெண்ட் போல்ட், சந்தீப் சர்மா, யுஸ்வேந்திர சாஹல்

PBKS விளையாடும் 11 vs RR: ஷிகர் தவான் (சி), பிரப்சிம்ரன் சிங், பானுகா ராஜபக்சே, ஜிதேஷ் சர்மா, சிக்கந்தர் ராசா, ஷாருக் கான், சாம் குர்ரான், நாதன் எல்லிஸ், ஹர்பிரீத் பிரார், ராகுல் சாஹர், அர்ஷ்தீப் சிங்

RR vs PBKS: போட்டியில் அதிக ரன்கள் எடுக்கக்கூடிய 4 வீரர்கள்

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் பஞ்சாப் கிங்ஸ் இடையேயான போட்டியில் தங்கள் அணிக்காக விளையாடி அதிக ரன்களை எடுக்கக்கூடிய நான்கு பெயர்கள் இங்கே.

ஜோஸ் பட்லர் (RR): இந்த பட்டியலில் ஜோஸ் பட்லரின் பெயர் ஒத்ததாக உள்ளது. இங்கிலாந்து வீரர் ராயல்ஸ் அணிக்காக துடுப்பாட்டத்தில் சிறப்பாக செயல்பட்டு அவர்களுக்காக பாரிய ரன்களை குவித்துள்ளார். SRHக்கு எதிரான கடைசி போட்டியில் வெறும் 22 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்த அவர், மற்றொரு சிறந்த ஆட்டத்துடன் சீசனைத் தொடங்கினார்.

மேலும் கவுகாத்தியிலும் அவர் அதே அச்சுறுத்தும் வடிவத்தில் இருக்கலாம். பட்லர் எப்பொழுதும் சில பெரிய ரன்களை எடுக்க முனைவார், எனவே அவர் இந்த பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளார்.

ஷிகர் தவான் (பிபிகேஎஸ்): பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியின் கேப்டன் ஷிகர் தவான் முதல் போட்டியில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணிக்கு எதிராக 40 ரன்கள் எடுத்து அசத்தினார். தவான் ஐபிஎல்லில் அதிக ரன்களை குவித்தவர்களில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார், மேலும் எப்போதும் நம்பகத்தன்மையுடன் சிறப்பாக செயல்படுபவர்.

கேப்டன்சி மற்றும் அதன் கூடுதல் பொறுப்புகளுடன், 37 வயதான அவர் தன்னைப் பற்றி அதிக நம்பிக்கையுடனும், உறுதியுடனும் இருக்கிறார், மேலும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுக்கு எதிராக ஒரு சிறந்த நாக் வருவதை நாம் காணலாம்.

பானுகா ராஜபக்ச (பிபிகேஎஸ்): பானுகா ராஜபக்ச எப்போதும் ஒரு புதிர். 31 வயதான அவர் எப்போதும் கற்பனை செய்ய முடியாத சரளமாகவும் சமநிலையுடனும் பேட் செய்கிறார், ஆனால் சீரான தன்மை இல்லை. இந்த சீசனில் இலங்கை வீரர் மற்றொரு அற்புதமான தொடக்கத்தை மேற்கொண்டார் மற்றும் KKR க்கு எதிராக தனது முதல் IPL அரைசதத்தை அடித்தார்.

கடந்த சீசனிலும் அவர் பல அற்புதமான இன்னிங்ஸ்களை விளையாடினார், ஸ்ட்ரைக் ரேட் 159 என்று கூறுகிறது, ஆனால் அவரது எந்த தொடக்கத்தையும் மாற்ற முடியவில்லை. இந்த சீசன் அதற்கு மாற்றத்தைக் கொண்டுவரும் என்று நம்புகிறோம், மேலும் நேர்மறையான தொடக்கத்துடன், அவர் அதை மற்றொரு பெரிய ஸ்கோருடன் ஆதரிக்க முடியும்.

யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் (RR): SRH க்கு எதிரான கடைசி போட்டியில் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மூன்று அரை சதம் அடித்தவர். இளம் வீரர் 37 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் சில நேர்த்தியான ஷாட்களை விளையாடினார். 21 வயதான தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஏராளமான திறன்களைக் கொண்டுள்ளார், மேலும் இந்த சீசனில் பேட்டிங்கில் அவர்களின் நட்சத்திர வீரர்களில் ஒருவராக இருக்கலாம்.

குறிப்பாக ஜோஸ் பட்லரை அவரது தொடக்க ஜோடியாகக் கொண்டு, ஜெய்ஸ்வால் ஒரு அறிவிப்பாளராக நடிக்க முடியும், இது அவருக்கு போட்டிகளில் பெரிய ஸ்கோர் செய்ய போதுமான வாய்ப்பை வழங்கும். அவர் கடந்த போட்டியில் 600 ஐபிஎல் ரன்களை கடந்தார், மேலும் இந்த சீசனில் குறைந்தபட்சம் நான்கு புள்ளிகளையாவது பெறுவதை இலக்காகக் கொண்டுள்ளார்.Source link