ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி Ethereum Shanghai மற்றும் Capella மேம்படுத்தப்படுவதற்கு இன்னும் ஒரு வாரம் உள்ள நிலையில், அனைவரின் பார்வையும் Ether மீது உள்ளது(ETH) சந்தை மூலதனம் மூலம் இரண்டாவது பெரிய கிரிப்டோகரன்சி சுருங்கி விட்டது வதந்திகள் மற்றும் ஒழுங்குமுறை ஒரு அடிக்க பரிமாற்றங்களுக்கு எதிரான நடவடிக்கை ஏழு மாத உயரம் ஏப்ரல் 5 அன்று $1,922.

ஈதர் விலை வேகத்தைக் கொண்டுள்ளது, அதற்கான மூன்று வலுவான காரணங்கள் இங்கே உள்ளன.

பல நேர்மறை விலை சாதனைகள்

இருந்து தரவு படி Cointegraph Markets Pro மற்றும் TradingView, சந்தை ஏற்ற இறக்கம் இருந்தபோதிலும் ஈதர் விலை ஏழு நாள், ஒரு மாதம் மற்றும் மூன்று மாத காலக்கெடுவில் லாபத்தை பதிவு செய்துள்ளது. ஈதர் விலை ஆதாயங்கள் ஆண்டு முதல் தேதி வரை குறிப்பிடத்தக்கது, இது 59% வளர்ச்சியைக் காட்டுகிறது.

ETH/USD விலை விளக்கப்படம். ஆதாரம்: Cointelegraph Markets Pro

எதிர்ப்பு நிலைகளை உடைக்கும் ஈதரின் திறன் சிலவற்றை வழிநடத்துகிறது நம்புவதற்கு ஆய்வாளர்கள் 2023 ஆம் ஆண்டின் 2 ஆம் காலாண்டில் $3,000 விலை இலக்கு அடிவானத்தில் உள்ளது. பகுப்பாய்வு வழங்குநரான சான்டிமென்ட்டின் தரவுகளின்படி, திமிங்கலங்களின் குவிப்பு வலுவாக உள்ளது, மார்ச் மாதத்தில் 0.5% அதிகரித்துள்ளதை போக்கு காட்டுகிறது.

ஆன்-செயின் தரவு சரியானது என்பதை உறுதியான வாங்குதல் செயல்பாடு நிரூபிக்கலாம் ஈதர் விற்பனை அழுத்தம் ஷாங்காய் ஹார்ட்ஃபோர்க்கிற்குப் பிறகு ஒரு நிகழ்வு அல்ல.

தொடர்புடையது: அமெரிக்க அமலாக்க முகமைகள் கிரிப்டோ தொடர்பான குற்றங்கள் மீதான வெப்பத்தை அதிகரிக்கின்றன

உள்ள உயர்வு ஆதாரம்-பங்கு ஒப்பந்தங்களில் ஈதரை வைப்பதன் மூலம் சரிபார்த்தல் Ethereum சுற்றுச்சூழல் அமைப்புக்கு ஏற்றதாக உள்ளது. ஆகஸ்ட் 4, 2021 அன்று தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து, Ethereum நெட்வொர்க் பிளாக்செயினில் 18 மில்லியனுக்கும் அதிகமான ETH பங்குகளைப் பெற்றுள்ளது.

மொத்த ஈதர் பங்கு. ஆதாரம்: TradingView

என்ற தோற்றம் திரவ ஸ்டேக்கிங் வழித்தோன்றல்கள் ஈதர் ஸ்டேக்கிங்கில் பங்கேற்க நுழைவதற்கான தடையை குறைத்துள்ளது. லிடோ, LSD களில் முன்னணியில் இருப்பவர் மற்றும் மதிப்பின் அடிப்படையில் மிகப்பெரிய ஒற்றை நிறுவனமாக உள்ளது, மொத்த பங்கு EtTH இல் மூன்றில் ஒரு பங்கிற்கு அருகில் உள்ளது. பெறப்பட்ட வட்டி உட்பட, லிடோ ஒப்பந்தங்கள் 137,000 தனிப்பட்ட வைப்பாளர்களிடமிருந்து 5.9 மில்லியன் ETH ஐப் பெற்றுள்ளன.

லிடோ ஈதர் டெபாசிட்கள் மேலோட்டம். ஆதாரம்: நான்சென்

Ethereum நெட்வொர்க் TVL உயர்கிறது

தி மொத்த மதிப்பு பூட்டப்பட்டது Ethereum நெட்வொர்க்கில், லிடோவின் நெறிமுறையின் விளைவாக, Ethereum நெட்வொர்க்கில் 22.4% TVL ஐ உள்ளடக்கியதன் விளைவாக, Ethereum நெட்வொர்க்கும் அதிகரித்து வருகிறது. TVL காரணமாக மார்ச் 10 ஆம் தேதி குறையத் தொடங்கிய போதிலும் ஒழுங்குமுறை மற்றும் மேக்ரோ ஹெட்விண்ட்ஸ்பரவலாக்கப்பட்ட நிதிச் சந்தை மீண்டு வருவதாகத் தெரிகிறது.

தொடர்புடையது: 3 முக்கிய Ethereum விலை அளவீடுகள் ETH இன் சமீபத்திய பேரணியின் வலிமையை சந்தேகிக்கின்றன

ஏப்ரல் 5 அன்று, TVL $50.8 பில்லியனை எட்டியது, இது பிப்ரவரி 21 இல் இருந்து கிட்டத்தட்ட $51.4 பில்லியனை எட்டியது.

TVL டேஷ்போர்டு. ஆதாரம்: டெஃபில்லாமா

ஷாங்காய் மற்றும் கேபெல்லா மேம்பாடுகளுக்கு முன்னால் ஈதர் விலையின் வலிமையானது, அதிகரித்த பயன்பாடு, திமிங்கலக் குவிப்பு மற்றும் ஸ்டேக்கிங்கில் ஒரு நிலையான முன்னேற்றம் ஆகியவற்றின் மூலம் சங்கிலியில் தெரியும். மேம்படுத்துவதற்கு இன்னும் ஏழு நாட்கள் மட்டுமே எஞ்சியுள்ள நிலையில், ஈதர் விலையில் தொடர்ந்து ஏற்ற இறக்கம் இருக்கும் என வர்த்தகர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர்.