ஊர்வசி ரவுடேலா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியங்களில் இருப்பதற்காக அடிக்கடி ட்ரோல் செய்யப்படுகிறார், குறிப்பாக ரிஷப் பண்ட் விளையாடும் போது, ​​அது இந்திய அணிக்காக அல்லது ஐ.பி.எல் அணி. ஊர்வசி, ரிஷப்பை மறைமுகமாக இடுகையிடுவதில் பெயர் பெற்றவர் என்றாலும், சமீபத்தில் ரிஷப்புடனான அவரது பிரச்சனைக்குரிய சமன்பாட்டைக் குறிக்கும் பலகையைப் பிடித்திருந்த ஒரு பெண்மணியைக் கண்டார்.
சமீபத்தில், ரிஷப் தனது கொடூரமான கார் விபத்துக்குப் பிறகு தனது முதல் பொது தோற்றத்தில் தோன்றினார். அவர் அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் காணப்பட்டார், அங்கு அவர் தனது அணியை உற்சாகப்படுத்தினார் டெல்லி தலைநகரங்கள் அவர்களின் முதல் சொந்த சொந்த ஐபிஎல் போட்டியில் குஜராத் டைட்டன்ஸ்.

ஊர்வசி, “கடவுளுக்கு நன்றி ஊர்வசி இங்கு இல்லை” என்று எழுதப்பட்ட அட்டையை வைத்திருக்கும் பெண்ணின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். ஸ்டேடியத்திலிருந்து ரிஷப் என்று கூறப்படும் காட்சியும் படத்தில் இடம்பெற்றது. பிளக்ஸ் கார்டுக்கு பதிலளித்த ஊர்வசி, அதன் பின்னணியில் உள்ள நோக்கங்களை கேள்வி எழுப்பினார் மற்றும் எளிமையானவர், “ஏன்?”
செய்தியின் பின்னணியில் உள்ள அர்த்தத்தை விளக்க பல பயனர்கள் கருத்துப் பகுதியை நிரப்பினர். சிலர் அவளை கவன ஈர்ப்பு என்று கூறி கேலி செய்தனர். இருப்பினும், ஊர்வசியும் பல வழிகளில் நாட்டை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி இந்தியாவுக்கு பெருமை சேர்த்துள்ளார் என்று பலர் ஆதரவு தெரிவித்தனர்.

“ரிஷப் பாய் எப்பொழுதும் நம் நாட்டிற்கு நாயகன் ஆனால் தயவு செய்து நினைவில் கொள்ளுங்கள் ஊர்வசி ரவுத்தேலா மட்டும் தான் 2 மிஸ் யுனிவர்ஸ் விருதை வென்று நம்மை உலகிற்கு பெருமை சேர்த்தவர். இருவரையும் ட்ரோல் செய்ய வழி இல்லை #urvashirautela #rishabhpant” ஒரு Instagram பயனர் எழுதினார். மற்றொரு பயனர், “ட்ரோலர்களுக்கு எதிராக அவர் எப்படி நடந்துகொள்கிறார் என்பதைப் பார்ப்பது நல்லது🔥🔥 நல்ல விளையாட்டு வழி” என்று கருத்துத் தெரிவித்தார்.

ஊர்வசியும் ரிஷபும், திரு ஆர்பி தனக்கு பலமுறை போன் செய்து ஒரு ஹோட்டலில் அவளைச் சந்திக்கக் காத்திருந்ததைப் பற்றிப் பேசியதிலிருந்து செய்திகளில் இடம்பிடித்திருக்கிறார்கள். இதைத் தொடர்ந்து ரிஷப் தரப்பில் இருந்து ரகசிய செய்திகள் வந்ததால், விஷயத்தை மேலும் தீவிரப்படுத்தியது. பெரும் எதிர்ப்பைப் பெற்ற பிறகு, ஊர்வசி தனது செயலுக்கு மன்னிப்புக் கூறினார்.Source link