முதல் முறையும் இல்லை, கண்டிப்பாக கடைசி முறையும் அல்ல. இயக்க இயந்திரம் விராட் கோலி எப்போது டி20 சாதனைகளின் மிகுதியான வேட்டையை மீண்டும் தொடங்குவார் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) வியாழன் அன்று இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 16வது பதிப்பில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) குகைக்கு திரும்பியது. ஐபிஎல் 2023 இன் தொடக்க ஆட்டத்தில், சாதனை நேர வெற்றியாளர்களான மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு (எம்ஐ) எதிராக ஆர்சிபியின் மறக்கமுடியாத ரன் சேஸை பேட்டிங் மாஸ்ட்ரோ கோஹ்லி அதிகரித்தார்.

ஐபிஎல் 2023 போட்டியில் (பிடிஐ) மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை வீழ்த்தி ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் பேட்டர் விராட் கோலி கொண்டாடினார்.
ஐபிஎல் 2023 போட்டியில் (பிடிஐ) மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை வீழ்த்தி ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் பேட்டர் விராட் கோலி கொண்டாடினார்.

ரொக்கம் நிறைந்த லீக்கின் முன்னணியில் மீண்டும் சிறந்த வடிவத்தை பெற்ற பிறகு, ஐபிஎல் 2023 இல் ஆரஞ்சு தொப்பிக்கான முன்னணி போட்டியாளர்களில் ஒருவராக கோஹ்லி தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். முன்னாள் ஆர்சிபி கேப்டன், ஒரு சாதனை-ஃபெஸ்ட் அவுட்டைத் தொடங்க உள்ளார். பெங்களூர் ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் போராடி வரும் KKR அணிக்கு எதிரான போட்டி. சுவாரஸ்யமாக, 34 வயதான அவர் பெங்களூரு மற்றும் கொல்கத்தா இடையேயான பிளாக்பஸ்டர் சந்திப்பில் அனைத்து வகையான டி20 சாதனைகளையும் குறிவைப்பார்.

மேலும் படிக்க: ஷிகர் தவானைப் பார்த்து கோபமடைந்த ஆர் அஸ்வின், RR vs PBKS ஐபிஎல் 2023 போட்டியின் போது இந்திய நட்சத்திரத்திற்கு இறுதி எச்சரிக்கை விடுத்தார்

துப்பாக்கி பீல்டரான சூப்பர் ஸ்டார் கோஹ்லி ஐபிஎல் தொடரில் சதம் அடிக்க இன்னும் 6 கேட்சுகள் உள்ளன. கோஹ்லி தனது ஐபிஎல் வாழ்க்கையில் 94 கேட்சுகளை எடுத்துள்ளார். உலகின் பணக்கார டி20 லீக்கில் ஆர்சிபி அணிக்காக கோஹ்லி தனது 225வது ஆட்டத்தை பதிவு செய்வார். 2008 ஆம் ஆண்டு M.சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் KKR க்கு எதிராக தனது ஐபிஎல் போட்டியில் மூத்த வீரர் அறிமுகமானார்.

முன்னாள் RCB கேப்டன் 11,500 ரன்களை ஆட்டத்தின் குறுகிய வடிவத்தில் முடிக்க 92 ரன்கள் தொலைவில் உள்ளார். கோலி கொண்டாடப்பட்ட போட்டியில் 6,700 ரன்களுக்கு மேல் குவித்துள்ளார். பெங்களூரு அணிக்காக ஐபிஎல் தொடரில் 5 சதங்கள் மற்றும் 45 அரை சதங்கள் அடித்துள்ளார்.

வியாழன் அன்று ஈடன் கார்டனில் கொல்கத்தா அணியின் பந்துவீச்சைத் தாக்கும் உமேஷ் யாதவுக்கு எதிராக கோஹ்லி 175 ஸ்டிரைக் ரேட்டைப் பெற்றுள்ளார். ஈடன் கார்டனில் உள்ள 500 கிளப்பில் நுழைவதற்கு கோஹ்லி இன்னும் 29 ரன்களில் உள்ளார். டி20 கிரிக்கெட்டில் புகழ்பெற்ற மைதானத்தில் கோஹ்லி 471 ரன்கள் குவித்துள்ளார். ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் இதே மைல்கல்லை முடிக்க KKR இன் ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் நிதிஷ் ராணா 8 ரன்கள் மட்டுமே குறைவாக உள்ளார்.

முன்னதாக, ஐபிஎல்லில் 50 ஐம்பதுக்கு மேல் ஸ்கோரைப் பதிவு செய்த முதல் இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை கோஹ்லி பெற்றார். முன்னாள் பெங்களூர் கேப்டன் கிறிஸ் கெய்ல் மற்றும் ஏபி டி வில்லியர்ஸுக்குப் பிறகு ஐபிஎல்லில் சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் சிக்ஸர்களில் சதம் அடித்த மூன்றாவது பேட்டர் ஆனார். கோஹ்லியின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் 49 பந்துகளில் 82 ரன்கள் எடுத்து ஆர்சிபி 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் மும்பையை வீழ்த்தியது.
Source link