அந்த பேட்டியில் பல்வேறு தலைப்புகளில் சீமா சிங் தனது கருத்தை தெரிவித்தார்.

அந்த பேட்டியில் பல்வேறு தலைப்புகளில் சீமா சிங் தனது கருத்தை தெரிவித்தார்.

போஜ்புரி திரையுலகில் தனது காலம் மிகவும் இனிமையானதாக இருந்ததாக அவர் தெரிவித்தார்.

சீமா சிங் போஜ்புரி தொழில்துறையின் மிக முக்கியமான முகங்களில் ஒருவர். நஹ்லே பே தஹ்லா, ராம் லகான், ஸ்வர்க் மற்றும் லோஹா பஹல்வான் போன்ற பல படங்களில் நடித்த பிறகு, 32 வயதான அவர் லோக் ஜனசக்தி கட்சியில் சேருவதன் மூலம் அரசியலில் தனது பயணத்தைக் குறித்தார். சமீபத்தில், நியூஸ்18 ஹிந்திக்கு அளித்த பேட்டியில், 2018 ஆம் ஆண்டு சவுரவ் குமாரை திருமணம் செய்த பிறகு, தனது புகழ்பெற்ற திரைப்பட வாழ்க்கையில் இருந்து எப்படி அரசியல் களத்தில் நுழைந்தார் என்பதை சீமா வெளிப்படுத்தினார். திரைப்படங்கள் மற்றும் நடிகை அகன்ஷா துபேயின் தற்கொலை பற்றிய அவரது எண்ணங்கள் நாட்டையே உலுக்கியது.

போஜ்புரி சினி உலகில் பெருகி வரும் நாகரீகமற்ற மற்றும் ஆபாசமான படங்கள் குறித்து தனது கருத்தை தெரிவிக்குமாறு சீமா சிங்கிடம் தொகுப்பாளர் கேட்டபோது, ​​அவர் நடிகையாக இருந்த காலத்தில் அந்த காட்சி மிகவும் வித்தியாசமாக இருந்தது என்று பதிலளித்தார். திரையுலகில் தனது காலம் மிகவும் இனிமையானது என்று அவர் தெரிவித்தார்.

நடிகர்கள் மற்றும் குழு உறுப்பினர்கள் முன்பு ஒருவருக்கொருவர் கொண்டிருந்த வலுவான ஒற்றுமையை வலியுறுத்தி, சீமா அனைவரும் ஒரு குழுவாக ஒன்றாக வேலை செய்வதால் நல்ல படங்கள் உருவாகின்றன என்று குறிப்பிட்டார். ஆனால், இன்று நின்று பார்த்தால், திரையுலகில் ஒற்றுமைக்கு கணிசமான சரிவு ஏற்பட்டுள்ளது என்பதை ஒப்புக்கொண்டார். “இந்த அம்சத்தில் முன்னேற்றம் தேவை என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

அதே உரையாடலில், மறைந்த நடிகை அகன்ஷா துபேயின் தற்கொலை குறித்து சீமாவிடம் கேள்விகள் கேட்கப்பட்டன. 25 வயதான அவர் மார்ச் 26 அன்று தற்கொலை செய்து கொண்டார். அவர் தனது ஹோட்டல் அறையில், கூரையில் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டார். தற்போது, ​​தனது மகளுக்கு நீதி கோரி அகன்ஷாவின் தாய் மன்றாடி வருகிறார். இந்த சூழலில், போஜ்புரி திரையுலகைச் சேர்ந்த யாரும் ஏன் அவருக்கு உதவவில்லை என்பது குறித்து சீமா சிங் தனது எண்ணங்களை முன்வைக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார்.

இதற்குப் பதிலளித்த சீமா, போஜ்புரி பிரபலங்கள் அகன்ஷாவின் தாய்க்கு உதவ முன்வரவில்லை என்ற வதந்தியை நிராகரித்தார். அவர் கூறுகையில், “போஜ்புரி திரைப்பட உலகில் இருந்து பல நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகள் அவரது (அகன்ஷாவின்) தாயைப் பார்க்க வருகிறார்கள். மேலும், இந்த விவகாரத்தை முறையாக விசாரிக்குமாறு நிர்வாகத்திடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். இந்த வழக்கை அதிகாரிகள் நிச்சயம் விசாரிப்பார்கள் என்றும், அகன்ஷா துபேக்கு நீதி கிடைக்கும் என்றும் அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

இறுதிக் குறிப்பில், சீமா சிங், பீகாரில் வளர்ச்சிப் பணிகளில் தீவிரமாகப் பங்கேற்பதில் ஆர்வமாக இருந்ததால், கட்சியின் தலைவர் சிராக் பாஸ்வானுடன் லோக் ஜனசக்தி கட்சியில் சேர்ந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link