நிவேதிதா கவுடா சந்தன் ஷெட்டியை மணந்தார்.

நிவேதிதா கவுடா சந்தன் ஷெட்டியை மணந்தார்.

நிவேதிதா கவுடா, தான் தாய்மையை தழுவியதாக வதந்தி பரப்புபவர்களுக்கு கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.

கன்னட மாடல் நடிகை நிவேதிதா கவுடா பிரபல ரியாலிட்டி ஷோ பிக் பாஸ் கன்னட சீசன் 5 இல் தனது பங்களிப்பிற்குப் பிறகு புகழ் பெற்றார். இந்த நிகழ்ச்சியின் செட்டில் அவர் தனது கூட்டாளராக வரவிருக்கும் ராப்பரான சந்தன் ஷெட்டியையும் சந்தித்து பிப்ரவரி 26 அன்று அவருடன் திருமணம் செய்து கொண்டார். 2020. அவர் தற்போது தனது வாழ்க்கையின் சிறந்த கட்டத்தை அனுபவித்து வருகிறார், ஆனால் சமீபத்தில் சில இணைய ட்ரோல்கள் அவரை குறிவைத்தன.

சாந்தனின் பணத்தால் நிவேதிதா ஆடம்பரமான வாழ்க்கை முறையை அனுபவித்து வருவதாக கூறி அவருக்கு எதிராக கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர். ஒரு போர்ட்டலுக்கு அளித்த பேட்டியில், நிவேதிதா இந்த கருத்துகள் குறித்து வேதனையை வெளிப்படுத்தினார், மேலும் தான் ஒரு சுதந்திரமான பெண் என்றும் தனது தேவைகளை கவனித்துக் கொள்ள முடியும் என்றும் கூறினார். கணவரின் பணத்தை வீணாக்கவில்லை என்று நடிகை கூறியுள்ளார். ஒரு பெண் தன்னை சம்பாதிக்க முடியும் என்பதை இன்னும் சிலர் நம்புவது கடினம் என்று நிவேதிதா கோபப்பட்டார். அவர் தாய்மையை தழுவியதாக மக்கள் வதந்திகளை பரப்புவதையும் அவர் கண்டித்துள்ளார். நடிகையின் கூற்றுப்படி, தனது வாழ்க்கையில் அத்தகைய வளர்ச்சி ஏதேனும் இருந்தால், அதை அவரே வெளிப்படுத்துவார்.

நிவேதிதா கவுடா தற்போது பிரபல ரியாலிட்டி ஷோவான கிச்சி கிலிகிலி சீசன் 2 இன் இரண்டாம் பாகத்தில் தனது பங்களிப்பை அனுபவித்து வருகிறார். நிரஞ்சன் தேஷ்பாண்டே தொகுத்து வழங்கும் இந்த நிகழ்ச்சியின் நடுவர்களாக ஸ்ருதி கிருஷ்ணா மற்றும் சாது கோகிலா ஆகியோர் உள்ளனர். இந்த பிரபலமான நிகழ்ச்சியில், நடிகர்கள் அல்லாத நடிகர்களுடன் இணைந்து மேடையில் நடிக்கிறார்கள். நிவேதிதா தனது நடிப்பிற்காக பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார் மற்றும் சமீபத்தில் ஒரு கிளிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார், இது பார்வையாளர்களை மேலும் மகிழ்வித்தது.

அந்த வீடியோவில், நடிகர் நிதின் அமீனுக்கு ஜோடியாக நிவேதிதாவும், சிற்பியாக நடிக்கிறார். மறுபுறம், நிதின் கட்டும் சிலையின் பாத்திரத்தில் நிவேதிதா நடித்துள்ளார். நடிப்பு முழுவதும் நிவேதிதாவின் உடல் மொழியைக் கட்டுப்படுத்தியதற்காக நிவேதிதாவின் ரசிகர்கள் அவரைப் பாராட்டினர். அவர்கள் அவளது கவர்ச்சியான தோற்றத்தையும் பாராட்டினர். இருப்பினும், சில பயனர்கள் இருவரையும் ஒரு புதிய யோசனையுடன் வருமாறு அறிவுறுத்தினர், ஏனெனில் இந்த செயல்கள் ஏற்கனவே கிச்சி கிலிகிலியில் முயற்சிக்கப்பட்டுள்ளன.

நிகழ்ச்சியைத் தவிர, நிவேதிதா யூடியூப்பில் வீடியோக்களை உருவாக்கி மகிழ்கிறார் மற்றும் 2,23,000 சந்தாதாரர்களைக் கொண்ட ஒரு பெரிய ரசிகர் பட்டாளத்தைக் கொண்டுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள், பொழுதுபோக்கு செய்திகள்Source link