ஜான்வி கபூரின் புதிய படங்கள் காதலன் ஷிகர் பஹாரியாவின் இதயத்தை கிசுகிசுக்க வைத்துள்ளது.

இந்த படத்தை ஜான்வி கபூர் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: ஜான்விகபூர்)

புது தில்லி:

முதலில், நன்றி கூறுவோம் ஜான்வி கபூர், எங்கள் நாளை உருவாக்குவதற்காக. காரணம்? நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் சில சூப்பர் ஸ்டைலான படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். கௌரவ் குப்தாவின் ஆசிட் மஞ்சள் நிற டாப் மற்றும் பாவாடையில் ஜான்வி அழகாக இருக்கிறார். நிச்சயமாக, அவரது நண்பர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்கள் சமீபத்திய ஆல்பத்திற்கு விரைவாக பதிலளித்தனர். ஜான்வியின் வதந்தியான காதலன் ஷிகர் பஹாரியாவிடமிருந்து முதல் கருத்து ஒன்று வந்தது. அவர் கருத்துகளில் சிவப்பு இதயக் கண்கள் மற்றும் மண்டை ஓடு ஈமோஜியைப் பகிர்ந்துள்ளார். ஜான்வியின் சகோதரி குஷி கபூர் தனது தோற்றத்தை “வாவ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்?”என்ற தோற்றத்தைக் கண்டார். உறவினர்கள் ஷனாயா கபூர் மற்றும் ரியா கபூர் ஆகியோர் இதைப் பின்பற்றினர். அன்ஷுலா கபூர் பதவியின் கீழ் சிவப்பு இதயங்களை வீழ்த்தினார். நடிகை ஷர்வரி, “ஆஹா” என்று எழுதினார். ஓர்ஹான் அவத்ரமணி, “போதும்” என்று எழுதியபோது அனைவரின் சார்பாகவும் பேசினார். அந்த பதிவின் கீழ் நடிகை ஹுமா குரேஷி “காதல்” என்று எளிமையாக எழுதியுள்ளார்.

ஜான்வி கபூர் குஞ்சு பொரிக்கும் எமோஜியுடன் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஜான்வி கபூர் தனது அணிக்கான பாராட்டு பதிவையும் கைவிட்டார். அதே போட்டோஷூட்டின் மற்றொரு படத்தொகுப்பைப் பகிர்ந்துகொண்ட அவர், “எனது குழுவிற்கு பாராட்டுப் பதிவு. எப்போதும் என்னை மிகவும் நல்லவனாக உணர வைத்ததற்கு நன்றி.” இந்த இடுகைக்கு பதிலளித்த ஜான்வி கபூரின் அத்தை மஹீப் கபூர் தீ ஈமோஜிகளை கைவிட்டார். ஒர்ஹான் அவத்ரமணி படத்தின் கீழ் ஒரு சூரியகாந்தி மற்றும் மஞ்சள் நிற இதய ஈமோஜியை விட்டுச் சென்றார்.

இதற்கு முன், ஜான்வி கபூர் தான் சேலை உடுத்தியிருக்கும் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை தருண் தஹிலியானியின் அலமாரிகளில் இருந்து வெண்கல நிழல் எண்ணை அணிந்திருந்தார். அந்த தடித்த சிவப்பு உதடு நிறம் வெளியூர் பயணத்திற்கு கூடுதல் விளிம்பை சேர்த்தது. படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “கிஸ்ஸி” என்று எழுதினார். சரி, சரி, வதந்தி பரவிய காதலன் ஷிகர் பஹாரியா, கருத்துகள் பிரிவில் சிவப்பு இதயங்களையும் இதயக் கண் எமோஜிகளையும் விட்டுச் செல்லும் அளவுக்கு விரைவாக இருந்தார். அன்ஷுலா கபூர், “என்னால் முடியாது” என்று எழுதினார். ஜான்வி “நட்சத்திரம்” என்று ஓர்ஹான் அவத்ரமணி அறிவித்தார். பதிவின் கீழ் ரியா கபூர் சிவப்பு இதயத்தை இறக்கினார்.

ஜான்வி கபூர் மற்றும் ஷிகர் பஹாரியாவின் வதந்தியான உறவு பலரின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. அவர்களில் யாரும் தங்கள் உறவை உறுதிப்படுத்தவில்லை என்றாலும், அவர்கள் அடிக்கடி பொதுவில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர். கடந்த வாரம்ஜான்வி மற்றும் ஷிகர் ஆந்திராவில் உள்ள திருப்பதி பாலாஜி கோவிலில் பிரார்த்தனை செய்ததையும் காண முடிந்தது. இருவருடன் ஜான்வியின் சகோதரியும் சேர்ந்தார் குஷி கபூர்.

ஜான்வி கபூர் அடுத்ததாக நித்தேஷ் திவாரியின் படத்தில் நடிக்கிறார் பவால் வருண் தவானுடன்.

Source link