கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 09, 2023, 19:01 IST

அசிம் ரியாஸ் தனது சகோதரர் உமருடன் மக்காவிற்கு இருவரும் கிளம்பும் போது போஸ் கொடுத்துள்ளார்

அசிம் ரியாஸ் தனது சகோதரர் உமருடன் மக்காவிற்கு இருவரும் கிளம்பும் போது போஸ் கொடுத்துள்ளார்

அசிம் ரியாஸ் மெக்காவுக்கு பயணம் செய்வது இது இரண்டாவது முறையாகும். முன்னதாக அவர் அலி கோனியுடன் புனித ஸ்தலத்தை பார்வையிட்டார்.

ரியாலிட்டி ஷோ பிக் பாஸ் மூலம் பிரபலமடைந்த அசிம் ரியாஸ், இன்று தனது சகோதரர் உமர் ரியாஸுடன் விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டார். இந்த புனித ரமலான் மாதத்தில் அவர்கள் உம்ராவுக்காக மக்காவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தனர். இருவரும் சமூக வலைதளங்களில் புகைப்படங்களை பகிர்ந்து கொண்டனர். கமெண்ட் பகுதியில் ரசிகர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். இரண்டு சகோதரர்களும் விமான நிலையத்தை நோக்கிச் செல்வதற்கு முன் ஷட்டர்பக்ஸுக்கு போஸ் கொடுத்தனர்.

ரியாஸ் சகோதரர்கள் இருவரும் இஹ்ராம் அணிந்து காணப்பட்டனர். சில நெட்டிசன்கள் ராப்பரை அவர் செல்லும் வழியில் இஹ்ராம் அணிந்ததற்காக ட்ரோல் செய்து, அவர்கள் செல்லும் வழியில் டவல் அணிய வேண்டிய அவசியம் என்ன என்று கூறி வருகின்றனர். குறிப்பு, அசிம் மெக்காவிற்கு பயணம் செய்வது இது இரண்டாவது முறையாகும். முன்னதாக அவர் அலி கோனியுடன் புனித ஸ்தலத்தை பார்வையிட்டார். அவர் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், “இது எனது மிகப்பெரிய கனவு அல்ஹம்துலில்லாஹ் என்று காத்திருக்க முடியாது. மக்காவில் எனது முதல் ரோஜா. அல்லா சப் கோ யே மௌகா தே. ஆமீன் எனது சிறுவயது நண்பரான @imrealasim (sic) உடன் எனது முதல் உம்ராவைச் செய்வதில் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக உள்ளது.

அசிமிடம் திரும்பி வந்து, இன்ஸ்டாகிராமில் படத்தைப் பகிர்ந்த அவர், “என் சகோதரருடன் அல்ஹம்துலிலா உம்ரா” என்று எழுதினார்.

அசிம் ரியாஸின் பதிவை இங்கே பாருங்கள்:

இம்முறை ஹினா கான் உட்பட பல பிரபலங்கள் புனித தலமான மக்காவிற்கு ரமலான் மாதத்தில் வருகை தந்துள்ளனர். சமூக ஊடகங்களில் படங்களைப் பகிர்ந்து, யே ரிஷ்தா க்யா கெஹ்லதா ஹை நடிகை எழுதினார், “தூஸ்ரா உம்ரா முகம்மாள்.. மஷல்லாஹ் ஜஸாக்கல்லாஹ்.. அல்லாஹ் எங்கள் உம்ராவையும் துவாவையும் ஏற்றுக்கொள்வானாக.. எங்கள் அனைவருக்கும் எளிதாக்கியதற்காக அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி.. நன்றி @ alkhalidtours. இந்த புனிதப் பயணத்தை உம்ராவுக்குச் செல்ல எங்களுக்கு உதவுவதற்காக..”

வேலை முன்னணியில், டெலி சக்கரின் அறிக்கை, அசிம் ரியாஸுக்கு கத்ரோன் கே கிலாடி சீசன் 13 வழங்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், இது குறித்து எந்த உறுதிப்படுத்தலும் இல்லை. கடந்த சீசனிலும் அவருக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது ஆனால் தெரியாத காரணங்களால் அவர் பங்கேற்கவில்லை என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஆவாஸ், அப் கிஸ் பர்பாத் கரோகே, நைட்ஸ் என் ஃபைட்ஸ் போன்ற சில ஹிட் பாடல்களை அசிம் வழங்கியுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link