நீங்கள் எந்தப் பரீட்சைக்குத் தயாராகிறீர்களோ, கல்வி அல்லது ஆட்சேர்ப்பு எதுவாக இருந்தாலும், முன்கூட்டியே தயாரிப்பின் நன்மைகள் மகத்தானவை. மாணவர்கள் தங்கள் தயாரிப்புகளை முன்கூட்டியே தொடங்குகிறார்கள், பொதுவாக தாமதமாகத் தொடங்குபவர்களை விட ஒரு நன்மையைப் பெறுவார்கள்.
முன்கூட்டியே தயாரிப்பதன் மூலம், எந்த முக்கியமான தலைப்புகளையும் விட்டுவிடாமல் பாடத்திட்டம் சரியான நேரத்தில் உள்ளடக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதிசெய்யலாம். இருப்பினும், முன்கூட்டியே தொடங்கும் இந்த பயிற்சியானது தேர்வுத் தயாரிப்புகளின் பிற அம்சங்களைப் பூர்த்தி செய்யாவிட்டால் வெற்றிக்கு உத்தரவாதம் அளிக்காது. ஆரம்பகால தேர்வுத் தயாரிப்புகளின் செயல்திறனை அதிகரிக்க, சரியான ஆய்வுத் திட்டம், இலக்கு அமைத்தல், நேர ஒதுக்கீடு மற்றும் திருத்தம் ஆகியவற்றை ஒருவர் உறுதி செய்ய வேண்டும்.
ஆரம்பத் தேர்வுத் தயாரிப்புகளுடன் தொடங்கும் போது, ​​எந்தத் தலைப்பை நீங்கள் மறைக்க விரும்புகிறீர்கள், ஒவ்வொரு தலைப்பு அல்லது பகுதியும் எவ்வளவு நேரம் எடுக்கும் என்பதற்கான அவுட்லைனை உருவாக்கவும். மேலும், பாடப்புத்தகங்கள், குறிப்புகள் மற்றும் ஆன்லைன் பொருட்கள் போன்ற வளங்களை நிர்வகிக்க இந்த நேரத்தை திறம்பட பயன்படுத்துவது முக்கியம்.
முன்கூட்டியே தேர்வுக்கான தயாரிப்புகளின் நன்மைகளைப் பாருங்கள்.
குறைக்கப்பட்ட மன அழுத்தம்
ஒரு ஆரம்ப தேர்வு உத்தி உங்களுக்கு கவலை மற்றும் மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க உதவும். படிப்பதற்கும் மறுபரிசீலனை செய்வதற்கும் போதுமான நேரம் இருந்தால், தேர்வு நாளுக்கு முன்பே உங்கள் நம்பிக்கையை வளர்த்துக் கொள்ளலாம். தேர்வில் சிறப்பாகச் செயல்படுவதற்கான சிறந்த வாய்ப்பையும் இது வழங்குகிறது.
நீண்ட வைத்திருத்தல்
முன்கூட்டியே தொடங்குவதன் முக்கிய நன்மை என்னவென்றால், நீங்கள் உங்களுக்கு போதுமான நேரத்தை வழங்குகிறீர்கள் மற்றும் உங்கள் தயாரிப்புகளின் வேகத்தையும் தீர்மானிக்கிறீர்கள். மனிதர்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட தக்கவைப்பு சக்தி உள்ளது, அதைத் தாண்டி நீங்கள் எதைப் படித்தாலும், உங்கள் மனம் அதை நீண்ட காலத்திற்கு திறம்பட வைத்திருக்க முடியாது. உங்களுக்கு அதிக நேரம் இருக்கும்போது, ​​ஒவ்வொரு தலைப்புக்கும் கருத்துக்கும் போதுமான நேரத்தை ஒதுக்கலாம்.
பலவீனத்தை அடையாளம் காணவும் & வலிமை
ஆரம்ப தேர்வுக்கான தயாரிப்பு உங்கள் பலம் மற்றும் பலவீனங்களை அடையாளம் காண உங்களுக்கு உதவ முடியும். இந்தத் தகவலைப் பயன்படுத்தி, அதிக கவனம் தேவைப்படும் பகுதிகளில் உங்கள் நேரத்தையும் வளங்களையும் நிர்வகிக்கலாம்.
கால நிர்வாகம்
பொதுவாக, கல்வி மற்றும் ஆட்சேர்ப்பு தேர்வுகள் நேர மேலாண்மை திறன்களின் சோதனை. குறிப்பிட்ட நேரத்தில், நீங்கள் நூற்றுக்கணக்கான கேள்விகளை முயற்சிக்க வேண்டும். ஆரம்ப தயாரிப்புகளுடன், அடிப்படைகளை மாஸ்டர் செய்வதற்கும் நேர நிர்வாகத்தில் பணியாற்றுவதற்கும் உங்களுக்கு சிறந்த வாய்ப்புகள் உள்ளன.
பயிற்சிக்கான நேரம்
பயிற்சியே வெற்றிக்கான திறவுகோல். திருத்தம் செய்வதற்கும் பயிற்சி செய்வதற்கும் போதுமான நேரத்தை நீங்கள் ஒதுக்கவில்லை என்றால், தயாரிப்புகள் முழுமையடையாது. நீங்கள் படித்ததை மறுபரிசீலனை செய்வது முக்கியம். பரீட்சையின் பல்வேறு அம்சங்களில் பயிற்சி செய்வதற்கும் வேலை செய்வதற்கும் ஆரம்பகால தயாரிப்பு உங்களுக்கு போதுமான நேரத்தை வழங்குகிறது.
உங்கள் இலக்குகளை அடையாளம் கண்டு, முன்கூட்டியே தயாரிப்பைத் தொடங்குவது முக்கியம். இந்தத் தந்திரோபாயம் நீங்கள் தேர்வுக் கவலையைத் தோற்கடிக்கவும், எந்தவொரு தேர்விலும் தோன்றுவதற்கு முன் வலுவான தயாரிப்புகளை உருவாக்கவும் உதவும்.

Source link