ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆர்லியன்ஸ் மாஸ்டர்ஸ் ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் டென்மார்க்கின் மேக்னஸ் ஜோகன்னசனுக்கு எதிரான இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவின் பிரியன்ஷு ரஜாவத், பரபரப்பான வெற்றியைப் பெற்று சாம்பியன் பட்டத்தை வென்றார். 2022 தாமஸ் கோப்பையில் காவிய வெற்றியைப் பதிவு செய்த இந்திய அணியின் ஒரு பகுதியாக ஒரு போட்டியில் விளையாடிய மத்தியப் பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த 21 வயதான அவர், 68 இல் 21-15 19-21 21-16 என்ற கணக்கில் உலக நம்பர் 49 ஜோகன்னசனை வீழ்த்தினார். அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய பட்டத்தை கைப்பற்ற நிமிட உச்சி மாநாடு. இரண்டு ஷட்லர்களும், தகுதிச் சுற்றுக்கு வந்த பிறகு இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறினர், சில சிறந்த பேட்மிண்டனை வெளியேற்றினர், ஆனால் உலக சுற்றுப்பயணத்தின் சூப்பர் 300 கிரீடத்தைப் பெறுவதற்கு வெற்றியாளர்களை உருவாக்கும் திறனில் இந்திய வீரர் சவாரி செய்தார்.

இரு 21 வயது இளைஞர்களுக்கிடையேயான முதல் சந்திப்பு இதுவாகும், இருவரும் திருப்புமுனை வெற்றியை எதிர்பார்த்தனர், ஆனால் 240,000 அமெரிக்க டாலர் போட்டியில் ஒரு ஆட்டத்தையும் கைவிடாத ரஜாவத், கட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஆக்ரோஷமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதால், தனது முதிர்ச்சியைக் காட்டினார். டிரம்ப்கள்.

இந்த டிரேட்மார்க் ஷாட்டின் மூலம் அவர் பல புள்ளிகளைக் குவித்ததால், வான்வழியான ரஜாவத் தனது எதிரியைத் தொந்தரவு செய்ய ஃபோர்ஹேண்ட் கிராஸ் கோர்ட் ஜம்ப் ஸ்மாஷை கட்டவிழ்த்துவிட்ட படம் பார்வையாளர்களின் மனதில் பொறிக்கப்படும்.

ஒரு வருடத்திற்கு முன்பு, சூப்பர் 100 நிகழ்வாக இருந்தபோது, ​​ரஜாவத் ஆர்லியன்ஸிலிருந்து சீக்கிரமாகத் திரும்பினார், ஆனால் போட்டி இந்த ஆண்டு முதல் சூப்பர் 300 ஆக மேம்படுத்தப்பட்டது, மேலும் இந்தியர் அந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொண்டார்.

ஆறு வயதாக இருந்தபோது விளையாட்டைத் தேர்ந்தெடுத்த ரஜாவத், இறுதிப் போட்டிக்கு ஒரு நேர்மறையான தொடக்கத்தை ஏற்படுத்தினார், ஆனால் ஜோஹன்னசென் இந்திய வீரர் தனது தாக்குதல் ஆட்டத்தை ஆரம்பத்தில் விளையாட அனுமதிக்காமல் நல்ல நீளத்தை வைத்திருந்தார்.

எவ்வாறாயினும், இந்திய வீரர் தனது ஸ்ட்ரோக்குகளின் வரம்பில் விரைவில் நீதிமன்றத்தைத் திறந்து, இடது கை டேனின் பேக்ஹேண்டில் இரண்டு ஆக்ரோஷமான ரிட்டர்ன்களுடன் 6-5 என நகர்ந்தார்.

ரஜாவத்தின் பின்வரிசையில் ஒரு துல்லியமான டாஸ் மற்றும் அவரது போட்டியாளரின் லாங் ஷாட் இணைந்து இந்திய அணி 9-7 என நகர்த்த உதவியது. பின்னர் அவர் ஒரு பேக்ஹேண்ட் ஸ்மாஷை கட்டவிழ்த்துவிட்டு, பின்னர் மற்றொரு வெற்றியாளரை உருவாக்கி, நடு ஆட்ட இடைவெளியில் மூன்று-புள்ளி மெத்தையைப் பெற்றார்.

ரஜாவத் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பை வெளிப்படுத்தினார், இது அவரை முன்கூட்டியே நிலைநிறுத்தவும், ஷட்டிலை ஒரு துடுப்பாட்டுடன் வீழ்த்தவும் அனுமதித்தது. இரண்டு கிராஸ்-கோர்ட் ஸ்மாஷ்கள் இந்திய வீரர் 18-11 என்ற இடைவெளியை உருவாக்க உதவியது.

ஐந்து கேம் புள்ளிகளுக்குச் செல்ல பின்வரிசையில் ஒரு லூப்பிங் ரிட்டனை கட்டவிழ்த்து விடுவதற்கு முன்பு அவர் சிலரை தவறாகப் பயன்படுத்தினார் மற்றும் தொடக்க ஆட்டத்தை மற்றொரு கிராஸ்-கோர்ட் வெற்றியாளருடன் சீல் செய்தார்.

பக்கங்களின் மாற்றத்திற்குப் பிறகு, ஜோஹன்னசென் தனது பாதுகாப்பை பலப்படுத்தினார், அதே நேரத்தில் ரஜாவத் தனது சில ஷாட்களை டேன் 6-3 என முன்னிலைப்படுத்தினார்.

டேன் 8-5 என முன்னிலையில் இருந்தபோது ரஜாவத் பலமுறை வலையைக் கண்டார். இரண்டு தெளிவான வெற்றியாளர்கள் இந்திய வீரர்களை வேட்டையில் வைத்திருந்தனர், ஆனால் ஜோஹன்னசென் இந்த முறை மூன்று புள்ளிகளுடன் இடைவேளைக்குள் செல்ல முடிந்தது.

ரஜாவத், டேனின் இடைவெளியை 14-9 ஆக அதிகரிக்க அனுமதிக்கும் வகையில் பிழைகள் குவிந்தன.

இந்திய வீரர் 17-15 என பின்வாங்கினார், சில துல்லியமான வெற்றியாளர்களை உருவாக்கினார், ஆனால் கடினமாக உழைத்த ஜோஹன்னசென் மீண்டும் முன்னணியைப் பிடித்து மூன்று கேம் புள்ளிகளுக்குத் தாவினார், ரஜாவத் தவறுகளைச் செய்தார்.

இந்திய வீரர் இரண்டு கேம் புள்ளிகளைச் சேமித்தார், ஆனால் ரஜாவத் மற்றொரு ஒன்றை வலைக்கு அனுப்பினார்.

ரஜாவத் 5-0 மற்றும் மூன்றாவது கேமில் 7-2 என பெரிதாக்கினார், தொடர்ச்சியான வெற்றியாளர்களை உருவாக்கிய பிறகு, ஜோஹன்னசனின் பாதுகாப்பு விரைவில் தாக்குதலைத் தாங்கத் தொடங்கியது, அவர் நம்பமுடியாத 54-ஷாட் பேரணியை வென்ற பிறகு அதை 7-8 ஆகக் குறைத்தார்.

ரஜாவத் தவறாக விளையாடியதால், டேன் 9-9 என்ற கணக்கில் சமநிலையை அடைந்தார், ஆனால் இரண்டு வெற்றியாளர்களை உருவாக்கிய பிறகு இந்திய வீரர் ஒரு சிறிய இரண்டு-புள்ளி மெத்தையைப் பெற முடிந்தது.

இறுதி மாற்றத்திற்குப் பிறகு, மற்றொரு சிறந்த ரேலியை வென்ற பிறகு, தனது முன்னிலையை நான்கு புள்ளிகளுக்கு நீட்டித்ததால், இந்தியருக்கு இரண்டாவது காற்று கிடைத்தது. ரஜாவத் தனது உறுதியான பிடியில் பேரணிகளை வைத்திருந்தார் மற்றும் விரைவில் மற்றொரு கிராஸ்-கோர்ட் ஸ்மாஷ் மூலம் ஏழு சாம்பியன்ஷிப் புள்ளிகளைப் பெற்றார்.

மீண்டும் சர்வீஸ் செய்ய திரும்பும் போது ஷட்டிலை பின் கோர்ட்டில் தள்ளுவதற்கு முன், அவர் மூன்று முறை அகலமாக அடித்தார், மேலும் கொண்டாட்டத்தில் கையை உயர்த்தினார்.

(இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட்டட் ஊட்டத்திலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டது.)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link