ஷங்கர் மற்றும் டேவிட் மில்லர் இடையேயான ஐந்தாவது விக்கெட் முறியடிக்கப்படாத பார்ட்னர்ஷிப் 16 ஓவர்களில் 51 ரன்கள் எடுக்கப்பட்டது. தமிழ்நாடு பேட்டர் ஐந்து பந்துகளை எதிர்கொண்ட பிறகு தனது முதல் பவுண்டரியை அடித்தார்.

இருப்பினும், அவர் 18வது ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தில் சுனில் நரைனின் பந்துவீச்சில் ஷார்ட் ஃபைன் லெக்கை நோக்கி ஒரு பவுண்டரியை அடித்து நொறுக்கினார். வேகப்பந்து வீச்சாளர் லாக்கி பெர்குசன் வீசிய அடுத்த ஓவரில் அவர் இரண்டு பவுண்டரிகள் மற்றும் இரண்டு சிக்ஸர்களை விளாசினார்.

ஷர்துல் தாக்கூர் வீசிய 20வது ஓவரில், அவர் மூன்றாவது, நான்காவது மற்றும் ஆறாவது பந்துகளில் மூன்று சிக்ஸர்களை அடித்தார். முதல் சிக்சருடன், 32 வயதான அவர் 21 பந்துகளில் தனது அரைசதத்தை எட்டினார். இந்த சீசனில் ஷங்கரை விட அஜிங்க்யா ரஹானே (19), ஜோஸ் பட்லர் (20), ஷர்துல் தாக்கூர் (20) ஆகியோர் மட்டுமே வேகமாக அரைசதம் அடித்துள்ளனர்.

ஷங்கரின் அட்டகாசமான இன்னிங்ஸுக்கு ட்விட்டர் எவ்வாறு பதிலளித்தது என்பது இங்கே.

ஷங்கர் முதல் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) அணிக்கு எதிராக 21 பந்துகளில் 27 ரன்கள் எடுத்தார், அதைத் தொடர்ந்து டெல்லி கேப்பிடல்ஸுக்கு (டிசி) எதிராக 23 பந்துகளில் 29 ரன்கள் எடுத்தார்.

Source link