கோடைகாலத்தில் அனைவரும் உடல் சூட்டை தணிக்க குளிர்ச்சியான பானம் அருந்துவதை விரும்புவது வழக்கம். இருப்பினும், திண்டுக்கல்லில் கரும்புச்சாறுடன் எலுமிச்சை, இஞ்சி, புதினா, கொத்தமல்லி, கருவேப்பிலை, துளசி, வாழைத்தண்டு, கேரட், முடக்கத்தான் போன்ற மருத்துவ குணமடைந்த புத்துணர்ச்சியை தரக்கூடிய கரும்பு ஜூஸ் வியாபாரம் அமோகமாக நடைபெற்று வருகிறது.

மூலிகை கரும்பு ஜுஸ்

இந்த கரும்பு ஜூஸில் உடல் சூடு, வயிற்றுவலி, செரிமான பிரச்சனை, சர்க்கரை நோய், உடல் சோர்வு, நார்ச்சத்து குறைபாடு, உள்ளிட்ட பல்வேறு உடல் பிரச்சனைகளை சரிசெய்ய உதவும் என கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மேலும் கடைக்கு ஜூஸ் குடிக்க வரும் வாடிக்கையாளர்களின் விருப்பத்திற்கும் உடல் நலத்திற்கும் ஏற்றவாறு பல்வேறு மருத்துவ குணம் வாய்ந்த மூலிகைகளும் தயார் செய்து தருவதாகவும், ஒவ்வொரு வகையான கரும்புச்சாறும் அதன் தரத்திற்கு ஏற்ப 20 முதல் 60 ரூபாய் வரை விற்பனை செய்வதாகவும் கரும்பு ஜூஸ் வியாபாரி தெரிவித்தார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(திண்டுக்கல்)

திண்டுக்கல்

திண்டுக்கல்

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link