நாமக்கல் மாவட்டம் புதுசத்திரம் அடுத்துள்ள அம்மாபாளையம் புதூரில் புகழ்பெற்ற மகா மாரியம்மன் கோவில் உள்ளது. இந்த கோவிலின் திருவிழா இன்று நடைபெற்றது. இந்நிலையில் கோவில் விழாவை முன்னிட்டு கொங்கு நாட்டின் பாரம்பரிய வள்ளி கும்மி மற்றும் ஒயிலாட்டம் நடைபெற்றது.

இந்த வள்ளி கும்மியில் வள்ளியின் பிறப்பு முதல் முருகப் பெருமானுடன் அவரது திருமணம் வரையிலான நிகழ்வுகள் தொகுக்கப் பட்டிருந்தது. இதில் கொங்கு ஈசன் வள்ளி கும்மி குழுவினர் நாமக்கல், ஆரியூர், தோளூர், மோகனூர், உள்ளிட்ட ஏராளமான ஆண்கள், பெண்கள், சிறுவர் மற்றும் சிறுமியர் என சுமார் 100க்கும் மேற்பட்டோர் ஒரே வண்ணம் ஆடை அணிந்து பாடலுக்கு ஏற்ப ஒன்று சேர ஆடியது கண்களுக்கு விருந்தாக அமைந்தது.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நாமக்கல்)

மேலும் இந்த ஆட்டத்தை சுற்று வட்டாரத்தை சேர்ந்த ஏராளமான பொதுமக்கள் கண்டு ரசித்தனர். முன்னதாக அம்மனுக்கு அபிஷேகம், மாவிளக்கு பூஜையும் நடைபெற்றது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link