கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 09, 2023, 18:34 IST

ஸ்வரா பாஸ்கர் மற்றும் ஃபஹத் அகமது திருமணத்தின் போது போஸ் கொடுத்தனர்

ஸ்வரா பாஸ்கர் மற்றும் ஃபஹத் அகமது திருமணத்தின் போது போஸ் கொடுத்தனர்

ஸ்வரா பாஸ்கரின் கணவர் ஃபஹத் அகமதுவும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர்களது திருமண நிகழ்வுகளின் தருணங்கள் வீடியோவில் இடம்பெற்றுள்ளது.

ஸ்வரா பாஸ்கருக்கு இன்று 35 வயதாகிறது. நடிகைக்கு பல்வேறு இடங்களில் இருந்து வாழ்த்துகள் குவிந்து வருகின்றன. இந்த சிறப்பு நாளில் அவருக்கு ரசிகர்கள் முதல் பிரபலங்கள் வரை அனைவரும் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். ஆனால் அவரது கணவர் ஃபஹத் அகமதுவின் ஆசைதான் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தது. மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளமான ட்விட்டரில் பார்க்காத படத்துடன் தனது ‘பாய்’க்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

அவர் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில், “இந்த நாளின் பல மகிழ்ச்சியான வருமானங்கள் பாய், எனது பிறந்தநாளில் உங்கள் ஆலோசனையைக் கேட்டு நான் திருமணம் செய்து கொண்டேன், நீங்கள் ட்விட்டரில் இருந்து தெரிந்து கொள்வீர்கள் என்று நம்புகிறேன். ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் என்னை நிறைவு செய்ததற்கு நன்றி, உங்களைப் போன்ற ஒரு நண்பர் மற்றும் வழிகாட்டியைப் பெற்றதற்கு நான் பாக்கியவானாக இருக்கிறேன். என் இதயம் உன்னை நேசிக்கிறேன். PS-பாய் பாலின நடுநிலையானவர். அவர் தனது அன்பு மனைவிக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கும் வகையில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு இனிமையான வீடியோவையும் பகிர்ந்துள்ளார். காணாத சில படங்களுடன் அவர்களது திருமணத்தின் சிறந்த தருணங்களை வீடியோ கொண்டுள்ளது. ஃபஹத் இன்ஸ்டாகிராமில் எழுதினார்: “பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் அன்பு @reallyswara அற்புதமான நண்பர், வழிகாட்டி மற்றும் இப்போது துணையாக இருப்பதற்கு நன்றி”.

பாருங்கள்:

கவனிக்க, ஸ்வாரா மற்றும் ஃபஹத் நீதிமன்றத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டனர், மேலும் அவர்கள் சிறப்பு திருமணச் சட்டத்தின் கீழ் ஜனவரி 6 ஆம் தேதி தங்கள் ஆவணங்களை சமர்ப்பித்ததாக அறிவித்தனர். அவர்களின் திருமணத்தை அறிவித்து, வீரே டி திருமண நடிகர் எழுதினார், “சில நேரங்களில் உங்களுக்கு அடுத்ததாக இருக்கும் ஒன்றை நீங்கள் தொலைவில் தேடுகிறீர்கள். நாங்கள் அன்பைத் தேடினோம், ஆனால் முதலில் நட்பைக் கண்டோம். பின்னர் நாங்கள் ஒருவரையொருவர் கண்டுபிடித்தோம்! வெல்கம் டு மை ஹார்ட் @FahadZirarAhmad இது குழப்பமாக இருக்கிறது ஆனால் அது உங்களுடையது!” டெல்லியில் நடந்த போராட்டத்தின் போது ஸ்வாராவும் ஃபஹத்தும் சந்தித்தது இங்கே குறிப்பிடத் தக்கது. ஃபஹத் சமாஜ்வாடி கட்சியில் ஒரு தலைவர்.

இந்த ஜோடி டெல்லியில் பல திருமண விழாக்களை நடத்தியது, இதில் நெருங்கிய நண்பர்கள், குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் பிற முக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர். சோனம் கபூர், ராகுல் காந்தி மற்றும் அகிலேஷ் யாதவ் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் மற்றும் பலர் தம்பதியரை வாழ்த்தினார்கள்.

வேலை முன்னணியில், நடிகை விரைவில் திருமதி ஃபலானியில் காணப்படுவார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள், பொழுதுபோக்கு செய்திகள்

Source link