கிராண்ட் தெஃப்ட் ஆட்டோ 6 ஐச் சுற்றியுள்ள பல்வேறு கசிவுகளின்படி, 26 வயதான உரிமையின் அடுத்த நுழைவு PS4 மற்றும் Xbox One ஐ விட்டுவிடலாம், அதற்கு பதிலாக PS5 மற்றும் Xbox Series X/S பிரத்தியேகமாக மாறும். பத்தாண்டுகளுக்கு முன்பு PS3 மற்றும் Xbox 360 இல் வெளியிடப்பட்ட GTA 5 என்ற கடைசிப் பதிவிலிருந்து ரசிகர்கள் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தலைப்புக்காகக் காத்திருக்கின்றனர். டெவலப்பர் ராக்ஸ்டாரிடமிருந்து அதிகாரப்பூர்வ வார்த்தைகள் மிகக் குறைவாகவே இருந்தபோதிலும், கசிவுகள் மற்றும் உள் தகவல்கள் வீரர்களுக்கு வழங்கியுள்ளன. வைஸ் சிட்டிக்கு ஸ்டுடியோ திரும்புவது என்ன என்பது பற்றிய யோசனை.

GTA 6 ஆனது PS5 மற்றும் Xbox Series X/S பிரத்தியேக கன்சோலாக இருக்கலாம்.
GTA 6 ஆனது PS5 மற்றும் Xbox Series X/S பிரத்தியேக கன்சோலாக இருக்கலாம்.

ஒரு நம்பகமான ஜிடிஏ லீக்கர், கிறிஸ் கிளிப்பல், ராக்ஸ்டார் தனது புதிய ரேஜ் எஞ்சினில் ஜிடிஏ 6 ஐ உருவாக்கி வருவதாகத் தெரிவித்தார், இது ஜிடிஏ 5, ரெட் டெட் ரிடெம்ப்ஷன் 2 மற்றும் அவற்றின் ஆன்லைன் பயன்முறைகளை இயக்கும் தற்போதைய ரேஜ் எஞ்சினை விட மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது. இந்த கன்சோல்களின் மேம்படுத்தப்பட்ட பதிப்புகள் கூட புதிய GTA தலைப்பை இயக்க முடியும் என்பது மிகவும் சாத்தியமில்லை.

கடந்த ஆண்டு முக்கிய கசிவுகள் GTA 6 இன் இரட்டைக் கதாநாயகர்களான லூசியா மற்றும் ஜேசன் ஆகியோருக்கு பிளேயர்களை அறிமுகப்படுத்தியது, அத்துடன் தொடரின் தற்போதைய அமைப்பில் வைஸ் சிட்டிக்குத் திரும்பியது, பின்னர் ராக்ஸ்டாரால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. கசிந்த விளையாட்டு வீடியோக்கள் தலைப்பு இன்னும் நிறைய வேலையில் உள்ளது என்பதைக் காட்டியது, ஆனால் வரவிருக்கும் தலைப்பு இன்னும் விரிவான உட்புறங்கள் மற்றும் இன்னும் மேம்பட்ட அளவிலான பிளேயர் தொடர்புகளுடன் அதிக NPC களைக் கொண்டிருக்கும் என்பதை வெளிப்படுத்தியது.

2020 இல் PS5 மற்றும் Xbox Series X/S அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து, God of War Ragnarök அல்லது Horizon Forbidden West போன்ற முக்கிய தலைப்புகள் முந்தைய மற்றும் தற்போதைய தலைமுறை கன்சோல்களில் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. இருப்பினும், GTA 6 வெளியிடப்படும் நேரத்தில் தற்போதைய-ஜென் பிரத்தியேகங்கள் மிகவும் பொதுவானதாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ராக்ஸ்டார் ஏற்கனவே GTA ஆன்லைனில் ஒரு கன்சோல் தலைமுறையை விட்டுச் சென்றுள்ளது, மேலும் அவர்கள் GTA 6 உடன் அதையே செய்வார்கள் என்பது சாத்தியம். அதே நேரத்தில் சமீபத்திய கசிவு ராக்ஸ்டார் இலக்காக இருக்கும் என்று பரிந்துரைத்தது. விடுமுறை GTA 6 க்கான 2024 வெளியீடு, முக்கிய தலைப்புக்கான இலக்கு வெளியீட்டு சாளரத்தை சந்திக்க, ஸ்டுடியோ விளையாட்டின் முழு பகுதிகளையும் வெட்ட வேண்டும், பின்னர் DLC ஆக வெளியிடப்படும்.

இதையும் படியுங்கள் | | GTA 6 கசிந்த டிரெய்லர் கேள்விகளையும் உற்சாகத்தையும் எழுப்புகிறது. லூசியா நிம்மதியாக இருக்கிறாரா?..

முடிவில், GTA 6 இன் வெளியீடு குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை என்றாலும், கசிவுகள் மற்றும் உள் தகவல்கள் இது PS5 மற்றும் எக்ஸ்பாக்ஸ் தொடர் X/S பிரத்தியேகமானது. இந்த வதந்திகள் உண்மையாக இருந்தால், விளையாட்டு மிகவும் விரிவான உட்புறங்கள், அதிக NPCகள் மற்றும் மேம்பட்ட பிளேயர் தொடர்புகளைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும், ஜிடிஏ 6 வெளியிடப்படும் நேரத்தில் தற்போதைய-ஜென் பிரத்தியேக தலைப்புகளில் அதிகரிப்பு காரணமாக PS4 மற்றும் Xbox One வெளியீடு இல்லாதது ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தாது.Source link