வெளியிட்டது: ஸ்ரீஜிதா சென்

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 10, 2023, 15:37 IST

ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கிருத்தி சனோன் படத்தில் தர்மேந்திரா நடிக்கிறார்

ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கிருத்தி சனோன் படத்தில் தர்மேந்திரா நடிக்கிறார்

ஷாஹித் கபூர் மற்றும் க்ரிதி சனோன் அவர்களின் இன்னும் பெயரிடப்படாத படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்தபோது அவர்களுடன் மகிழ்ச்சியான படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார் தர்மேந்திரா.

ஷாஹித் கபூர் தனது வரவிருக்கும் பெயரிடப்படாத திரைப்படத்தில் துணை வேடத்தில் நடிக்கும் மூத்த நடிகர் தர்மேந்திராவுக்கு தனது பாராட்டுக்களை தெரிவித்தார். ஷாஹித் கபூரின் படப்பிடிப்பை முடித்த தர்மேந்திரா அவர்களுடன் ஒரு மகிழ்ச்சியான படத்தைப் பகிர்ந்த பிறகு இது வந்துள்ளது. புகைப்படத்தில், இருவரும் ஒரு இதயப்பூர்வமான சிரிப்பைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள். புகைப்படத்துடன் கூடிய தலைப்பு, “நண்பர்களே, ஷாஹித் மற்றும் பிற சக நடிகர்களுடன் பணிபுரிந்தது மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது.” சமூக ஊடகங்களில் தர்மேந்திரா பதிவைப் பகிர்ந்தவுடன், ஷாஹித் உடனடியாக பதிலளித்தார், “சார் நீங்கள் எப்போதும் பசுமையானவர். அது அப்படித்தான். உங்களுடன் ஃபிரேமை பகிர்ந்து கொள்வதில் ஒரு மரியாதை. உன்னை நேசிக்கிறேன்.”

கீழே உள்ள இடுகையைப் பாருங்கள்:

இந்த இடுகையைத் தவிர, கிருத்தி சனோன் இடம்பெறும் மற்றொரு இடுகையையும் தர்மேந்திரா பகிர்ந்துள்ளார். புகைப்படத்தில், நடிகர் சனோனின் கையைப் பிடித்துக் கொண்டிருப்பதைக் காணலாம் மற்றும் அவர்கள் இருவரும் கேமராவிற்கு புன்னகைக்கிறார்கள். அந்த புகைப்படத்துடன், “வெளியீட்டு தேதியை அறிந்ததில் மிகவும் மகிழ்ச்சி. மடாக் ஃபிலிம்ஸின் மொத்த யூனிட்டுக்கும் நல்வாழ்த்துக்கள்” என்று பதிலளித்த கிருதி, “நீங்கள் தான் சிறந்தவர் சார்” என்றார்.

பெயரிடப்படாத படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் இந்த திட்டத்திற்கான படப்பிடிப்பை நடிகர்கள் முடித்துவிட்டதாகவும், ஷாஹித் மற்றும் கிருத்தி ஒரு மோட்டார் சைக்கிளில் ஒருவரையொருவர் எதிர்கொண்டு அமர்ந்திருக்கும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை வெளியிட்டனர். தயாரிப்பாளர்களும் எழுதினார்கள், “ஒரு சாத்தியமற்ற காதல் கதை! ஜியோ ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் தினேஷ் விஜன் ஆகியோர் முதன்முறையாக ஷாஹித் கபூர் மற்றும் க்ரித்தி சனோன் இணைந்து நடிக்கும் பெயரிடப்படாத படத்தின் முடிவினை அறிவிக்கின்றனர்!

படம் அக்டோபர் 2023 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வரவிருக்கும் காதல் அறிவியல் புனைகதைத் திரைப்படத்தில் ஷாஹித் மற்றும் கிருத்தி முதன்முறையாக திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வார்கள். ஷாஹித் மற்றும் க்ரித்தியைத் தவிர, சுமார் மூன்று தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் திரையில் இணையும் தர்மேந்திரா மற்றும் டிம்பிள் கபாடியா ஆகியோரும் இந்தப் படத்தில் இடம்பெற்றுள்ளனர். அமித் ஜோஷி மற்றும் ஆராதனா சாஹ் எழுதி இயக்கியுள்ள இந்தப் படத்தை தினேஷ் விஜன், ஜோதி தேஷ்பாண்டே மற்றும் லக்ஷ்மன் உடேகர் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், தொழில்முறை முன்னணியில், ஷாஹித் கபூர் சமீபத்தில் ராஜ் மற்றும் டிகே தொடர் ஃபார்ஸி மூலம் OTT அறிமுகமானார், இதில் புவன் அரோரா, கே கே மேனன் மற்றும் விஜய் சேதுபதி ஆகியோரும் இடம்பெற்றனர். ப்ளடி டாடி படத்தில் ஷாஹித் நடிக்கிறார். மறுபுறம், தர்மேந்திரா அடுத்ததாக கரண் ஜோஹரின் இயக்கத்தில் ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானியில் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் ரன்வீர் சிங், ஆலியா பட், ஜெயா பச்சன் மற்றும் ஷபானா ஆஸ்மி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படம் ஜூலை 28, 2023 அன்று வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள், பொழுதுபோக்கு செய்திகள்Source link