ஆதித்யா ராய் கபூர் மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் நடித்த ‘கும்ரா’, உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் முதல் வார இறுதியில் 5 கோடி ரூபாய் நிகர மதிப்பைக் கடக்கத் தவறியது. இந்த படம் தனது பாக்ஸ் ஆபிஸ் ஓட்டத்தை மெதுவான தொடக்கத்தில் தொடங்கியது, வெறும் 3.90 கோடி ரூபாய் வசூலித்ததாக boxofficeindia.com இல் ஒரு அறிக்கை கூறுகிறது.
விடுமுறை நாட்கள் நீட்டிக்கப்பட்ட போதிலும், படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரிய வளர்ச்சியைக் காணவில்லை. இப்படம் முதல் நாளில் ரூ.1.10 கோடி வசூலித்தது, அதைத் தொடர்ந்து ரூ.1.25 கோடி வசூல் செய்தது. ஞாயிறு அன்று ரூ.1.50 கோடி வசூல் செய்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் முதல் வார இறுதியில் படம் முடிந்தது.

கடந்த ஆண்டு வெளியான ஆதித்யாவின் ‘ராஷ்டிர கவாச் – ஓம்’ படத்தின் வசூலை ஒப்பிடும் போது படத்தின் நடிப்பு இருந்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

‘கும்ரா’ ஒரு கொலை மற்றும் அந்த வழக்கில் உண்மை மற்றும் உண்மையான குற்றவாளியைக் கண்டறியும் ஒரு போலீஸ்காரரின் தீர்மானத்தைச் சுற்றி வருகிறது. கொலை மர்மத்தைத் தீர்க்கும் பணியில் இருக்கும் விசாரணை அதிகாரி ஷிவானி மாத்தூராக மிருணால் தாக்கூர் நடித்துள்ளார். இது 2019 ஆம் ஆண்டு தமிழில் வெளியான ‘தடம்’ படத்தின் ரீமேக் ஆகும்.

‘கும்ரா’ படத்தில் ரோனித் ராய் மற்றும் தீபக் கல்ராவுடன் இரட்டை வேடத்தில் ஆதித்யா நடித்துள்ளார். மிருணால் சமீபத்தில் இப்படத்தில் தனது பாத்திரம் பற்றி திறந்து கூறினார், “கடினமான போலீஸ்காரராக நடிப்பது எனக்கு ஒரு புதிய அனுபவமாக இருந்தது. கதாபாத்திரத்தின் தோலைப் பெற நான் நிறைய முயற்சி செய்ய வேண்டியிருந்தது, ஆனால் அது மதிப்புக்குரியது. எனது நடிப்பை பார்வையாளர்கள் பாராட்டியதில் மகிழ்ச்சி.”

“நான் எப்போதுமே வாய்ப்புகளைப் பெறுவதையும், வழக்கத்திற்கு மாறான வேடங்களில் நடிப்பதையும் விரும்புவேன், மேலும் எனது தேர்வுகள் பலனளித்ததில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். படத்தின் ஈர்க்கக்கூடிய இரண்டாம் பாதி மற்றும் அதில் எனது பாத்திரம் எவ்வாறு பங்களித்தது என்பது பற்றிய பாராட்டுக்களைக் கேட்கும்போது, ​​அது ஒரு நடிகராக என்னை நன்றாக உணர வைக்கிறது. . தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் கதாபாத்திரங்களை திரையில் உயிர்ப்பிக்கும் வாய்ப்பிற்காக நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.Source link