கிசி கா பாய் கிசி கி ஜானின் டிரெய்லர் மிகவும் கலவையான உணர்வுகளுடன் நம்மை விட்டுச் செல்கிறது. என்பது போல் உள்ளது சல்மான் கான் ஏறக்குறைய மூன்று மணிநேர முழு நீள அம்சத்திலிருந்து மோசமான தருணங்களைத் தேர்ந்தெடுத்தது, அது (படத்தின் வாய்ப்புகள்) இங்கிருந்து மட்டுமே சிறப்பாக இருக்கும் என்பதை எங்களுக்குத் தெரிவிப்பதற்காக.
டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழாவில் சல்மான் கேலி செய்தார் (அவர் கேலி செய்வார் என்று ஒருவர் நம்புகிறார்), “அகர் யே படம் நஹி சாலி தோ பூரா பில் மேரே பே ஃபடேகா, அவர் (இயக்குனர் ஃபர்ஹத் சாம்ஜி) சொல்வார், ‘யேஹி ஹை வோ ஆத்மி ஜிஸ்கி வஜே சே பிக்சர் நஹின் சாலி. . அசல் ஸ்கிரிப்ட் அபி பீ மேரே பாஸ் ஹை (படம் வேலை செய்யவில்லை என்றால், அது என் தவறு என்று அவர் கூறுவார். அசல் ஸ்கிரிப்ட் என்னிடம் இன்னும் உள்ளது).”

சல்மான் வெளிப்படையாக கிசி கா பாய் கிசி கி ஜானின் தோற்றத்தைக் குறிப்பிடுகிறார். 2014 ஆம் ஆண்டு அஜீத் நடிப்பில் வெளியான வீரம் திரைப்படத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு இப்படம் உருவாகியுள்ளது. ஆனால் வீரம் ஒரு காலத்தில் இந்தியில் பச்சன் பாண்டே என்ற பெயரில் ரீமேக் செய்யப்பட்டது. வினோதமாக, இயக்குனர் ஃபர்ஹாத் சம்ஜி ரீமேக் திட்டங்களை மாற்ற முடிவு செய்தார். வீரத்திற்கு பதிலாக, பச்சன் பாண்டே மற்றொரு தமிழ் ஹிட் ஜிகர்தண்டாவின் ரீமேக்காக ஆனார், அதே நேரத்தில் வீரம் சல்மான் கானுக்கு வழங்கப்பட்டது. அது இறுதியில் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் ஆனது.

பச்சன் பாண்டேவை விட இது வெற்றி பெறும் என நம்புவோம். ட்ரெய்லரில் சல்மான் கான் மற்றும் அவரது இணை நடிகை பூஜா ஹெக்டே ஆகியோர் ரூபர்ட் முர்டோக் மற்றும் அவரது சமீபத்திய வருங்கால மனைவியைப் போலவே நன்றாகப் பொருந்தினர்.Source link