கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 10, 2023, 15:14 IST

அஜிங்க்யா ரஹானே தனது அதிவேக அரைசதத்துடன் எம்எஸ் தோனியின் சாதனையை முறியடித்தார்

அஜிங்க்யா ரஹானே தனது அதிவேக அரைசதத்துடன் எம்எஸ் தோனியின் சாதனையை முறியடித்தார்

எலைட் பட்டியலில் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனியை விஞ்சி, எந்த சிஎஸ்கே வீரரின் இரண்டாவது வேகமான அரைசதம் என்ற சாதனையை ரஹானே இப்போது படைத்துள்ளார்.

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 இல் ஏப்ரல் 8 அன்று மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான ஒரு மாபெரும் மோதலில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக அஜிங்க்யா ரஹானே ஒரு மறக்கமுடியாத முதல் அரை சதத்தை பதிவு செய்தார். வெறும் 19 பந்துகளில் 50 ரன்களை கடந்தார். , எலைட் பட்டியலில் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனியை விஞ்சி, எந்த சிஎஸ்கே வீரரின் இரண்டாவது வேகமான அரைசதம் என்ற சாதனையை ரஹானே இப்போது பெற்றுள்ளார்.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

ஐபிஎல் 2014ல் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் (இப்போது பஞ்சாப் கிங்ஸ்) அணிக்கு எதிராக 16 பந்துகளில் அரைசதம் அடித்து சுரேஷ் ரெய்னா முதலிடத்தில் உள்ளார். தோனி தற்போது 20 ரன்களுடன் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். – 2012ல் மும்பைக்கு எதிராக வந்த பந்து அரைசதம்.

கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியில் இருந்த அஜிங்க்யா ரஹானேவுக்கு 2022 ஐபிஎல் மறக்க முடியாத பருவமாக இருந்தது. 34 வயதான அவர் சன்ரைசர் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான போட்டியின் போது துரதிருஷ்டவசமான தொடை தசையில் காயம் ஏற்பட்டதால் முழு பிரச்சாரத்திலிருந்தும் விலக்கப்பட்டார். அவர் CSK க்கு எதிராக 44 ரன்கள் எடுத்ததன் மூலம் பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கினார், ஆனால் அடுத்தடுத்த ஆட்டங்களில் வேகத்தைத் தொடர முடியவில்லை, அதில் அனுபவமிக்க பேட்டர் 9, 12, 7 மற்றும் 8 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

அவரது குறைவான ஆட்டத்தை தொடர்ந்து, KKR கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் கொச்சியில் நடைபெற்ற மினி ஏலத்திற்கு முன்னதாக ரஹானேவை விடுவித்தது. மும்பை கிரிக்கெட் வீரர் ரூ. 50 லட்சம் அடிப்படை மதிப்பில் சிக்கினார், ஆனால் அவரது சேவையில் எந்த உரிமையும் ஆர்வம் காட்டவில்லை. CSK இறுதியாக மௌனத்தை உடைத்து அவரை அடிப்படை விலையில் எடுத்தது. தனது புதிய அணிக்கான முதல் இரண்டு ஆட்டங்களைத் தவறவிட்ட பிறகு, மொயீன் அலிக்கு பதிலாக ரஹானே எம்ஐக்கு எதிராக வாய்ப்பைப் பெற்றார். உணவு நச்சுத்தன்மை காரணமாக இங்கிலாந்து ஆல்ரவுண்டருக்கு ஓய்வு தேவைப்பட்டது.

ஊதா நிற தொப்பி: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

வான்கடே மைதானத்தில் ஒரு பழக்கமான மேற்பரப்பில் பேட்டிங் செய்த அஜிங்க்யா ரஹானே தனது ஐபிஎல் வாழ்க்கையின் மிகச்சிறந்த ஆட்டங்களில் ஒன்றை உருவாக்கி, தனது வகுப்பை வெளிப்படுத்தினார். 159 ரன்கள் இலக்கைத் துரத்தியபோது, ​​முதல் ஓவரிலேயே தொடக்க ஆட்டக்காரர் டெவோன் கான்வேயின் விக்கெட்டை இழந்ததால், சிஎஸ்கே ஆரம்ப அடியை சந்தித்தது. ரஹானே ருதுராஜ் கெய்க்வாட் உடன் இணைந்து இன்னிங்ஸ்-புத்துயிர் பெற்ற 82 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்பை ஒரு வசதியான வெற்றிக்கான அடித்தளத்தை உருவாக்கினார். அவர் 27 பந்துகளில் 61 ரன்கள் எடுத்து 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 அதிகபட்சங்களை பதிவு செய்தார்.

போட்டிக்குப் பிந்தைய உரையாடலில் தனது ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய ரஹானே, ரஞ்சி டிராபியில் மும்பை கேப்டனின் சொந்த மைதானமாகவும் செயல்படும் வாகேடேவில் விளையாடுவது குறித்து தனது உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்தினார். அந்த இடத்தில் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட வேண்டும் என்ற தனது விருப்பத்தை அவர் மேலும் வெளிப்படுத்தினார். ரஹானே கடைசியாக 2022 ஜனவரியில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான போட்டியில் இந்தியாவுக்காக வெள்ளையர்களை அணிந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link