கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 10, 2023, 09:33 IST

இன்று சென்செக்ஸ்: கலப்பு உலகளாவிய குறிப்புகளுக்கு மத்தியில், திங்கட்கிழமை வர்த்தகத்தில் உள்நாட்டு சந்தைகள் உறுதியான குறிப்பில் திறக்கப்பட்டன. நிஃப்டி 50 30 புள்ளிகளுக்கு மேல் உயர்ந்து 17,600 நிலைகளுக்கு மேல் வர்த்தகம் செய்தது, அதேசமயம் S&P BSE சென்செக்ஸ் 100 புள்ளிகளுக்கு மேல் முன்னேறி 59,957 நிலைகளைச் சுற்றி வர்த்தகம் செய்தது.

பரந்த சந்தைகளும், வர்த்தகத்தில் உற்சாகமாக இருந்தன நிஃப்டி மிட்கேப் 100 மற்றும் நிஃப்டி ஸ்மால்கேப் 100 குறியீடுகள் 0.4 சதவீதம் வரை உயர்ந்தன.

நிஃப்டி ரியாலிட்டி குறியீட்டு எண் 1 சதவீதத்திற்கும் அதிகமாக – அனைத்துத் துறைகளும் சாதகமான நிலப்பரப்பில் வர்த்தகத்தைத் தொடங்கின.

தனிப்பட்ட பங்குகளில், ஜாகுவார் லேண்ட் ரோவர் மார்ச் FY23 உடன் முடிவடைந்த காலாண்டில் சில்லறை விற்பனையில் 1.02 லட்சம் யூனிட்களில் 30 சதவீத வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்த பின்னர், டாடா மோட்டார்ஸ் பங்குகள் 6 சதவீதத்திற்கு மேல் உயர்ந்தன.

உலகளாவிய குறிப்புகள்

ஆசிய பங்குகள் உயர்ந்தன, அதே நேரத்தில் அமெரிக்க வேலைகள் தரவு இறுக்கமான தொழிலாளர் சந்தையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டிய பிறகு டாலர் முன் அடியில் துவங்கியது, பெடரல் ரிசர்வ் அடுத்த மாதம் அதன் கூட்டத்தில் வட்டி விகிதங்களை மீண்டும் உயர்த்தும் என்ற எதிர்பார்ப்புகளை உறுதிப்படுத்துகிறது. MSCI இன் ஆசியாவின் பரந்த குறியீடு- ஜப்பானுக்கு வெளியே பசிபிக் பங்குகள் 0.14% அதிகமாக இருந்தது, அதே சமயம் ஜப்பானின் Nikkei 0.5% அதிகரித்தது. ஆஸ்திரேலிய, ஹாங்காங் மற்றும் ஐரோப்பிய சந்தைகள் ஈஸ்டர் பண்டிகைக்கு மூடப்பட்டுள்ளன. எஸ்&பி 500க்கான மின்-மினி எதிர்காலம் சமமாக இருந்தது.

டோக்கியோ பங்குகள் திங்களன்று உயர்வைத் திறந்தன. அமெரிக்க வேலைகள் குறித்த தரவுகளை உன்னிப்பாகக் கவனித்த பிறகு, பொருளாதார வளர்ச்சி குறைவது குறித்த கவலைகள் தளர்த்தப்பட்டன. நிக்கி 225 குறியீடு 0.53 சதவீதம் அல்லது 145.52 புள்ளிகள் உயர்ந்து ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் 27,663.83 ஆக இருந்தது, அதே நேரத்தில் பரந்த Topix இன்டெக்ஸ் 0 ஐச் சேர்த்தது. சதவீதம், அல்லது 12.06 புள்ளிகள், 1,977.50.

முக்கிய அமெரிக்க பங்கு குறியீடுகள் வியாழன் அன்று உயர்வுடன் முடிவடைந்தன, முதலீட்டாளர்கள், பொருளாதாரம் மந்தமாக இருப்பதைப் பற்றி கவலைப்பட்டு, வரவிருக்கும் வேலைகள் தரவுகளைப் பார்த்ததால், ஆல்பாபெட் பங்குகளின் பேரணியால் உதவியது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link