சோனம் கபூர் மற்றும் ஆனந்த் அஹுஜாவின் டெல்லி மாளிகையின் உள்ளே.  சிறிய வாயுவின் கேமியோவைப் பாருங்கள்

இந்த படத்தை சோனம் கபூர் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: சோனம்கபூர்)

புது தில்லி:

சோனம் கபூர் திங்கள்கிழமை, லுட்யென்ஸ் டெல்லியில் உள்ள தனது அழகாக அலங்கரிக்கப்பட்ட வீட்டின் உட்புறங்களில் தனது ரசிகர்களுக்கு விருந்தளித்தார். சோனம் கபூர் தனது சமூக ஊடக குடும்பத்துடன் வீட்டின் சில அழகியல் கவர்ச்சியான படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டார், சோனம் கபூர் தன்னையும் தனது மகன் வாயுவையும் மிகவும் விலைமதிப்பற்றதாக மாற்றியதற்காக பூக்கடைக்காரர் கரண், தி லட்டு வாலா மற்றும் சிந்து சமையல் நிபுணர்களின் குழுவிற்கு நன்றிக் குறிப்பை எழுதினார். படங்களில், சோனம் கபூர் தனது கணவர் ஆனந்த் அஹுஜா, அவரது சகோதரர் ஆனந்த் மற்றும் தாய் பிரியா அஹுஜாவுடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம். ஷோ திருடுபவர் நிச்சயமாக அப்பா ஆனந்தின் கைகளில் சிறிய வாயு. சோனம் கபூரின் மாமனார் ஹரிஷ் அஹுஜாவும் ஒரு படத்தில் தோன்றுகிறார். சோனம் கபூர், “எங்கள் அன்பான வாயுவை டெல்லிக்கு வரவேற்கிறோம்… பிரியா அஹுஜா ஆனந்த் அஹுஜா ஆனந்த் அஹுஜா #ஹரிஷாஹுஜா. விதிவிலக்கான திறமையான கரண், #கரன்ஃப்ளவர்பாய், தி லட்டு வாலா மற்றும் இண்டஸ் குலினரி ஆகியோரின் உதவியுடன். PS இது விளம்பரம் அல்லது ஒரு விளம்பரம் அல்ல. பண்டமாற்று இடுகை இது விதிவிலக்காக செய்த ஒரு பணிக்கு நன்றி மற்றும் ஒரு அற்புதமான நிபுணர் குழுவிற்கு பாராட்டு!

இங்கே இடுகையைப் பாருங்கள்:

சோனம் கபூர் கணவர் ஆனந்த் அஹுஜா மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருடன் நெருங்கிய பந்தத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். அவரது மாமியார் குறிப்பாக அவரது இன்ஸ்டாகிராம் காலவரிசையில் ஒரு வழக்கமான அங்கமாகும். பிப்ரவரியில், சோனம் கபூர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் தனது மாமியார் பிரியா அஹுஜாவின் பிறந்தநாளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து ஒரு இதயப்பூர்வமான இடுகையை கைவிட்டார். நடிகை தனது மாமியார் மற்றும் கணவர் ஆனந்த் அஹுஜாவுடன் பல படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, சோனம் எழுதினார், “உலகின் சிறந்த மாமியாருக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள். உங்களிடமிருந்து கற்றுக்கொள்ள முடியும், அதனால் வாயு அன்பாகவும், விழிப்புணர்வாகவும், முற்போக்கான அன்பானவராகவும், உண்மையில் ஆண்களில் சிறந்தவர்களாகவும் இருக்கும் உங்கள் பையன்களாக உருவெடுத்தார்! என்ன ஒரு அற்புதமான முன்மாதிரியாக நீங்கள் அம்மாவை அமைத்துள்ளீர்கள். உங்களை நேசிக்கிறேன்!” சோனம் கபூர் இந்த இடுகையைப் பகிர்ந்தவுடன், சோனத்தின் அம்மா சுனிதா கபூர் இதய எமோடிகான்களை கைவிட்டார். கீழே பாருங்கள்:

நடிகையும் அவரது கணவர் ஆனந்த் அஹுஜாவும் சமீபத்தில் நாட்டிங் ஹில்லுக்குச் சென்றபோது பிடிக்கப்பட்டனர். கணவர் ஆனந்த் அஹுஜா மற்றும் மகன் வாயுவுடன் உலா வந்த படங்களை நடிகை பகிர்ந்துள்ளார். அவர் இடுகைக்கு தலைப்பிட்டார்: “வசந்த காலம் வருகிறது.” #vayusparents மற்றும் #everydayphenomenal என்ற ஹேஷ்டேக்குகளைச் சேர்த்தார். கருத்துகளில், சோனத்தின் சகோதரியும் திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ரியா கபூர் எழுதினார்: “நான் இந்த கோட்டை இழக்கிறேன்.” சோனத்தின் மைத்துனர் கரண் பூலானி (ரியாவை மணந்தார்) இதய ஈமோஜிகளை கைவிட்டார். சோனத்தின் அத்தை மஹீப் கபூரும் அப்படித்தான். சோனம் கபூரும் ஆனந்த் அஹுஜாவும் சில வருடங்கள் டேட்டிங் செய்த பிறகு, மே 2018 இல் மும்பையில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். அவர்களுக்கு நட்சத்திர திருமணமும் வரவேற்பும் இருந்தது. ஆனந்த் அஹுஜா பேன் என்ற பேஷன் லேபிள் மற்றும் VegNonVeg ஸ்னீக்கர் பூட்டிக்கை நடத்தி வருகிறார். கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் தம்பதியருக்கு ஒரு மகன் பிறந்து அவருக்கு வாயு என்று பெயரிட்டனர்.

இவ்வாறு சோனம் கபூர் பதிவிட்டுள்ளார்.

வேலையைப் பொறுத்தவரை, சோனம் கபூர் நெட்ஃபிக்ஸ் த்ரில்லரில் கேமியோவில் நடித்தார் ஏகே எதிராக ஏகே, அவரது அப்பா அனில் கபூர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அனுராக் காஷ்யப் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். அவர் கடைசியாக 2019 இல் நடித்தார் சோயா காரணி, துல்கர் சல்மான் மற்றும் அங்கத் பேடி இணைந்து நடித்துள்ளனர். நடிகை அடுத்து ஷோம் மகிஜா படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் குருடர்.

Source link