உள்நாட்டு தொழில்நுட்ப பிராண்ட் U&i என்ற பெயரில் புதிய கட்சி ஸ்பீக்கரை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது கோபுர பெட்டி 2.0 இந்த “பொழுதுபோக்கு பவர்ஹவுஸ்” பல இணைப்பு விருப்பங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பெயர்வுத்திறனை வழங்குகிறது என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. இந்த பார்ட்டி ஸ்பீக்கரை உள் மற்றும் வெளியில் பல இடங்களில் வைக்க முடியும் என்று U&i உறுதியளிக்கிறது. இதில் அடங்கும் — புல்வெளி, மொட்டை மாடி, குளம் அல்லது கடற்கரை. ஸ்பீக்கர் அடிக்கடி பார்ட்டி செய்பவர்களுக்கு, சமூகக் கூட்டங்கள் அல்லது சமூகங்களுக்கு ஒரே மாதிரியான சிறந்த உபகரணமாகும்.
U&i டவர் பாக்ஸ் 2.0: விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மை
புதிய U&i டவர் பாக்ஸ் 2.0 6000W பார்ட்டி ஸ்பீக்கர் ரூ.6,999 ஆதரவு மற்றும் 6 மாத உத்தரவாதத்துடன் கிடைக்கிறது. இந்தியா முழுவதும் உள்ள அனைத்து U&i விற்பனை நிலையங்கள் மற்றும் பிற முன்னணி சில்லறை விற்பனைக் கடைகளில் இருந்து பயனர்கள் இந்தத் தயாரிப்பை வாங்கலாம்.
U&i டவர் பாக்ஸ் 2.0: முக்கிய விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
டவர் பாக்ஸ் 2.0 என்பது 6000 வாட்ஸ் (PMPO) ஆற்றலைக் கொண்ட “ஒரு எளிமையான மற்றும் கையடக்க மல்டிமீடியா பொழுதுபோக்கு அமைப்பு” என்று U&i கூறுகிறது. பொழுதுபோக்கு பெட்டியில் இரட்டை 4-இன்ச் இயக்கிகள் RGB விளக்குகளுடன் இசையுடன் ஒத்திசைக்கப்படுகின்றன.
இரட்டை இயக்கிகள் 60W RMS பெருக்கி மற்றும் 5.25-இன்ச் வூஃபர் மூலம் நிர்வகிக்கப்படுகின்றன. பேச்சாளர் ஆழமான பாஸ் மற்றும் மிருதுவான உயர்வை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறார்.

பயனர்கள் தங்கள் இசையை அதன் USB அல்லது AUX போர்ட்கள் வழியாக செருகலாம் அல்லது புளூடூத் V5.0 பயன்முறை வழியாக டிராக்குகளை ஸ்ட்ரீம் செய்யலாம். ஸ்பீக்கர் நேரடியாக இயங்குகிறது மற்றும் இசையைக் கட்டுப்படுத்த ஐஆர் ரிமோட்டுடன் வருகிறது. டவர் பாக்ஸ் 2.0 பயனர்களுக்கு ஐஆர் ரிமோட் மற்றும் அனலாக் டயல்கள் மூலம் இசையைக் கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது.
பயனர்கள் வயர்டு மைக்ரோஃபோனை ஸ்பீக்கர்களில் செருகலாம் மற்றும் டவர் பாக்ஸை உடனடி கரோக்கி இயந்திரமாக மாற்றலாம். மைக்ரோஃபோன் உள்ளீட்டைப் பயன்படுத்தி பயனர்களை பிளக்-என்-பிளே செய்ய அனுமதிக்கும் கருவிகளையும் ஸ்பீக்கர் ஆதரிக்கிறது. இது தவிர, ஸ்பீக்கர் FM ரேடியோவையும் ஆதரிக்கிறது.

Source link