சில நாட்களுக்கு முன்பு, நீது கபூர் தனது சமூக ஊடகத்தில் ஒரு ரகசிய குறிப்பை வெளியிட்டார், இது அவரது மகனை தோண்டி எடுத்ததாக பலர் நினைக்கிறார்கள். ரன்பீர் கபூர்யின் முன்னாள் தோழிகள். அந்த நோட்டில், “உங்களுடன் 7 வருடங்கள் டேட்டிங் செய்ததால், அவர் உங்களை திருமணம் செய்து கொள்வார் என்று அர்த்தம் இல்லை. என் மாமா 6 வருடங்கள் மருத்துவம் படித்தார், இப்போது அவர் டிஜே ஆக உள்ளார்” என்று குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது.

குறிப்பு வைரலானவுடன், நீது கபூரின் பழைய பேட்டி வெளிவந்தது, அங்கு அவர் தனது மகனின் முன்னாள் காதலியைப் பற்றி பேசுவதைக் காணலாம். தீபிகா படுகோன். சிமி கரேவாலின் அரட்டை நிகழ்ச்சியான இந்தியாஸ் மோஸ்ட் டிசைரபில் முன் பதிவு செய்யப்பட்ட வீடியோவில், நீது அதைத் திறந்து, “அவனுக்கு பல தோழிகள் இருந்ததாக நான் நினைக்கவில்லை. அவருக்கு ஒரே ஒரு பெண் தோழி இருந்தாள் அது தீபிகா. அவர்களின் உறவில் ஏதோ தவறியிருக்கலாம் என்று நினைக்கிறேன். அங்கு இல்லாத ஒன்று இருந்தது. ஒருவேளை அவர் தானே இல்லை, அவர் பிரிந்து செல்ல வேண்டியிருந்தது. ஒவ்வொருவருக்கும் உறவுகள் உள்ளன, அவர்கள் முன்னேறுகிறார்கள். அவர்களின் உறவு சரியாக இருந்திருந்தால், அவர்கள் பிரிந்திருக்க மாட்டார்கள். ரன்பீர் ஒருவேளை அந்த உறவில் தானே இல்லை.”

ரன்பீரும் தீபிகாவும் 2009 இல் பிரிந்து இரண்டு வருடங்கள் டேட்டிங் செய்தனர். அதன் பிறகு, ரன்பீர் கத்ரீனா கைஃபுடன் டேட்டிங் செய்தார், இருவரும் 2016 இல் பிரிந்து ரன்பீர் உடன் சென்றார். ஆலியா பட். இருப்பினும், அனைவரும் நகர்ந்து அந்தந்த கூட்டாளர்களுடன் முடிச்சு கட்டியதிலிருந்து இப்போது அனைத்தும் கடந்த காலத்தில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.Source link