ஹரிப்ரியா சிம்ஹா சமீபத்தில் நடிகர் வசிஷ்ட என் சிம்ஹாவை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

ஹரிப்ரியா சிம்ஹா சமீபத்தில் நடிகர் வசிஷ்ட என் சிம்ஹாவை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

நடிகை ஹரிப்ரியா சிம்ஹா சமீபத்தில் யூடியூப்பில் ஒரு சேனலைத் தொடங்கினார், அதில் அவர் இதுவரை இரண்டு வீடியோக்களை பதிவேற்றியுள்ளார்.

கன்னட நடிகை ஹரிப்ரியா சிம்ஹா, நடிகர் வசிஷ்டா என் சிம்ஹாவை திருமணம் செய்து கொண்ட பிறகு தனது வாழ்க்கையின் சிறந்த கட்டத்தை அனுபவித்து வருகிறார். நடிகை சமீபத்தில் யூடியூப்பில் ஒரு சேனலைத் தொடங்கினார், அங்கு அவர் இதுவரை இரண்டு வீடியோக்களை பதிவேற்றியுள்ளார். திவா இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், அங்கு அவர் தனது வரவிருக்கும் வீடியோவைப் பற்றி பேசினார். அந்த வீடியோவில் தன்னைப் பற்றி யாருக்கும் தெரியாத 12 விஷயங்களைப் பேசுவதாக ஹரிப்ரியா கூறியுள்ளார். நடிகையின் கூற்றுப்படி, அவரது நெருங்கிய நண்பர்களுக்கு கூட இந்த விஷயங்களைப் பற்றி தெரியாது. ஹரிப்ரியா இந்த விஷயங்களைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை வழங்கியுள்ளார், அதாவது- 16 வயதில் திரைப்படங்களில் அறிமுகமானார். நடிகை தனது முதல் முத்தத்தைப் பற்றியும் பேசுவார், இது தனக்கு சங்கடத்தை ஏற்படுத்தியது. மீதமுள்ள விஷயங்கள் வீடியோவில் தெரியவரும், வெளியீட்டு தேதி இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

அவரது சேனலில் மற்றொரு வீடியோ வெளியானதால் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.

அவர்களில் ஒருவர் அழகாக இருக்கிறார் என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார். இன்ஸ்டாகிராமில் பகிரப்பட்ட ஒரு பதிவில் ஹரிப்ரியா அணிந்திருக்கும் பச்சை நிற புடவை பற்றி மற்றொருவர் கேட்டார். மற்றவர்கள் நடிகைக்கான இதய எமோடிகான்களையும் கொண்டு வந்தனர். ஆனால், ஹரிப்ரியா ஆங்கிலத்தில் பேசியதற்கு ரசிகர் ஒருவர் கோபமடைந்தார். கன்னடத்தில் பேசச் சொன்னார். இந்த கருத்துக்கு நடிகை பதிலளிக்கவில்லை.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ஹரிப்ரியா தாய் கஸ்தூர் காந்தி என்ற படத்தில் கஸ்தூரிபா காந்தியின் பாத்திரத்தை எழுதுவார். இந்தப் படம் கஸ்தூரிபா vs காந்தி என்ற நாவலின் தழுவல். தி நியூ இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் பத்திரிகைக்கு அளித்த பேட்டியில், ஹரிப்ரியா, இந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பது தன்னை அதிர்ஷ்டமாக கருதுவதாக கூறினார். “அவரது பார்வையில் இருந்து இந்தப் படத்தை உருவாக்குவது மற்றும் அவரது காலணியில் இருப்பது எனக்கு மிகவும் சவாலாக இருந்தது”, என்று அவர் கூறினார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பேராசிரியர் பரகுரு ராமச்சந்திரப்பா இயக்கிய தாய் கஸ்தூர் காந்தி படத்தின் வெளியீட்டு தேதி குறித்த விவரங்கள் எதுவும் இல்லை. குஜராத்தில் உள்ள சபர்மதி ஆசிரமத்திலும், மகாராஷ்டிராவின் வார்தாவிலும் படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்ததாக கூறப்படுகிறது. புனேயில் உள்ள ஆகா கான் பங்களாவிலும் படப்பிடிப்பு நடந்தது. படம் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் இருப்பதாகவும், அதன்பிறகு இது குறித்த எந்த அறிவிப்பும் வரவில்லை என்றும் கூறப்படுகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link