சென்னை/திருச்சி: நோயாளிகளுக்கு அலோபதி சிகிச்சை அல்லது மாற்று மருந்து வழங்குவதற்காக சிறு கிளினிக்குகள் மற்றும் மருந்தகங்களை நடத்தி வந்த 36 குண்டர்கள் மத்திய மண்டலம் மற்றும் திருவள்ளூரில் கடந்த ஒரு வாரத்தில் சுகாதாரத் துறையின் கூட்டு நடவடிக்கையில் கைது செய்யப்பட்டனர்.
திருவள்ளூர் மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் உரிய உரிமம் இன்றி கிளினிக் மற்றும் மருத்துவ ஆய்வகங்கள் நடத்தி வந்த 7 கும்பல்களை திருவள்ளூர் மாவட்ட போலீஸார் 2 நாட்களில் கைது செய்தனர். மத்திய மாவட்டங்களில் திருவாரூர் மாவட்டம் 10 பேருடன் முதலிடத்திலும், தஞ்சாவூரில் 5 பேரும், புதுக்கோட்டை மற்றும் அரியலூர் தலா 4 பேரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பெரம்பலூர் மற்றும் நாகப்பட்டினம் தலா மூன்று.
KG கண்டிகையில் உள்ள ஒரு ஆய்வகம் பற்றிய உதவிக்குறிப்பின் அடிப்படையில், திருத்தணி அந்த வளாகத்தில் போலீஸார் சனிக்கிழமை சோதனை நடத்தினர். அவர்களால் நடத்தப்பட்டதை கண்டுபிடித்தனர் ராபர்ட்43, வகுப்பை மட்டுமே முடித்தவர் XII மற்றும் லேப் டெக்னீசியன் கோர்ஸ் செய்தார். இவர் எம்பிபிஎஸ் மருத்துவர் என்று கூறி நோயாளிகளுக்கு மருந்து எழுதிக் கொண்டிருந்தார் என போலீசார் தெரிவித்தனர். மற்றொரு சம்பவத்தில், பள்ளிப்பட்டில் உள்ள ஒரு கிளினிக்கில் நடத்திய சோதனையின் போது, ​​பத்தாம் வகுப்பு படிப்பை பாதியில் நிறுத்திய மோகன், 47, மற்றும் வடிவேலு, 53, ஆகிய இருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.
மத்திய மண்டல ஐ.ஜி., ஜி.கார்த்திகேயன் கூறுகையில், ‘சுகாதாரத்தை அணுகுவது கடினமாக இருக்கும் பகுதிகளில், குவாக்குகள் செயல்படுகின்றன. “அவர்கள் மலிவான விலையில் சிகிச்சை மற்றும் மருந்துகளை வழங்குகிறார்கள். மக்கள், உடல்நலத்திற்கு ஆபத்தை உணராமல், அவர்களுக்கு இரையாகின்றனர்,” என்று அவர் TOI இடம் கூறினார்.
திருவள்ளூரில் உள்ள ஆர்.கே.பேட்டையில், 40 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர். ஞானசுந்தரம்எலக்ட்ரோ ஹோமியோபதியில் சான்றிதழ் பெற்றவர் மற்றும் அலோபதி பயிற்சி செய்தவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
திருவாலங்காடு அருகே வீரகோவில் கிராமத்தில் எம்பிபிஎஸ் பட்டம் பெறுவதாக கூறி கிளினிக் நடத்தி வந்த ரெஜினா என்ற 74 வயது மூதாட்டியும் கைது செய்யப்பட்டார். கும்மிடிப்பூண்டியைச் சேர்ந்த மகேஷ், 31, கவரைப்பேட்டையைச் சேர்ந்த ஞானசுந்தரி, 46, ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
சனிக்கிழமையன்று புதுக்கோட்டை போலீஸார் 3 பேர் மீது நடவடிக்கை எடுத்தனர். கரூர் புதுக்கோட்டை மாவட்டம் நாகுடியில் நோயாளிகளுக்கு அலோபதி சிகிச்சை அளித்ததாக மருந்துக்கடை உரிமையாளர் மதியழகன் (55) என்பவரை போலீஸார் கைது செய்தனர். அவர்களுக்கு ஊசியும் போட்டார்.
அதே கிராமத்தில், அருண் அரவிந்த் மெடிக்கல் அண்ட் கிளினிக் நடத்தி வந்தவர் எம் தர்மலிங்கம். ஸ்டெதாஸ்கோப், டிஜிட்டல் தெர்மாமீட்டர்கள், டாக்டரின் ரப்பர் ஸ்டாம்ப் போன்றவற்றை போலீசார் கைப்பற்றினர். எஸ் கருப்பையா, 47, அவரது பெட்டிக்கடையில் மருந்துகளை விற்றதற்காக கிராமத்தில் இருந்து கைது செய்யப்பட்டார்.

Source link