நாசிக்: பிரதமர் நரேந்திர மோடி மீது எதிர்க்கட்சித் தலைவர்கள் சிலர் எழுப்பிய கேள்விகளுக்கு மத்தியில் மோடியின் கல்வித் தகுதி, என்சிபி தலைவர் சரத் ​​பவார் இது தேசிய பிரச்சினை இல்லை என்று கூறியுள்ளார்.
“வேலையில்லா திண்டாட்டம், பணவீக்கம் மற்றும் சட்டம் ஒழுங்கு நிலைமை போன்ற அழுத்தமான பிரச்சனைகள் இருக்கும் போது, ​​யாருடைய கல்விப் பட்டமும் நாட்டில் அரசியல் பிரச்சினையாக இருக்க வேண்டும்” என்று பவார் ஞாயிற்றுக்கிழமை நாசிக்கில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.
“மதம் மற்றும் சாதியின் பெயரால் வேறுபாடுகள் உருவாக்கப்படுகின்றன. மகாராஷ்டிராவில் பருவமழை காரணமாக பயிர்கள் நாசமாகியுள்ளன. இந்த விவகாரங்கள் விவாதிக்கப்பட வேண்டும்” என்று பவார் கூறினார்.
டெல்லி முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் மோடியின் பட்டங்கள் குறித்த ஆர்டிஐ மனுவுக்கு குஜராத் உயர்நீதிமன்றம் அவருக்கு ரூ.25,000 அபராதம் விதித்ததை அடுத்து, பிரதமரின் கல்வித் தகுதி குறித்த பிரச்சினையை சமீபத்தில் எழுப்பியது.
அரசாங்கத்தை குறிவைப்பதில் பவாரின் கருத்துக்கள் எதிர்கட்சி அணியுடன் முரண்படுவது இது முதல் நிகழ்வு அல்ல.
அதானி குழுமத்திற்கு சொந்தமான NDTV உடனான சமீபத்திய நேர்காணலில், பவார் சர்வதேச குறும்பட விற்பனையாளரான ஹிண்டன்பர்க்கின் நம்பகத்தன்மை மற்றும் நோக்கங்கள் குறித்து கேள்விகளை எழுப்பினார். அதானி குழுமம்இன் பங்குகள் அவற்றின் பங்கு விலைகளில் வீழ்ச்சியைத் தூண்டின.
பா.ஜ.க.வுக்கு பெரும்பான்மை பலம் உள்ள நிலையில், நாடாளுமன்ற விசாரணையை கோருவதற்கான காரணம் என்ன என்றும் பவார் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். அதானி குழுமம் குறிவைக்கப்படுவதாக கூறிய அவர், இதனால் நாட்டின் பொருளாதாரம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.

Source link