முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி சூப்பர் ஸ்டார் பேட்டிங்கில் உறுதியாக இருக்கிறார் கேஎல் ராகுல் விராட் கோலி-நடித்த படத்திற்கு எதிராக ஒரு மேட்ச்-வின்னிங் நாக் விளையாடுவேன் என்று நம்புகிறேன் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) இல் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 திங்களன்று. இந்திய அணியின் முன்னாள் துணை கேப்டன் ராகுல் திங்கட்கிழமை பெங்களூரில் ஐபிஎல் 2023 இன் தனது முதல் போட்டியை விளையாடவுள்ளதால், தனது சொந்த ஊர் திரும்புவதற்கு தயாராகி வருகிறார்.

RCB (PTI-Getty Images) அணிக்கு எதிரான தனது வாய்ப்புகளை ராகுல் விரும்ப முடியும் என்று சாஸ்திரி கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.
RCB (PTI-Getty Images) அணிக்கு எதிரான தனது வாய்ப்புகளை ராகுல் விரும்ப முடியும் என்று சாஸ்திரி கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

நான்கு சீசன்களில் முதன்முறையாக எம்.சின்னசாமி ஸ்டேடியத்திற்குத் திரும்பும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (LSG) கேப்டன், எதிரணி வீரராக தனது முதல் வெற்றியைப் பதிவு செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளார். முன்னாள் சாம்பியனான சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் (SRH) அணிக்கு எதிரான வெற்றியைப் பதிவு செய்த பிறகு, ராகுலின் LSG அணி, ரொக்கம் நிறைந்த லீக் போட்டி எண்.15 இல் புரவலன் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரை சந்திக்கும்.

மேலும் படிக்க: யாஷ் தயாளுடன் ரிங்கு சிங்கின் பழைய அரட்டை வைரலாகும்; அதிர்ச்சியூட்டும் வெற்றிக்குப் பிறகு GT நட்சத்திரத்திற்கான விலைமதிப்பற்ற செய்தியைப் பகிர்ந்துள்ள KKR

தென்னாப்பிரிக்க தொடக்க ஆட்டக்காரர் குயின்டன் டி காக் தேர்வுக்கு கிடைத்தாலும், RCBக்கு எதிராக கேப்டன் ராகுல் மற்றும் இன்-ஃபார்ம் கைல் மேயர்ஸ் பார்வையாளர்களுக்காக இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவார்கள். தொடக்க ஆட்டக்காரர் மேயர்ஸ் தனது முந்தைய ஆட்டத்தில் ஒரு அரிய பேட்டிங் தோல்வியை வெளிப்படுத்தினார், அதே நேரத்தில் ராகுல் 31 பந்துகளில் 35 ரன்கள் எடுத்து வீட்டில் எல்எஸ்ஜி மேல்நிலை எஸ்ஆர்ஹெச்க்கு உதவினார்.

ரொக்கம் நிறைந்த லீக்கின் தற்போதைய பதிப்பில் ராகுலின் ஃபார்ம் பற்றி பேசிய முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் சாஸ்திரி, பெங்களூரை தளமாகக் கொண்ட உரிமையாளரின் பந்துவீச்சு தாக்குதலுக்கு எதிராக LSG கேப்டன் தனது வாய்ப்புகளை விரும்ப முடியும் என்று கருத்து தெரிவித்தார். “அவர் (கே.எல். ராகுல்) ஒரு பெரிய இன்னிங்ஸை விளையாடுவதை இலக்காகக் கொண்டுள்ளார், ஆனால் விரைவான அணுகுமுறையுடன் விளையாடுவார் என்று நான் நினைக்கிறேன். கைல் மேயர்ஸ், ஸ்டோனிஸ் மற்றும் டி காக் இன்னும் வராததால், எல்எஸ்ஜி ஒரு சக்திவாய்ந்த பேட்டிங் வரிசையைக் கொண்டுள்ளது. எனவே கேஎல் ராகுல் எடுக்க முடியும். வாய்ப்புகள் (ஆரம்பத்தில் பெரிய வெற்றிகளுக்கு),” என்று சாஸ்திரி கூறினார் ESPNcricinfo ஐபிஎல் 2023 போட்டிக்கு முன்னதாக.

முன்னாள் இந்திய ஆல்-ரவுண்டரும் வெஸ்ட் இண்டீஸ் தொடக்க ஆட்டக்காரர் மேயர்ஸ் மீது பாராட்டு மழை பொழிந்தார், அவர் LSG பேட்டிங் வரிசையில் சற்றே கைவிட முடியாதவராக மாறினார். “அவர் பேட்டிங் செய்வதை நான் பார்த்து ரசித்தேன். அவர் ஒரு அழிவுகரமான வீரர், அவர் நல்ல பேட்டிங் நிலைமையைப் பெற்றால், அவர் 5-6 ஓவர்களில் ஆட்டத்தை அமைக்க முடியும். அவர் தனது அணிக்கு ஒரு பெரிய மொத்தத்திற்கு ஒரு தளத்தை உருவாக்க முடியும்,” சாஸ்திரி மேலும் கூறினார்.
Source link